Gói cước Max của Vina tốc độ lúc nào cũng full

Calock_k50
23/8/2012 16:28Phản hồi: 50
Tình hình dạo này mạng vịt teo nó fix lỗi chỗ e rồi. Trước đk Mi max tốc độ sau khi giảm băng thông vẫn đc > 3Mps(đã phá băng thông). Nhưng dạo này e đo bằng speedtest chỉ đc có 1,17-1,3 Mps thôi. Như vậy e ko thể xem phim ngon ngon vs sopcast đc.
Đang tính chuyển sang Vinaphone dùng xem sao. Nghe nói mạng này đk gói max chỉ còn 20k.
E mong các pro cho e ý kiến tham khảo tiện thể chỉ cho e cách phá băng thông của Vina (^^)
Inbox cho e hoặc nt qua số :
"016 BẨY BẨY 6 BA BA BA 1 BA"
E cám ơn nhiều ạ.

Sent from my NOKIA-1202 using Tinhte.vn
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Upppp

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
tung83le
TÍCH CỰC
12 năm
Sóng full nhưng về giới hạn thì chỉ lướt web và xem youtube thôi, chứ xem phim thì ngồi đợi load đã đời, còn xem sopcast thì bó tay nhá
phá kieu gì thế bác share em cái
potay1111
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phá băng thông là ntn vậy ???
rot cuoc chj noi suong ko ai save cho ae ak buon qua.
😔
pm này ko xài được cho con e1750 buồn quá.:(
vina k phá băng tần được hả mấy anh.em đang dùng goí max vina bị hạ băng tần chậm như ruà.nản
@son9x " băng thông" chứ không phải là "băng tần" bố trẻ ạ
Vina thi gio bo tay roi. E cung dang dung ne 30kb/s thoi. Danh chiu kho vay. Dang tinh chuyen qua mobi
Tôi là khách hàng dùng mạng Vina từ ngày dùng điện thoại đến giờ ,nhưng tôi cũng là khách hàng gọi điện nên khiếu lại chất lượng dịch vụ phải nói chính xác là nhiều bậc nhất trong các hàng dùng dịch vụ của nhà mạng Vina.Cụ thể là tôi dùng điện thoại để sử dụng Internet và ứng dụng trên điện thoại sử dụng dữ liệu "GPRS và 3G " là chính ,với GPRS dùng chậm vô cùng tận còn 3G thì sóng không có ,mà tôi ở gần MĨ Đình khu vực sống khá thoáng "đồng ruộng' xung quanh,tôi có dùng thử các mạng khác thì GPRS không bị dừng khi sử dụng "time out giống trên PC ,3G thì leo nên tầng 4 ngồi lướt Web' !Đến nay là tháng 11/2012 nhưng tôi vẫn phải sử dụng 1 dịch vụ tệ nhất mà có nằm mơ tôi cũng không giám nghĩ tới,bần cùng bất đắc dĩ quá nên không đôi số được nên đành cam chịu ........còn đây là số điện thoại của tôi :01237234199 !BỨC XÚC VÀ BỰC TỨC KHI DÙNG DỊCH VỤ CỦA MẠNG VINAPHONE
styleizzme
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trantrungtu Em cũng như bác,là kh trung thành của Vinaphone,nhưng phải nói cực chán dịch vụ mạng.Tốc độ lúc chưa khoá băng thông còn không bằng tốc độ khoá băng thông của thằng dùng vt >•<
@trantrungtu Cũng tuỳ từng khu vực thôi bác ạ. Em chỗ em dùng VT không có sóng VN thì nhanh hơn nhiều. Đang dùng usb của VT phải unlock để chuyển sang VN nè.
@giangngocthang bạn ở đâu vậy?? đã báo cho tổng đài VT chưa bạn?
anhdc35
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trantrungtu
duyson_88
TÍCH CỰC
11 năm
Gprs va EDGE cua viettel va mobi . Vina rat cham
duyson_88
TÍCH CỰC
11 năm
Hãy thử xài vietnamobile xem
3G của vina nhanh mà 😆 e tháng nào cũng dùng mà 😃)
Thông báo với các bác tháng vừa rồi do kêu nhiều quá nên vina chuyển dung lượng gói max 400mb thanh gói u30 3.2gb cho khách hàng nhé. Dùng cực nhanh và ổn định.
Nhưng sau khi dùng hết 3.2 gb đáng ra phải dùng trong 30ngày thì e chỉ dùng được 5 ngày , giờ nó lại thành rùa rồi
@changphuthuybietyeu vậy là sao bác em ko hieu.40k đc 3.2G hả bác...
@wangphengpccc 3.2gb ở tốc độ cao , rồi bác lại về cưỡi rùa xem phố
Tuy thuoc vao khu vuc hoac ke hoach nang cap, bao duong cua cac nha mang thoi. Minh tu truoc dung goi Miu cua mobi, thay ok, nhung 2 thang gan day lai thay khac roi. minh o khu vuc Thanh tri
Chỗ mình 3G vina ngon nhất, tính ra down tầm 700KBps nên cứ vina mà táng. 😁
tung83le
TÍCH CỰC
11 năm
Max hết 500mb về 256k nha mấy đại ka, nổ banh xác. Như thế lướt web cũng ok rồi
Mình cũng sai vina nhưng bi bop rồi chậm như rùa ak.chán thĩ
tanluc1991
ĐẠI BÀNG
11 năm
vina chỉ có 1 cách la sim 0đ vào mạng free thui chứ ko phá được nhé
lamanhtjen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tanluc1991 Anh ới inbox em với 😔
Em đang xài 3G chờ lúc nào KM thì kéo mạng mà .... chậm quá !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019