Gọi điện thoại miễn phí trên iPhone với Viber

steve_jobs
25/12/2010 1:10Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bên này là box iPod bác ơi.
Sao mình dùng mobi mà đợi hoài tin nhắn không đến vậy? click No code rùi mà còn chờ mốc mỏ luôn là sao? có bác nào bị trường hợp như em ko? :O
cái này cũng hay đấy minh phải thử xem..
Tôi đã cài đặt Viber và gọi thử, nhưng có vấn đề là điện thoại của tôi gọi cho bạn tôi thì máy của bạn tôi không có tín hiệu (không đổ chuông) (Iphone 3Gs đều đã đăng ký Viber), nhưng sau đó lại có thông báo cuộc gọi nhỡ. Ngược lại dùng iphone của bạn tôi gọi lại cho tôi thì có tín hiệu kết nối và iphone của tôi đổ chuông. Hiện tượng này xử lý thế nào? bác nào gặp rồi giúp tôi với.
Trân trọng cảm ơn!
cach huong dan su dung viber tren iphone

bac nao biet cai viber khong huong dan em cai .em cai viber tu app nhung vao viber va an continue thi no bao la phai ''kich hoat thong bao day di den iphone ''la sao vay cac bac
của bác là phai vào setting>> thông báo bật lên rồi vào lại viber la được 😁
Mình cài viber rồi như khi nhập số dtdd vào bấm continue nó ko đi, ko co tin hiệu gì cả, ai bt chỉ giúp nhe
ndtrung
TÍCH CỰC
13 năm
Đề nghị: bác Liên Hương và mấy MOD trong box có thể show số Heywire, viber để anh em có thắc mắc gì hỏi cho nhanh được không.
mình đã cài viber và test thành công nhưng chất lượng cuộc gọi kém ghê @@, mình alo 1 cai ma ben kia ngeh giống như tiếng vang ấy alo alo alo @@
Mình test cho chất lượng tốt. Chẳng khác gì cuộc gọi thường 😁
vậy ak để lát mình thử lại coi sao
tmhung
TÍCH CỰC
13 năm
cái này phải 2 người dùng chung , như skype ấy , mà giao diện tuyệt vời quá , ko cần đăng kí
Thử cái xem sao ;) trông hay đó
vitdiesel
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ai bị lỗi viber không ........
mr_chow
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sever bảo trì từ hôm qua ( Chủ Nhật 5/5//2011). các bạn cài lại hoặc đăng nhập lại 1 lần nữa thì ok. vẫn code cũ nếu nhớ.
Máy mình cũng vừa đăng nhập lại xong.
caphedahp
TÍCH CỰC
13 năm
Dùng bt ^^

Sent from www.motonggia.com

Em nghĩ mình đang bị trường hợp bold đỏ. 😔
Ngồi đợi mãi chả thấy nó gửi code gì cả. Làm sao khắc phục tình trạng này đây mấy sư huynh sư tỉ :(

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

Em cũng vậy nữa :( Ai giúp với.
trungtn
ĐẠI BÀNG
13 năm
theo tôi thấy nếu dùng wf như bạn nói thì dùng luôn chức năng của skype ấy. mình đã tét với bạn dùng iphone và cả gọi tới máy tính, ngon lắm

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

co thể ko có 3g hoặc wiffi nên ko có tín hiệu đi chăng?
Chắc chắn là vậy rồi.
P/S: khi set up Viber đòi hỏi mạng WiFi phải tuyệt đối mạnh và ổn định(chứ ra quán cafe mạng cùi bắp thì ko bao giờ set up Viber được)
Thân
phongred
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này thấy chỉ bất tiện thôi, sai skype hay yahoo cho roi, gọi đi Mỹ thì dùng Whistle hoặc Nettalk
Ai nói Viber bất tiện...hix
Tôi đang xài skype,yahoo,Whistle,Nettalk,Easytalk nhưng rốt cuộc cho thấy Viber vẫn là chất lượng đàm thoại vô đối😃
phongred
ĐẠI BÀNG
13 năm
k biết mạng mỗi nơi thế nào chứ mình dùng whistle gọi dt bàn và di dộng ở Mỹ nghe rõ và bên đó cũng nói là nghe như gọi dt bàn với nhau bthuong
boylx
CAO CẤP
13 năm
Hi! bạn có thể hướng dẩn chi tiết về whistle cho mình được ko? mình cài roài mà nó cứ đòi pass hoài
thanks bạn nhiều
phongred
ĐẠI BÀNG
13 năm
nó đòi code phải khong bạn, bạn thử đánh 7 số bất kỳ thử nha, mình cũng thường đánh như vậy là dc, sòt này còn hổ trợ trên PC cũng goi cho DT bàn và DD ben Mỹ luôn
Có ai bị lỗi, khi nhập số đt, ấn nút continue nó chẳng hoạt động gì mà cứ đứng yên không ạ?
oldcar
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn xài Iphone 2g fw 3.1.3 phải không ....?
Mình cài cho mấy cái Iphone 4 fw 4.3.3 và 1 cái 3Gs 4.0.1 đều Ok hết , nhưng đến khi cài cái 2G fw 3.1.3 thì gõ số điện thoại sau đó nhấn continue hoài mà nó vẫn cứ đứng trơ trơ , thế mới cay chứ
truongv0ky
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trời, mình cũng bị như vậy. Nhập điện thoại xong, ấn Continue mà nó cứ trơ trơ ra.
Mình dùng Iphone 3GS 3.1.2. Sau đó xóa hết, cài lại lên 4.0.1, vẫn bị như vậy. Ai cứu với 😔
mình có 2 con đt, 1 ip4 nhập phát gửi code luôn, em 3gs nhập mỏi tay mà ko thấy code đâu
cũng bị giống bạn này,ko biết làm sao
potypnlbkh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kái này ko có wifi thì gọi bằng 3G dc ko vậy. Mà gọi bằng 3g thj bao nhiêu tiền 1 tiếng.

Gọi bằng KB lưu lượng ý ^^
phongred
ĐẠI BÀNG
13 năm
heh cái này mình cũng k rõ nữa

bạn nào k reg nick dc thì đưa cái mail vào đây để mình thử reg coi có dc k nhé,
mình re xong sẽ PM de các bạn conform lại nhe'

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM