Google cảnh báo Samsung không được nhái Apple

TDNC
27/7/2012 4:35Phản hồi: 715
715 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cobra83
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đếch quan tâm thằng nào giống thằng nào. Tôi là khách hàng, là người sử dụng, cái j ngon bổ rẻ, hỗ trợ người dùng tốt tôi xài. Hơi đâu đi đấu tranh cho thằng này thằng kia. Chứng tỏ dc cái j???

Sent from my Optimus 2X using Tinhte.vn
@cobra83 LG đúng tiêu chuẩn :"ngon bổ rẻ"
😃
SS đi sao chép thì bị kiện là đương nhiên
nhờ thế mà SAMSUNG mới nổi tiếng đấy
123445666
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế cái laptop với cái TV của apple là nhái của hãng nào nhỉ ??? từ trước đến giờ sao nó có mỗi cái bàn phím với cái màn hình chỉ khác màu sắc với cái mã bên ngoài @_@
Mình thấy ss giống một hãng trung quốc rẻ tiền quaq!
@Coc_Ranh
Như thế nào là rẻ tiền hả bạn hiền? Mình thì thấy bạn giống ifan cuồng quá 😁
UltraBook: các hãng khác bị ảnh hưởng bởi thiết kế của MBA
Smartphone: Thiết kế samsung nhái sản phẩm apple, apple bị ảnh hưởng thiết kế sony.
Cái tội nhái là đáng ghét hơn là bị ảnh hưởng =))
không thích áppo cũng như ss. chém nhau để có cái bình luận nè 🆒
canhnv3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hồi trước Apple cũng cáo buộc MS ăn cắp ý tưởng từ MAC OS mang sang WINDOWS đấy thôi. Lúc đấy Bill Gate mới phản bác lại là "Việc này cũng giống như Bill và Steve vào nhà hàng xóm để chôm cái TV nhưng Bill phát hiện ra là Steve đã nhanh chân hơn ông". Lịch sử có vẻ đang chứng minh điều đó một lần nữa nhưng lần này là Samsung. hehe
haopro
TÍCH CỰC
12 năm
@canhnv3 .... cậu nói chính xác ... đo
Đọc bài này cho vui. Hai bác này kiện nhau ác lắm r, e cũng chả care iPhone hay i9000 hay S2. Chỉ quan tâm em này : 😃

Cái này ai bảo nhái iPhone em đấm phát chết luôn 😁.​
@nvthanh1994 không ip nhưng là sony hihi
@nvthanh1994 úi trời hổ báo wa đấm phát chết luôn 😃
@nvthanh1994 Không nhái được cái này thì nhái cái khác bạn ơi =)) Nhái rốt cuộc cũng là nhái, cũng chỉ là những mẫu sản phẩm mang tính chất vội vã.
@duc hung 1992 Thấy bác này nói mắc cười quá.
tso
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nvthanh1994 Em này nhìn hơi giống em Storm rồi:p
mà công nhận Apple cũng kinh vãi, chắc cài tay trong hết rồi nên mới có những tài liệu thế này
chúng ta đừng bận tâm ai sao chép ai cái đó đã có pháp luật, cái chúng ta quan tâm là chất lượng, đừng ăn cơm nhà lo chuyện quốc tế, thực tiễn chút đi các bro😁
@smile_nice90 em cũng muốn thực tiễn mà ifan(cuồng) nó ko cho phép...tất cả war đều do ifan (cuồng)...mà thôi
bác nào thích đt nào thì cứ dùng thôi
secretruby
ĐẠI BÀNG
12 năm
không ưa Apple hàng nó không dành cho thằng nghèo.:mad:
@ptt835622 Bạn k cho ng ta có bà con nước ngoài tặng ha? Dù ng ta tự dành mua điều đó cũng tốt, phấn đấu để sở hữu đồ mình thích cũng rất đáng tôn trọng, bạn nói giọng điệu khinh thường ng ta vậy?? Bà bán thịt mà đắt hàng, nó kiềm tiền con ngon hơn mấy ông quán lí gì gì đó trong văn phòng nữa ah
ptt835622
ĐẠI BÀNG
12 năm
@impressive2000 Em cmt như thế chỉ là để nói với cái bác bảo là iPhone ko dành cho người nghèo rằng : "Nếu thích bác cũng có thể mua và dùng iPhone, đừng nghĩ chỉ có người giàu mới có iPhone" chứ ko hế có ý như bác nói
@ptt835622 mặc dù bạn ko nói thẳng ra bạn là người phân biệt giàu nghèo,có chút gì đó mĩa mai nhưng mình thấy điều đó ở bạn.nếu nói như bạn thu nhập 2tr/tháng và mẹ bán thịt, bố làm CN ko thể mua dc iphone thì bạn nên tư duy một tí rằng với GDP của Việt Nam thì tỷ lệ ko có nhà ở ko dưới 98% nhé, đừng nói gì đến các nhu yếu phẩm khác như xe máy,dt....
Đây là cách để Sam Sung thành công
Sẽ tới trang 100 trong vòng 7 nốt nhạc.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Ây da topic này thì mới có cái là đông các bạn trẻ ifan cmt còn topic này thì chả thấy bợn nào mò vô http://www.tinhte.vn/threads/1407645/
Mà chuyện lạ hiếm thấy tt post 2 bài có nội dung cùng lúc lắm ah nha 😃
ACE hãy TINH TẾ vì chúng ta đang ở trong TINH TẾ
@phuongvic84 Kết bác...:p
Đừng dùng từ nhái, hãy dùng từ ảnh hưởng
@nhatientri I like it 😆
Sắp ra bài ss chịu ảnh hưởng bắc cầu từ sony lol
Xu thế tất yếu mà bạn , nhìn so sánh mấy dòng cảm ứng hãng khác cũng phần nào giống IP . Nhờ thế mà ông IP giảm giá chứ nó mà cứ độc quyền hoài thì bao giờ mới có tiền mua 1 con Smartphone

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019