Google cảnh báo Samsung không được nhái Apple

TDNC
27/7/2012 4:35Phản hồi: 715
715 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

milvus.hp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung là chuyện của công ty lớn. Đừng vì mấy chuyện này mà lỗi nhau ra mà diếc móc nghe chối lắm.
@milvus.hp Bạn có lý.
Vinh quang là của người ta cả cớ sao phải trì chiết báng bổ nhau. Mình là người Việt ủng hộ SS vì họ đang đóng thuế cho nhà nước và tạo việc làm cho dân Việt hơn là ủng hộ cho AP đang nối giáo cho giặc.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@qluongc thuế cho nhà nước cũng éo tới lượt bác dùng hoặc hưởng nhá, vào tay các quan lớn ở trên rồi bác ạ.
@qluongc Thấy tiền quên mất lẽ phải.
@qluongc 😁 đó là suy nghĩ của bạn khi apple ko có cơ sở sản xuất hàng tại việt nam 😃 đơn giản là nhân công và kĩ thuật của người việt mình còn kém ko thể đáp ứng nhu cầu khắt khe trong khâu sản xuất các sản phẩm của 😃 với lại tại việt nam cũng đang có nhà máy chuyên sản xuất tai nghe ở bắc giang đó thôi :D
colinjsit
TÍCH CỰC
12 năm
@nhoclovely26 :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Lót đôi dép lê ngồi nghe chú này phát biểu!? Hay!
Google mà còn lên tiếng cảnh báo nữa thì hết nói nổi thằng SS. Cái gì chứ phone và tablet của SS thì không bao h tôi đụng đến (nhưng nếu ai cho thì tôi vẫn lấy nhé 😁, lấy làm gì ư? Bán đi lấy tiền xài chứ làm gì 😆
tugdang92
ĐẠI BÀNG
12 năm
lại chiến tranh rồi @@
xchemical
ĐẠI BÀNG
12 năm
samsung thiết kế xấu + nhạt, chả có ấn tượng j cả, sao ko chịu khó thay đổi thiết kế xíu, vừa đẹp mắt người dùng vừa tránh kiện cáo
Nói giống như là trên thế giới các đàn ông không được tập thể hình để có thể hình đẹp như Arnold chẳng hạn ???
tóm lại : Design của Sony quả là bá đạo 😃
Đúng là giống thiệt. Nhưng xài Android sướng hơn, xài cái thằng iOS nó phiền quá hà
@baotuan có chứ bác ;) mua 1 cái đi rồi sẽ biết down liền à ;)
@nhoclovely26 Có rồi bác ơi. Mà download k dc bác ơi. Cái trình mặc định nó có cho đâu. Load bằng cái khác thì có sync vào music của nó dc k?
@baotuan Được nếu mà bác (và cả em) trả tiền😁:D:D. iTunes store thiếu gì nhạc đâu (tất nhiên phần nhiều vẫn là nhạc us-uk)
@baotuan Bỏ tiền ra là có liền ah
GG là hãng thứ 3 mà nó còn phải lên tiếng là đủ hiểu, chưa kể đội ngũ thiết kế của SS, họ còn phải nói là " đáng tiếc " nếu cái đám đó ko làm cho SS chắc họ sẽ bảo " 100% là giống IP "
1 lũ nhái kiện tụng nhau :p
Vamp1re
TÍCH CỰC
12 năm
thằng Samsung ăn cắp rõ ràng . Google Cũng đàn anh hệt Nokia !!!! Quý 2 anh này
Công nghệ ngày nay cũng đến mức thế thôi. Thiết kế iphone rất đẹp, ai cũng thích. H mà ra thiết kế khác ai cũng chê, như s3 chẳg hạn. Còn s1,s2 hầu hết đều khen đẹp.
@hieuzozo2402 Mình thấy mấy cái điện thoại iphone chẳng có gì là đẹp hết. Mình khoái máy BlackBerry hơn!
@chaukyo BB xấu òm...:p
@monkeymonkey Hihi! mỗi người một sở thích là vậy đó bạn. Tại mình khoái cái điện thoại có cái bàn phím cứng bấm bấm thích hơn.
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Ăn cướp còn la làng , hết đường chối thì lại lôi sony vào, samsung nham hiểm thật :mad:
passport07
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn không nhận ra sự giống nhau nào cả ,
Galaxy S giống Iphone ak , Tabe giống Ipad . Tôi không thấy giống nhau , thật sự có giống thì củng chỉ ở chổ " chuẩn kiểu dáng của Smart phone "
Nếu là ng dùng khá sành thì ngay cả mù khi sờ củng biết phân biệt . Đâu là Ip , Ipad và đâu là Tabl , Galaxy .

Khi thấy cầm Galaxy , HTC , Ngay cả SONY ,
... Đẹp vậy Nhìn Giống Iphone vậy ( Thật bất ngờ đôi khi họ chưa thấy Iphone , chứ đừng nói đến sờ và dùng Iphone )

Còn với ng dùng sành sỏi thì khác nhau hoàn toàn , dư sức biết đâu là Ip , Ipad ..... đâu là dt cua SS . Thật hay giả , xịn hay Tàu .
@passport07 Không nhẽ bạn phải giống bố bạn từ cọng tóc tới sợi lông, cái gì gì ấy... thì mới gọi là giống hả?
tuanhuy0301
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy có giống gì vs ip đâu?
ThePromise
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hết chối cãi rồi nhé.Cái i-phone cùi ăn cắp thiết kế của Sony

Kiện chết táo thối đi Sony ơi,cho con i-phone cùi bán ve chai lun
@ThePromise XIn đọc kỹ 2 topic rồi nói nhé,nếu bạn không hiểu 2 từ "ảnh hưởng" và "nhái" thì xin bạn đi học lại tiếng việt nhé
ôi cách thèng apple cũng đâu có kém. Chỉ khác nó tinh vi hơn thui.
anhzaive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple có vỏ qúit dày thì SS có móng tay ngọn rồi, có chăng SS bồi thường Sony :p
khác gì thằng anh bảo thằng em ko đc giống bố =))
Cac bac cu noi the chu cong nghe cang phat trien thi ss cung phat trien thu co gi là la cho😁 ss galaxy s3 cha phai hon i phone hien gio roi do sao.:mad: voi lai tu cau hinh den chip co gi la giong iphone cho.:mad:cung nhu cac bac nokia do thoi:rolleyes: cing nghe la cuq nhan loai🆒

Sent from my GT-S5830 using Tinhte.vn
chỉ có thằng đần mới cho rằng sámung không sao chép iphone

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019