Google cảnh báo Samsung không được nhái Apple

TDNC
27/7/2012 4:35Phản hồi: 715
715 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

www.tinhte.vn/threads/1407645/#post-21375423
còn chú trẻ trâu nào cuồng apple thì vào mà nhận hàng, cấm cãi, cãi là vả vỡ mồm
hóa ra thiết kế của apple cũng chỉ là do coppy, í nhầm, sao chépmà có
Không có tiền sắm mà cứ mở mồm là chê, bây h dt cảm ứng nào chả có hình khối như thế, vì apple thiết kế sp quá đơn giản trực quan nên nhìn hao hao là phải, trái me nhìn cũng giống hạc lạc vậy
Táo đúng là pro , chỉ tiếc nhiều người não ko có nhiều nếp nhăn nên cứ thích war 😃
@nhoclovely26 Qua các bài post mình thấy bạn rất cuồng Apple. và thích gây war với post đầu tiên.
Tất cả đều phải bồi thường cho anh em tt vì chỉ có vậy mà làm bao phen sóng gió cho anh em cãi nhau quá. hehe, ai đồng tình like em cái nào.
2 bài liên tiếp nhận thấy mod tinhte khá thiên vị táo
@killstar210 Nói rùi nó ăn bã của SS nên cú
@killstar210 ai thuê chú thế =)) thuê hết nhiêu để a trả tiền cho ;)
Còn ghen tỵ với stuff của a à ?? thích gì a cho ;)
jacubi
TÍCH CỰC
12 năm
i like samsung, i hate apple
@jacubi who cares ?
chẳng quan tâm. cũng chẳng dư hơi để cãi. thích gì thì xài đó thôi
Đừng cãi nhau đi các bạn. Mệt quá, giống thì kệ cha nó, miễn là mình có sản phẩm ngon mà dùng
"Người thông minh không copy.....Họ ăn cắp nó"

Theo em hiểu thì ảnh hưởng mai hơi hướng "dựa trên"....."copy".....Còn ăn cắp thì theo các bác ifan là giống Samsung nhỉ.....Phải chăng bác SJ là người không thông minh và ifan đang tự vả vào mồm mình.....????
😃 kiện qua kiện lại tụi quan toà lãi to. Mình thì gét apple . Biểu ss thiết kế 1 cái điện thoại giống mấy cái ngày xưa , angten dài , bàn phím kiểu máy bàn đấy , rồi đem ra bán cho ai . Apple cũng vô lý
dat0910
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn bản concerp của SONY là biết thằng APPLE nó ntn rồi??????????
ss "ong vua hang nhai" 😃
123445666
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho xin cái link gốc từ google của tin tức này đc ko, tìm mãi ko thấy chỉ tìm đc mỗi cái
http://www.valuewalk.com/2012/07/apple-claims-google-warned-samsung-not-to-copy-iphone-and-ipad/

và hình như từ bài này tất cả đã bỏ chữ claims đi @_@ tìm mãi ko thấy tin phát ngôn từ google đâu cả mà các chú ifan đã ham hố lao vào @_@
1 cái nữa là bài này đáng lẽ phải đăng bên apple thì mấy bác tinhte nhà mình lại đăng vào mục galaxy rõ ràng cố ý muốn hạ uy tín, hình như tinhte đang muốn làm giàu cho mấy bác thương gia bán đồ của apple thì phải ???
teik
TÍCH CỰC
12 năm
Thấy nhiều bạn kêu Apple sao chép thiết kế của Sony, vậy nó là sản phẩm nào của Sony thế, cho mình biết đc ko 😃
cứ làm như mình hiểu biết lắm 😃
mình k thích apple =.=" nhưng vì cạnh tranh thì cứ chiến tiếp đi 😁 cta làm khán giả :D
Làm giống thế mới rẻ đc chứ, xài còn đòi hỏi.
lâm.app
ĐẠI BÀNG
12 năm
apple win :mad:😁
samsung hạng nhì thế giới về thị phần điện thoại, nhưng hạng nhất thế giới vô đối thủ vì trò ăn cắp và bắt chước ý tưởng
@xachtaychinhhang Bạn vui lòng đưa ra những chứng cứ xác thực về lời phát biểu của mình ?
Tinhte là nơi cho iFan muốn nói gì thì nói sao ?

vào đây xem nha bạn:
http://genk.vn/c187n2011102912346112/tin-tong-hop-samsung-vuot-apple-thanh-nha-san-xuat-smartphone-hang-dau-the-gioi.chn
và đây nữa :
http://genk.vn/c187n20120502123918953/doanh-so-va-thi-phan-smartphone-cua-samsung-vuot-apple.chn
@xachtaychinhhang Về thị phần điện thoại thì SS đã đứng thứ nhất thế giới rồi chú em ạ. 😁

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Nói chung mình vẫn thích sony nhất 😁
Chẳng thằng nào dám mở miệng nói Sony ăn cắp của mình cả. Kiện đảm bảo thua.
Và Sony cũng chẳng thèm đi kiện mấy hãng khác, họ là người Nhật, họ văn minh :D
Tai gần miệng.
Chửi người khác là chó thì chính tai mình đang tự nghe miệng mình chửi mình là chó.
@ptliou cũng chẳng biết chỉ biết ăn cắp trắng trợn và không xin phép là ...... rồi. nhìn đấy
cái lý luận đàn bà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019