Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google chính thức ra mắt Chrome 21, truy cập phần cứng không cần plug-in, hỗ trợ màn hình Retina

Duy Luân
31/7/2012 23:2Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hỗ trợ Metro UI của Windows 8 nữa, vừa thử xong 😁
Em thấy nhiều ng kêu là cái này chạy tốn dung lượng hơn fire fox ( chỉ đáng lo với bạn 3G thôi) nhưng quả thật đắt sắt ra miếng. hình ảnh của chome ngon thật
lehieuds
TÍCH CỰC
12 năm
Chậm mà chắc, cứ như Firefox thì chán phèo.
@lehieuds cái j chậm. chrome ra phiên bản như gió FF tăng tốc lên còn chưa đuổi kịp ở đó mà chậm LOL
lehieuds
TÍCH CỰC
12 năm
@FullOfLove Ai bảo Chrome ra phiên bản như gió nhỉ, vài tháng mới có 1 phiên bản có khi còn lâu hơn.
@lehieuds vài tháng con khỉ khô. search gg coi có ai nói chrome ra chậm ko. cập nhật tin tức đó h đi coi cái nào ra phiên bản nhanh hơn
update thôi
người mẫu hơi bị xấu trai hehe
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
Từ ngày sài thằng google chrome Là quên hết mấy thằng kia. Kaka. Google thật bá đạo.
zzzmsnzzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sẽ đến lúc khi các bác truy cập vào web đen, web có nội dung liên quan đến chính trị thì các trình duyệt tự dùng Web cam của máy bác chụp ảnh rồi gửi về server lưu trữ làm bằng chứng cho mà xem 😆
😁 bác DL nhìn yêu thế
bobocha
ĐẠI BÀNG
12 năm
em mới cập nhật thì đã bị lỗi này 😁

anhhung7461
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới up xong chưa test thử
kolya82
TÍCH CỰC
12 năm
Vậy có nguy hiểm quá không, khả năng bảo mật thế nào khi mà từ trinh duyệt có thể điều khiển thiết bị ngoại vi
hoacuclon
TÍCH CỰC
12 năm
Anh em up cẩn thận, mình up xong vào web nghe nhạc là nó cứ hiện IDM lên bắt tải về chứ nó k chạy trong trình duyệt.
Vào trang mp3.zing.vn nghe nhạc thì load như con rùa, trong khi opera thì load 3s xong.
k3aniem
TÍCH CỰC
12 năm
@lam251092 Không fai do lỗi của nó..mà là Tùy chọn IDM của bác chưa tương thick thôi ..
Bác nâng cấp IDM cc lên bản mới nhất là được 😆
@lam251092 ấn cance rùi f5 lại IDM lại bắt link tiếp ấn cance lần 2..xong rùi nó hiện 1 bảng thông báo ấn send nó ko tự bắt link nữa..đó là cách khắc fuc tạm thời đợi IDM cập nhật bản mới thui ^^
@thanhprotnvn nhưng sẽ không nghe được nhạc nữa😁
@k3aniem mới nhất cũng không được bác ah
manhtun
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dienhoabk Hiện mới chỉ nghĩ ra cách trong IDM chọn Option >> General >> bỏ Google Chrome khỏi lựa chọn tự động hiện panel download >> Ok
kimcy929
TÍCH CỰC
12 năm
trên win vù vù😁
Cái mặt y như ông Phật Di Lặc!
k3aniem
TÍCH CỰC
12 năm
Duy Luân bụ bẫm dễ thương quá nhỉ .. Kaka 😃
Cho hỏi có fai Luân là Mod box Android k vậy 😁
rất là bực cái vụ toàn bắt download khi nghe nhạc, cancel thì không nghe được nữa, bác nào biết chỉnhh nói cho anh em biết với
mr33acs
TÍCH CỰC
12 năm
Mới sắm retina hqua, phải thử mới đc 😃
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Trên mac chrome vẫn thua safari ,trên window chrome nhanh hơn internet explore 10 một tí ,chrome chỉ bị cái tội ăn ram kinh khủng 😔
taodaki
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái webcam của chrome bị lỗi rồi, mặt người mà nó làm phị ra như heo thế kia 🤣
smartphones
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này hiểu lầm ý của e rồi
Hiện tại bác thấy browser nào có phiên bản "thứ 21" chưa? e là e chưa thấy đối với cả browser lâu đời nhất như IE vẫn chưa hoàn thành phiên bản "thứ 11" nữa là
Và ý của e là chrome ra nhiều phiên bản nhưng những cải tiến k dc nổi bật lắm
@smartphones UK , đúng là ko được nổi bât 😁 Nhưng thôi cứ xài thế này là quá ổn rồi còn j` nữa :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019