Google Chrome 19 Beta bổ sung tính năng đồng bộ thẻ theo thời gian thực

Duy Luân
10/4/2012 22:1Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chorme là duyệt vô đối
datvn
TÍCH CỰC
12 năm
Google ngày càng nghĩ ra nhiều trò tinh vi thật. Những hãng khác chắc đuổi không kịp rồi
Tính năng này có ở Chrome Beta trên Android 4.0 lâu rùi muh?
galamco
TÍCH CỰC
12 năm
H chuyển hẳn sang chrome luôn rồi
Còn nó update hay ko ko quan tâm lắm vì toàn autoupdate
Chỉ thấy dùng đơn giản ko màu mè và nhanh nữa
ljonh3art
TÍCH CỰC
12 năm
Xài WP thì không có chrome mà xài rồi!
Mình rất thích cái này, đi đâu chỉ cần có mỗi cái gmail rồi nhập vào chrom và đồng bộ hoá, thế là mình có hết, kết hợp với app box.com trong đó là mình có 50g dữ liệu lưu trữ vĩnh viễn khôg tốn tiền mua usb, hehe
Cái này FF có lâu rầu mà
trueboy84
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không hiểu sao up lên thì mình vào mấy trang như youtube.com ko vào đc nữa 😔 Có ai bị như vậy ko nhỉ? nó lòi toàn code ra
tadjmen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng beta từ 15 nó tự update bây giờ đã là 20 beta.
nhieu tinh nang la OK rui bao nhieu version cung dc 😃
Chrome rất biết cách chiều người dùng, phải chăng do GG theo dõi chúng ta nhiều quá
Mấy bác trên kia cứ như kiểu làm ở CIA với FBI hay sao ấy.
Mở miệng ra là kêu bị theo dõi, em nghĩ các bác nên xem phim ít thôi +_+
cái này chính là theo dõi hành vi sử dụng internet. Khi Chrom ko công khai việc này mà bị phát hiện hành vi đó thì các bạn hùa vào chửi. Khi công khai trước thì ... =))
khiemni9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
có G+ cho Nokia Belle ko các bác? Em dùng E6
tuantuti
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko biết điện thoại nào xài được Google Chrome mà xài cái sync này nhỉ??? các bác nào đã thử chưa???
@tuantuti Mình vẫn đang xài Galaxy Nexus và sync bình thường với Chrome Beta nè 😁
tuantuti
ĐẠI BÀNG
12 năm
@likethesun18 ạc ạc, bác này sướng nhỉ, xài hàng chính hãng Google thì chả sync phèo phèo. em xài Atrix ko biết sync đường nào :D
Ko hiểu nó sẽ sync kiểu gì nhỉ? Nhỡ mình mở 10 chrome ở 10 máy khác nhau, mỗi chrome 5 tab khác nhau :-/
tốc độ update của chrome nhanh khủng khiếp.
Từ lúc chuyển từ GC sang Nightly chưa về GC, thấy hài lòng với NL hơn, X64 mà
Từ ngày Google Maps của Google "khẳng định" đảo Hoàng Sa là của anh Tàu khựa (bằng việc thể hiện trên bản đồ) là ME không còn hứng thú với thằng "LÔM CHÔM" này nữa!
Paracel Islands: là tên tiếng Anh của quần đảo Hoàng Sa chúng ta, nhưng trên Google Maps lại ghi cụm từ "Paracel Islands, China” kèm phía sau đó còn có dòng chữ tiếng Hoa “quần đảo Tây Sa, Trung Quốc”.
Xin lỗi anh em, không có cái tốt nhất để mình xài thì mình hạn chế không xài thôi, chứ không thể nào "tiếp tay" cho "tụi nó" được!
thích dùng Chỏm vì có nhiều App hay tiện mà tốc độ ổn định

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019