Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google có thể làm gì để rút ngắn thời gian cập nhật các bản Android mới?

cuLong
30/6/2012 12:4Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dib
TÍCH CỰC
12 năm
Dùng Android thích nhất là được push quảng cáo liên tục, lúc nào trên status bar cũng báo có quảng cáo mới ;)

Send from my note
Đọc song bài này mới thấy microsoft có tầm ảnh hưởng như thế nào với người dùng, sau này đầu tư con smartphone sẽ là wp chứ ko chơi với anh android nữa.
ôi dào, băn khoăn chi cho mệt, chỉ cần cm và miui vẫn update đều là ngon rồi
đồng bộ tất cả...
bao giờ mới được như Windows nhỉ,cài đuọc nhiều loại Windows mà không sợ lạc hậu nhièu quá
Quan trọng bản rom đang dùng có mượt và ổn định ko thui chứ ham lên phiên bản cao mà dùng ko mượt và ổn định như bản cũ thì lên làm chi.;)
mình chỉ bảo iphone rất tốt cứ thế mua về là dùng ^^ ai tiết kiệm tiền thì JB đâu có nói mua về để thờ nhỉ ?
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
sukerhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@XXPhongXX12 Bác nói thế khác gì iPhone chỉ để lòe gái thôi hà!😁
Bạn đã nghe câu chết đuối vớ được cọc chưa? Sau khi iphone ra đời thì các hãng đt bắt đầu sặc nước và android là cái cọc đấy. Dù nó thua thằng số 1 nhiều nhưng nó vẫn là thằng số 2. Ông nokia thì ko thèm bám cọc nên giờ thì... =)) còn motorola thì đã mất xác =))
Sent from Gàláxỳ
thanhgamo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm qua 2 em gái ở công ty lương 4tr nhưng được người nhà ở xa về cho tiền mua điện thoại nên rủ nhau cùng mua. Bít mình hay nghịch đt nên nhờ đi mua cùng, sau một hồi pr cho s3, 1x nào là dễ dùng, cấu hình mạnh, màn hình to... khản cổ xong các em ấy cười thật tươi "mấy cái này hay thật nhưng em chỉ thích 4s trắng thôi" thế là hết chuyện. Mới biết con gái giờ đa số nghĩ đến mua đt là chỉ có ip hic hic.

Sent from my SHV-E160S using Tinhte.vn
[
ong dung` may' cai' ha? dun'g la` an tan` pha' hai.
tu` luc' mua con 4 gan`hon 1 nam roi` chua phai thay ^^ ben` vl khong nhu may' thang` nokia
[
ong dung` may' cai' ha? dun'g la` an tan` pha' hai.
tu` luc' mua con 4 gan`hon 1 nam roi` chua phai thay ^^ ben` vl khong nhu may' thang` nokia
duyson89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duc12atl tôi dùng chả bao giờ để nó hỏng cả. thích thì thay thôi. mà giờ mới nghe là nokia ko bền đấy :-s
@duyson89 khong bie't co' the? so' minh` den, may' con deu` phai? bao? hanh` nan?
DK Master
TÍCH CỰC
12 năm
Hình như mấy người chỉ trích Android quên là Android là 1 hệ điều hành mở và chẳng cần phải chờ bản update từ hãng.... Rom Cook để làm gì... Ko xài Android cho tới nơi, ko biết gì về Android mà cứ đứng mà chỉa mỏ vào chỉ trích là sao nhể... !!!!
@duc12atl bác này chắc là đang cầm ip4s mà không biết sử dụng bộ gõ tiếng việt đây mà.
@elvisduong ^^ dùng ké lap của anh họ đang cắm MU làm đơ không gõ tiếng việt được
có bao giờ dùng điện thoại để vào web bao giờ đâu
@duc12atl Tôi giờ dùng đt vô web còn nhiều hơn lap 😁
DK Master
TÍCH CỰC
12 năm
@freakingprime Thế thì bạn chờ tiếp các bản cập nhật đi... Còn với mềnh thì mềnh thấy xài ROM Cook sung sướng đến phát mê, nhất là mấy bản của VN mình Mod lại... Ngon ơ cây cơ... Chẳng phải là chuột bạch gì hết, chuột bạch thì ko tự nguyện, còn cái này là mình tự nguyện tiên phong để trải nghiệm cái mới... Mỗi lần Up ROM là thấy máy như một cái máy mới chứ ko còn cảm giác có 1 ROM hoài nhàm chán nữa... Đó là cái thú của Android... Chứ còn cứ chờ bản gốc mà xài hoài thì qua iOS hay WP sướng hơn ^^ !!!!
Bực cái đám ifan, mới cài theme ICS cho con samsung galaxy s xài chơi, sướng tê hehe.
mà con galaxy s này xài gần 2 năm chả hư cái quái gì, pin còn ngon mới ghê. ROM 2.3 xài quá ổn 😁
duyson89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@elvisduong cài apex launcher rồi remove cái touchwiz đi cho mượt hơn nữa :D
uh minh` thi` toan` dung` may' tinh' 😃 ngay` om 10 tien'g cung~ cha'n cha? biet' lam` gi` nua~
dien thoai. ban` thi` ngay canh. goi. di dong ton' tien`
nen cha? buon` dung` dien thoai. co' khi ban' dien. thoai. di mua con tab lai. hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019