Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google đánh bại Apple, Facebook và Twitter về mức độ yêu thích

Duy Luân
11/4/2012 5:38Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

so sánh này không rõ là so sánh về cái gì:sao không so sánh dt N1,NO.. của GG với IP của apple,sao không so sánh Google+ với facebook để xem cái nào được yêu thích hơn mà chỉ nói chung chung vậy->khập khiễng
@ptp49 so sánh thương hiệu chứ ko so sánh sản phẩm, vì thương hiệu có thể quy ra tính bằng obama , có gì khập khiễng nhỉ ?
@ptp49 Cái này là so sánh mức độ yêu thích thương hiệu.
Thiếu muối không hiểu thì hỏi, chứ đừng phán bài khảo sát của người khác như vậy.
@The Incredible cái gì tạo nên thương hiệu vậy ? ko lẽ google bán rau, apple buôn khoai nó tạo nên thương hiệu như bây giờ ah
@ptp49 Thật sự chẳng hiểu ý của bạn, tối nghĩa quá.
Nhưng nếu bạn cho rằng thương hiệu một doanh nghiệp chỉ dựa trên sản phẩm của doanh nghiệp đó thì nên bồi đắp thêm kiến thức bạn nhé.
Tai230
TÍCH CỰC
12 năm
Số người khảo sát quá ít, không chính xác lắm.
csvifi
ĐẠI BÀNG
12 năm
3 thằng google, apple, twiter sao cộng lại toàn 101% chỉ có thằng facebook là 100%. vậy là sao nhỉ???
minh cung google.hehe
ghê nhỉ =))), thu nhập trên 100.000 úd thì iu thix gg và apple, =)))), mình cũng iu thix gg sao ko dc thu nhập vậy ta =))))))
Cũng hok có gì lạ, trước giờ toàn nghe thiên hạ than : thế kỉ của Google, ko có Google thì mình chết theo ...
Thừa nhận là Google đã xâm nhập quá sâu vào đời sống của chúng ta rồi, gần như ko có Google là đảo lộn ngay.
Khi trước dùng yahoo mail, FF giờ toàn xài Gmail và Chrome ^^
Chưa kể mình nghiện Youtube hơn cả Facebook.
Android thì bá đạo khỏi nói rồi dù mình gần đây mình thích WP hơn!
linhduon55
ĐẠI BÀNG
12 năm
haiz, cái đánh giá này dựa trên nhiều thứ, e rằng apple không đứng nhất vì nhiều người không ưa cái giá tiền các sản phẩm của apple chứ không phải không ưa chất lượng sản phẩm apple
warnbroom
TÍCH CỰC
12 năm
mình cũng thích google nhất, google cứu mình ko biết bao nhiêu lần 😁
Mình cũng yêu Google... vì ngày nào mình cũng dùng 1 sản phẩm nào đó của Google.
Zack_alex
TÍCH CỰC
12 năm
2 fang đang choảng nhau ak
prin77
CAO CẤP
12 năm
Cái này khỏi nói cũng biết rồi,google mọi người đều sử dụng còn 3 ông còn lại người có người không...mà không biết nếu khảo sát ở TQ thì sao nhỉ...^^
mình đã và đang yêu thích G cho đến khi có 1 thứ gì đó hơn cả G
Nói gì thì nói, tiền vẫn cứ về đất Mỹ nhiều nhất. Bao giờ FPT của Việt Nam bá như mấy cái tên trên kia nhỉ. Chắc lúc đó diễn đàn tinh tế sẽ không chia phe phái như kiểu iFan, Fandroid, Micro-Fan... để chém gió nữa nhỉ. @.@
joedalton
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple bị thua GG về độ yêu thích chắc vì tội ko chịu mở khóa cho anh em 4.11.08 đây =))
otacon
TÍCH CỰC
12 năm
Sự thật quá hiển nhiên,không có Gúc gồ 1 ngày thôi là khổ sở rồi
hàng free thì ai chả thích
Viết chử "tem "thi làm sao phải ra đảo hả mấy bác .quay lai chu đề em cha thich thằng nào cả .hyhy
@vanduc1602 Nếu ai củng tem thay cho bình luận hữu ích thi phi phạm cho tài nguên của 1 trang tinhte qá.
Cái này cũng dễ hiểu thôi. Sản phẩm của Google được sử dụng miễn phí và trở thành 1 phần tất yếu của cuộc sống internet. Apple xịn thật nhưng sờ đâu cũng thấy tiền 😁
skyline2
TÍCH CỰC
12 năm
google là số 1 ,vì những điều google đem lại kể ca free và thu tiền ,google adwords vs google adsense cũng good good vì chả có quảng cáo nào hiệu quả ,yên tâm khi ta quảng cáo trên goolge cả giá cả thì có thể nói rẽ hơn tinhte vs 5giay gấp 100 lần có khi còn hơn và google chứng minh một điều là ko phải có tiền là có tất cả và ko phải làm ăn là phải lấy 1 cục tiền bự hàng tỷ tỷ đô 1 lúc mới giàu được,chỉ cần cần mẫn và chút thông minh lụm tiền cắt thiên hạ thôi cũng đủ thành vua .nói chung google mang lại kể cả vật chất lẫn tinh thần đều good;)
Đúng: Cái gì hok biết cũng vô google

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019