Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Google đánh bại Apple, Facebook và Twitter về mức độ yêu thích

Duy Luân
11/4/2012 5:38Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ginkybo
ĐẠI BÀNG
12 năm
em k hiểu sao tổng số toàn là 101% vậy mà có mỗi facebook la 100%
Một ngày ko có google sẽ ra sao...thôi ko nghĩ đến nữa :p
SilverA
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì chỉ thích mỗi công cụ tìm kiếm+maps của nó thôi. Nhưng map cũng rất ít khi dùng. Trên di động thì có Nokia Driver rồi.
xếp hạng chuẩn thế còn gì. ông nào mà chẳng gmail, youtube, tìm kiếm, bản đồ.......toàn thứ miễn phí.không nhất vì vứt
Google vẫn là bá đạo.
I am a googleholic. love google
em cũng rất thích google.một ngày lên mạng ít khi thiếu được google
Mới xem đường lên đỉnh olympia thấy có 1 bạn lập trình dc 1 trang mạng xã hội và đoạt giải 2 cuộc thi sáng tạo châu á gì đấy nhưng rất tiếc là ko ai dùng mạng xã hội của bạn đó, hy vong tương lai sẽ có nhiều mạng xã hội do người Việt Nam viết ra và dc mọi người dùng rộng rải như fackbook.
3H&L
TÍCH CỰC
12 năm
dễ hiểu thôi, yêu google là chả mất gì, yêu apple là phải tốn tiền. gg cứ thử đến một ngày đẹp trời nào đó thu phí các dịch vụ mà xem, lượng fan chắc giảm đi phân nửa 😁
Lão làng Gu gồ càng lúc càng mạnh mẽ hơn 😃
Cuộc sống sẽ như thế nào nếu thiếu bác Gu Gờ nhở ? o_O
sututam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không có anh Google thì cuộc sống mất đi nhiều niềm vui.
Thằng em mình bên Mĩ, mới học cấp 2 mà còn được hưỡng dẫn sử dụng cách tra cứu tài liệu trên google như thế nào.
Chả bù với mình ở việt nam, chỉ biết mỗi cách gõ thông tin vào dòng command.
milenio
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mỗi ngày sống với Google, thở với Google, không có Google --> tôi không có ngày hôm nay. Nói cụ thể như sau:
Microsoft đem ta đến với công nghệ (cuộc cách mạng máy tính)
Google - khai sáng kỷ nguyên truyền thông công nghệ (search engine)
Google - mang đến cho ta biết bao giá trị, với những ai làm việc trong giới công nghệ thì không thể thiếu Google, nếu không có google, bạn sẽ khó bán sản phẩm, và rất nhiều thứ bạn quan tâm đều khó có thể tiếp cận ví dụ như Apple và FaceBook nếu không có bác GOOGle đại đa số sẽ không biết heheh...
Apple thì mang đến kỷ nguyên sáng tạo và mỹ thuật cho giới công nghệ và cả bước đột phá về smartphone cùng tablet (nhưng 1 ngày thiếu Apple bạn vẫn sẽ sống được, nếu 1 ngày thiếu Google --> thiếu thông tin ---> ngu lâu dốt bền khó đào tạo hahah)
Facebook đem lại sự trải nghiệm tuyệt với về kết nối với những người mà bạn đã biết, đang biết và không hề biết.... Nói chung Là yêu tất cả Google, Microsoft, Apple, Facebook và Rim cũng là một phần trong cuộc sống của mình.
@milenio Không có google vẫn còn đó Bing mà bác. Nhưng tất nhiên google vẫn hơn 😁
hotmit86
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thì vẫn thích google hơn apple,còn FB với TW thì chẳng bao giờ dùng nên cũng chẳng quan tâm
Yêu thích Google vì luôn tiên phong tạo ra những thứ mới. Xe tự hành và kính thông minh là ví dụ
like and love google vì free....
Có bữa mình nói với ông chú : "công nhận giám đốc của applo lương cao quá , khoảng 20 tỷ 1 ngày" . Chú ấy nói :"dữ vậy mậy , mà nó sx cái gì vậy ?" . Mình hỏi lại "vậy chú có biết google không ?". Chú ấy trả lời "nó là công cụ tìm kiếm phổ biến nhất thế giới ai mà chẳng biết "
Không chỉ google đc cho vào từ điển mà.điện biên phủ trước cũng được cho vào từ điển tiếng Pháp đấy các bác ạ.
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
I Love Google 😁 dùng quá trời dịch vụ của Google luôn mà
hungcbvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Google thật tuyệt vời. Với tôi không google thì vào internet chẳng biết để làm gì. Một sự sáng tạo tyệt vời nhất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019