Google Map cho BlackBerry: mời dùng thử

cuhiep
25/5/2007 11:34Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bachvandk
ĐẠI BÀNG
12 năm
tk ban mjnk dang can hehe
=))
thanks cuhiep...........................................................
Cái này cho ai di chơi xa thôi bác àh. Cìn ko dùng đến thì nên gỡ ra. Chứ thằng này tốn pin lắm. Em gỡ ra rồi và thấy chất lượng pin khác hẳn
có lẽ bác là người đầu tiên kêu gmap tốn pin.k dùng thì tắt nó đi. để nó chạy ngầm thì k chỉ tốn pin đâu
Mình cũng mới xài bb.8820. chưa rành về GPS, mak sim trả sau nữa, nên lúc mình vô googlemap mà không thoát ra, thế là kiểm tra tài khoản nhảy lên hơn 3 xị, tưởng bị ai mượn máy chơi đểu, ai ngờ do tốn gprs, hik. Các ác nhớ vào nút menu bên trái hòn bi mak exit đi nha!
Máy mình là :
IMEI: 353763.01.154544.5
Nick mình nè: gotphieudu6789
Mình đang định tham gia clb BB ở công viên Tao Đàn để được giao lưu học hỏi , làm từ thiện nữa...hihi
Ai có thiện chí add nick làm quen zới mình nha!
Mình đang là hướng dãn viên ở Sài Gòn
anhtuo1 thật là thâm độc, tốn GPRS thì nó toạt ra cho anh em còn biết mà tránh, đúng là lòng dạ con người... lên diễn đàn thì có gì chia sẽ cho nhau chứ có zì phải dấu >.<
các bác ơi cho e hỏi, cái 8100 của e sao gps lại ko thấy báo gì hết e refresh GPS mà nó báo lỗi "GPS location update failed" hic.
8100 làm quái gì có GPS mà rếh cho mất công !!!
Tran Dang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới bắt đầu dùng bb, thấy rất hứng thú!
pvp1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
ok bác
ledangdung
ĐẠI BÀNG
12 năm
tôi xử dụng goolemaps thường xuyên,đâu co tôn bao nhiêu gprs đau,nó rất tiện dụng trong định hướng vị trí hiện tai. va tim đường,tim đia điêm thì khỏi chê,vao menu bam search map (cafe) no hien trên bản đồ cả trăm quán-tha hồ mà chọn,cung vao do bấm nhà hàng và ten-no hiện lên hàng chục nhà hàng cùng tên+địa chỉ cùng số fone-tìm đường đi thì nhấn fim 0 nó định vị địa điểm hiện tại-lăn bi hay vào search tìm địa điểm roi enter get dirẻction va end poin roi lan xuống dưới dòng get direction la no chỉ đường đi đén địa điểm cần đến
ledangdung
ĐẠI BÀNG
12 năm
zoom bản đồ lớn_nhỏ thì dùng fim i (nhỏ lại) va o(phóng lớn bản đồ)
ledangdung
ĐẠI BÀNG
12 năm
goolemaps 5.0 dùng cho bold
GoogleMaps_OS5.zip
@ledangdung Cài xong nó báo v4.5.3 là sao?
quoctuankid
ĐẠI BÀNG
12 năm
@OOM Truẩn, 4.5.3 là bản mới nhất
O'anh dâ'u

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119