Google Map-GPS cho BB

newfan
29/11/2007 9:42Phản hồi: 19
Có bác biết down googlemap miễn phí cho BB8820 chỉ giùm với,thanks
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình như e có bản ota .để e tìm lại rồi share cho bác nhé
Ban hay thu vao link nay ok. http://www.google.com/gmm
Google Maps (version 2.0.1) on your BlackBerry.

Download now to get maps, local business listings, driving directions, traffic updates, and satellite imagery — all on your phone.

Google Maps is free from Google, but it's a data-intensive app. We recommend an unlimited data plan.

To access Maps after download, look for the compass icon in your Applications folder.
GoogleMaps.zip
Làm cách nào để cài google map vào BB vây, Tinhvi chỉ giúp với. Dùng cái Aplication Loader thì nó ko nhận ra file jad hoặc jar
mr_longnc
ĐẠI BÀNG
16 năm
copy vao thẻ nhớ rồi cài bạn nhé
t3377105
ĐẠI BÀNG
15 năm
Copy vào thẻ nhớ sau đó thao tác sao nữa bạn, bữa nay có bản đố các ngõ ngác Việt Nam trên Google maps rồi đó, bác vui lòng chỉ bảo cặn kẽ nhiều người cần lắm, thay mặt nhiều người đó cám ơn các bác trước
nonumber
ĐẠI BÀNG
15 năm
Googlemap này em tưởng dùng cho GPRS chứ các bác, có dùng GPS được không?
Các bác làm ơn cho em hỏi. Em mới dùng BB8820 và có sử dụng một số phần mềm chat down trực tiếp bản OTA cài vào máy. Giờ em muốn gỡ bỏ nó đi thì phải làm sao ạ? Em vào BDM, phần mềm thấy thì không gỡ được, còn một số phần mềm thì không hiện lên trong BDM.
Ok, bác nối máy vào Laptop hoặc computer, vào khi may kết nối xong bác vao mục add/remove program, thì lúc đó bác chọn remove chương trính nào muốn xóa. chỉ vậy thôi
itstao
TÍCH CỰC
15 năm
Hiz, mấy bác này chịu khó lần mò. Lôi kéo lại những topic đã chìm sâu vào quên lãng thế nhỉ ^😃^
amour_bk
TÍCH CỰC
14 năm
thì mỗi khi ai đó lập topic mới để hỏi thì các bác đều bảo là tìm rồi hãy hỏi. Các bác ấy search ra, thấy thắc mắc nên hỏi tiếp thôi mà bác.
Mình đang sài con 8820, đã cài google map, nhưng nó định vị vị trí của máy không chính xác, mỗi lần định vị là nó báo My Location Accurate to 1700 maters. Bác nào rành thì chỉ em với, cám ơn các bác nhiều nhiều!!!!
lemanhtj
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình biết lỗi rồi 😃
dùng bản mới nhất 4.5.3 ko được, cũng tại mấy thằng thợ nó nói là GPS trên 9650 chỉ dùng được khi có wifi 😔 nên ko nghịch tìm lỗi, hôm trước đi lên phố cổ bị lượn vòng vòng bực quá, bảo về ko dùng được thì thanh lý luôn 😁 hôm nay thử thì cài bản khác xem thì được.
ai bị thì xóa bản trên máy đi cài lại bản này nhé. OK!
http://www.mediafire.com/?7ksidkjo97t0eu7
chới nhau thế,pass giải nén bác không post lên thì a e chém bằng niềm tin à
lemanhtj
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tungftu có pass đâu nhỉ, mình đâu có đặt pass 😔
Pass: lemanhtj
lemanhtj
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình
còn ko đặt pass sao bạn biết hay thế 😆