[Google Nexus 7] Tổng hợp Game Hot Tegra 3 cho Nexus 7

cellphone_uk
23/7/2012 17:49Phản hồi: 135
[Google Nexus 7] Tổng hợp Game Hot Tegra 3 cho Nexus 7
DANH SÁCH CÁC GAME CHƠI TỐT TRÊN NEXUS 7

Pass download file: cellphones

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
1. Shadow gun
Giới thiệu về Game
Shadowgun được xem là một trong những game hành động hay nhất được làm cho hệ điều hành android. Shadowgun đặt bạn vào vai trò của John Slade, thợ săn tiền thưởng nổi tiếng nhất của thiên hà. Nhiệm vụ của bạn: săn lùng Tiến sĩ Edgar Simon, thiên tài điên cuồng và đội quân đột biến của riêng hắn. Đến với Shadowgun bạn sẽ được tham gia vào các trận đấu súng nảy lửa trên hành tinh, đồ họa 3d độc đáo cho hình ảnh đẹp đến tuyệt vời cùng với cốt truyện hấp dẫn, chắc hẳn bạn sẽ thấy hứng thú từ khi bắt đầu cho đến khi kết thúc trò chơi
Hướng dẫn cài đặt
- Download 2 file data về, tiến hành giải nén được thư mục
com.madfingergames.shadowgun
- chép data vào bộ nhớ trong của S3 theo đường dẫn:Android/Data/com.madfingergames.shadowgun
- chép file apk vào bộ nhớ trong, tiến hành install.
- chạy game và chờ vài giây để load data.
- Xong và thưởng thức
Download Game Tại Đây: Shadow Gun.apk
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
2. Samurai & Zumbie

Bạn sẽ là những samurai anh hùng bảo vệ ngôi làng của bạn để chống lại lũ zombies, xây dựng phòng thủ, chiến đấu để ngăn chặn những thây ma. Rất tuyệt, hãy cùng game4you khám phá.
Phiên bản: 1.1.4 update sửa lỗi v1.1.1
Dung lượng: 2,7 MB (apk) + Data 136MB
Ngôn ngữ: Tiếng Anh
Yêu cầu thiết bị:Android 4.0

Download Game Tại Đây: Samurai & Zumbie.apk
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

3. Sonic 4 Episode II
Tiểu quái Sonic-Một game kinh điển của dòng máy Sega, đối thủ của Nintendo. Chỉ nghe tên đã khiến hàng triệu người chơi nức lòng

Giờ đây game đã có cho dòng Android chỉ hỗ trợ máy Tegra. Nhưng với bản này đã được mod nên đã chơi được trên Galaxy SIII. Anh em tha hồ mà chiến nhé.
Hình ảnh trong game
DOWLOAD APK: TẠI ĐÂY
DOWNLOAD DATA: Part 1 , part 2 , part 3

4. Frontline Commando
Nếu là fan của thể loại game hành động, bắn súng 3D thì bạn không nên bỏ qua trò Frontline Commander. Trò chơi bắn súng góc nhìn người thứ 3 này có đồ họa khá đẹp, âm thanh hay và có nhiều loại súng để bạn chọn, bao gồm súng trường, súng tự động, súng máy, súng phóng lựu...
Hình ảnh trong game
Video giới thiệu
Link tải file APK: TẠI ĐÂY
Link tải DATA: TẠI ĐÂY

5. Max Payne
Max Payne là 1 trong những game nhập vai bắn súng nhập vai với các hiệu ứng hình ảnh tuyệt vời và cốt truyền đầy kịch tính đã xuất hiện trên Google Play của Android ngày 14/6.
Game kể về 1 đàn ông đã bị bắt vì tội danh giết người, ông đã trốn khỏi trại giam, tránh khỏi sự săn bắt của cảnh sát, để chiến đấu khám phá về sự thật gia đình mình bị sát hại bởi vô số những âm mưu.

Max Payne sẽ hỗ trợ tốt cho các dòng điện thoại và cả máy tính bảng. Giá của Max Payne với giá 2.99$. Vì game có đồ họa tương đối cao nên khuyến khích các bạn nên chạy trên các dòng máy có bộ vi xử lý lõi tứ. Máy chạy mượt mà trên HTC OneX, Galaxy SIII.

Quảng cáo

LINK TẢI APK: TẠI ĐÂY
LINK TẢI DATA: PART 1 , 2 , 3, 4 , 5 , 6

6.[Game - Nhập vai, đi cảnh] Final Fantasy III

Game này mình nghĩ chắc hẳn các bạn cũng biết rồi đúng không.Đỉnh cao là đây đã test trên Nexus 7. Nhiệm vụ của các bạn là giải cứu thế giới thoát khỏi khoải quỷ dữ ngự trị.Bạn dẫn dắt những người hùng bé nhỏ để đứng lên chống lại cái ác và mang lại bình yên cho thế giới.
HÌNH ẢNH TRONG GAME
DOWNLOAD GAME: HERE
Hướng dẫn cài đặt:
Các bạn giải nén file zip sẽ được file apk và một folder.
Đầu tiên chép toàn bộ folder đó theo đường dẫn sau: sdcard/Android/obb
Sau đó cài file apk
cuối cùng chơi game thôi

7.[Game - Bắn súng] Galaxy On Fire 2 - Thiên hà rực lử

Những fan của thể loại game bắn súng không gian hãy sẵn sàng cho những trận chiến không khoan nhượng bởi FISHLABS, nhà phát triển hàng đầu những game3D ngoại hạng cho mobile, đã cho ra mắt phần 2 của game bắn súng (đã đoạt rất nhiều giải thưởng lớn nhỏ) Galaxy on Fire™. Galaxy on Fire 2 (GOF2) sẽ tiếp nối những thành công của phần đầu và một lần nữa đặt ra những tiêu chuẩn mới trên lĩnh vực "3D mobile games".
Điều đặc biệt là chơi tốt trên Nexus 7
HÌNH ẢNH TRONG GAME
DOWNLOAD GAME: HERE
8. Modern Combat 3

Quảng cáo

Giới thiệu Game

Một trong những tựa game bắn súng tuyệt vời được GameLoft phát triển. Bạn sẽ vào vai xạ thủ đi tiêu diệt kẻ định - tổ chức khủng bố.

Với những yếu tố đan xen giữa cốt truyện của những người lính anh hùng, đặc nhiệm chống khủng bố và các trận đối đầu kinh hoàng với phiến quân, Modern Combat là dòng game bắn súng FPS chân thực và thành công nhất trên mọi nền tảng di động, từ iOS cho tới Android.

Chi tiết về Game

- Bao gồm nhiều màn đấu hấp dẫn. Mỗi màn chơi bạn sẽ có đồng đội hỗ trợ cùng, mỗi bàn sẽ có các loại súng, vũ khí khác nhau cho các bạn trải nghiệm.

- Ngoài ra, điểm hấp dẫn nhất của Modern Combat 3 chính là hệ thống MMOFPS, cho phép người chơi đấu súng với nhau trực tuyến trên di động không phân biệt nền tảng. Điều này đồng nghĩa với việc game thủ iOS sẽ đấu súng trực tiếp với Android thông qua kênh Gameloft LIVE!

- Hỗ trợ tới 12 game thủ đồng thời thay vì 10 như ở Modern Combat 2 và điều này sẽ làm tăng tính hấp dẫn lên gấp bội khi những màn đấu súng sôi động bởi sự góp mặt của cả một đội quân. Sẽ có 6 map dựng sẵn cho người chơi tùy chọn và Gameloft sẽ cung cấp thêm các map mới dưới dạng DLC.

- Thêm vào đó, hệ thống tính điểm, tăng EXP cũng được tùy chỉnh chính xác hơn, giúp người chơi được thăng cấp và mở khóa các loại súng mới.

Download 1 Link Fshare apk + data:

Hướng dẫn: giải nén file data 793 MB ra 1 folder có dung lượng là 1.44 GB, chép folder này vào máy theo đường dẫn Android/data/, chép file apk vào máy và cài đặt, muốn mở game thì các bạn phải kết nối internet trước, sau đó mở game, khi nó load xong thì có thể tắt internet và chơi thôi 😃 .

9. Fifa 12 v1.3.96
Game thể thao bóng đá.​
Bấm vào đây để xem thông tin game.​
Download 1 Link Fshare apk + data: http://www.fshare.vn/folder/T23786VBKT
Hướng dẫn: giải nén file RAR thành 1 folder có dung lượng là 1.5 GB, chép folder này vào máy theo đường dẫn Android/data/, chép 2 file apk vào máy, cài file "online play" trước, muốn mở game thì các bạn phải kết nối internet trước, sau đó mở game, khi nó load xong (có thể nó hỏi có down data không thì bấm no), vào game được rồi thì thoát ra, nếu muốn chơi offline thì tắt internet và cài đè bản "offline only" và chơi thôi.​

Cellphones - Befirst always
Hotline - HN: 098.8888.162 - 090.2121.288
Hotline - HCM: 098.8888.465 - 094.8888.196
* Like Fanpage Sforum : http://www.facebook.com/Sforum.vn
* Subcribe kênh Youtube Sforum : http://www.youtube.com/user/SforumVn

* Like Fanpage Sforum : http://www.facebook.com/Sforum.vn
* Subcribe kênh Youtube Sforum : http://www.youtube.com/user/SforumVn
* Dịch vụ phần mềm tại CellphoneS : http://cellphones.com.vn/dich-vu.html
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
woa, nhìn hoành tráng nhỉ. Update thêm đi bác.
cho e hỏi cái này chạy đc trên tegra 2 ko ợ
Mrt3ddy
ĐẠI BÀNG
12 năm
bh thì cellphoneS có hàng bán thế?
được àm. con này chạy chiop tegra lên nhiều game đỉnh lắm đây😁
sao bác ko cho data
luôn ạ
chỉ có apk chứ ko còn file dât nào hết bác ơi ! làm ơn cho trót đi ạ ! thank
Các bác vui lòng up lên host khác giúp mình với, đang cần 1 số game cho máy của mình 😔. Host của Google, Dropbox hay ifile càng tốt. THANKS
Đủ tiền múc e này rồi mà chưa có máy để mua
up lên
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ek, bác không cho cái data luôn, làm em tưởng là có dt, load về xong thì ra không chơi được do khong có data. Nhà em khong có wifi, mới mua cái router, nhưng nó bị lỗi gì mà cab ko chạy được, ghét, vứt xó rồi, hehe!

Bác nào có data up lên cho em với mọi người với nha, cảm ơn!
Có ai có fifa2012 apk không vậy?

Sent from my Nexus 7
up lên
đã test bản fifa2012 v1.6.01 chạy okay but hình ảnh nó hơi bị méo tí. ANh em có thể vào đây download data và rename folder data theo hướng dẫn là okay

http://www.tinhte.vn/threads/1343313/
@harrynghiem Mình thấy trên utube chơi ok lắm, ko thấy méo mó gì cả😃
sao cái đường dẫn để chép dât ko khớp vậy mấy bác ! e mò ko thấy !
toàn xài wifi đơ thui
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ơi, thêm nhiều game nữa đi bác ơi, nếu được thì cho em ít game cho con bé và con vợ em luôn nha! hehe!
Cảm ơn bác!
Cố lên!
bác giới thiệu thêm game đi
Okie, mình đang update đấy, sẽ update liên tục cho mọi người
Update thêm game Sonic 4 Episode II và Frontline Commando cho mọi người 😃
Mấy game này chơi được cho Kindle Fire không bạn ? Cài Chainfire 3D chơi được k ?
@mohaga Ko bạn nhé
@cellphone_uk lâu lắm mới thấy anh cellphones lên mà hãy lên là up 1 đống em thank anh nhiếu lắm. Cố gắng phat huy nhé
@pepepepepepep Thanks bạn đã động viên, mình sẽ cố gắng up nhiều game cho anh em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019