Hạ bb cho ip4 từ 4.10 -> 1.59 : liệu có tin tưởng được không....?

quoclong2208
24/11/2011 3:35Phản hồi: 9
ko hạ được = soft đâu bạn ơi , ngta làm phần cứng đó
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hiện tại em thấy trên mạng có rao là unlock ip4 bằng soft có thể hạ mọi bb xuống bb 1.59 và xài sim mọi mạng ko cần dùng sim gevey - giá từ 1tr5 đến 2tr. Và e cũng thấy trên trang downgradeiphone.com cũng rao bán soft của nó - giá 31$ - dùng để hạ bb.
Liệu thông tin đó có tin tưởng dc hay không? Sau khi hạ bb xuống thì sủ dụng có bt hay ko; và cái trang em đưa trên có tin tưởng để mua soft hay ko?
Mấy bác cao thủ nào đã thử hạ bb cho e ý kiến nha. Thks mọi ng nhìu nhìu :">
sao mình thấy 1 bác bên 5s nick là thanhbinh gì đó, mình có hỏi là unlock = soft như vậy ko đụng chạm gì đến phần cứng pk thì bác đó khẳng định với mình là chắc chắn 100% là ko đụng chạm vào phần cứng máy.
nguyen bao
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này thì ko tinh tưởng dc đâu bạn à vì nếu có soft như thế thì đã rùm ben trên wed hết rùi
uh mình cũng nghĩ thế, nên mới phân vân, nếu đã có soft như vậy mà giá chỉ 31$ thì nhiều bác ip4 fw 5.0 bb 4.11 đã ko phải đắp chăn rồi.
chip_kid113
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu có lưu SHSH thì hạ đc còn không có thì sẽ làm phần cứng để hạ đó bro
em đã từng làm cho khách rồi
với lại em có up 1 bài 4G AT&T FW 4.3.2 BB 04.10 mà không xài sim ghép luôn kìa
thật khó hiểu
nguyen bao
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn cho mình link bài ip4 AT&T FW 4.3.2 BB 04.10 mà không xài sim ghép để xem thư coi sao nha
nick bên 5s thanhbinh... gì đó chứ gì,bạn có đọc kỉ chưa mà nói unlock bằng soft,hoàn toàn đều làm bằng phân cứng hết đó bạn,thay con ic,đóng vào main-->số imei thay đổi.( túc hạ bb thành 01.59... để cài soft vào mà unlock đó ).

Đã chạm vào main thì cực kì nghuy hiểm huống chi bây giờ số imei bị đổi luôn--->ip4 ko còn giá trị,nên cân nhắc,tốt nhất sài sim ghép đi bro,ko muốn thì thêm chút đỉnh lên world đi
THT24
ĐẠI BÀNG
12 năm

Site này lừa đảo đó bạn thông tin ở đây : http://www.beijingiphonerepair.com/news/downgradeiphone-com-is-it-fake-or-real-legit-or-another-scam/

===================

Dịch hơi cùi ae đọc tạm
thks mọi người, tại lúc đầu mình đọc thấy là ghi hạ bb xuống 1.59 và có hỏi thì ng ta nói là unlock = soft. mới nãy xem lai cái trang web thì thấy đã sửa đổi ghi là unlock = phần cứng ....?
tại giá của nó quá rẻ 1tr5 so với giá mua code unlock ~ 3tr nên mình mới thắc mắc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019