Hà nội mua điện thoại xách tay ở đâu uy tín nhất

minhvip501
29/12/2011 10:59Phản hồi: 36
mình đang định mua con neo v,đang phân vân nhu huongmobile,huyenmobile,...
ai có kinh nghiệm từng mua hàng ở đó thì vào góp ý hộ mình tí,có ai còn biết chỗ nào tốt nữa thì góp ý.
mình tks nhiệt tình............
cảm ơn các bác đã ghéwa
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ghé qua bác Trungmobile nhé bác này vừa làm từ thiện bên box đấu giá đó. Ngoài ra có cellphone UK nữa. Còn chỗ này nữa là Daotoan
nhưng hình như chỗ đó không có neo v hay sao ấy bác a
thế còn huongmobie voi huyenmobile thì sao hả bác
em thay ở đấy rẻ
Bạn ơi nếu rẻ quá cũng hãi lắm huongmobile và huyenmobile mình chưa nghe bao giờ. 3 Nơi mình chỉ bạn không chỗ nào bán con này à?
Vì mấy chỗ mình chỉ bạn thấy uy tín nhất Ngoài ra bạn qua Nhatcuong cũng được
cảm ơn bác đã góp ý nhiêt tình
mà cellphone thay moi nguoi bao la uy tin nhat ha bác
Trước mình cũng không ưa lắm nhưng qua những thông tin phản hồi từ nhiều người đã mua hàng ở đây thấy cũng OK bạn cứ ra 2 cửa hàng xem thoải mái đi hỏi nó luôn về phụ kiện kèm theo và cho xem thấy chỗ nào hơn thì mua cellphone cũng gần Trungmobile mất tiền thì đừng ngại
tiện hỏi nốt bác'hoàng ha mobie thi sao ha bác
Hoangha thì thôi nhé mang tiếng xấu khắp các diễn đàn, Chỗ này chỉ mua hàng chính hãng thì giá rẻ hơn tí xíu chứ còn mua hàng xách tay thì nhớ tránh xa thằng này 1km. Nhớ chuyện một bác mua con Captive đầu ngô mình sở này chuyện S2 13tr khi SS mới vừa giới thiệu VN thì chưa bác nào cầm trên tay tóm lại đây là những chuyện mình biết còn rất nhiều chuyện của một số bạn khác nữa
ngoctung91
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cellphone về chất lượng thì em ko dám bình phẩm, nhưng về giá thì hơi mắc so với hàng xách tay đó bác:-ss
chuẩn đó bác,giá ở đó cao hơn nhưng em tháy moi nguoi bao chat luong cug dc hay sao ay
sunrisekdt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ topic vẫn chưa mua được Neo V ah? Hôm trước ở topic bên kia có bác tư vấn bên se-cafe có bác KING_ADRIANO_1989 cũng uy tín ở HN. Bác ghé qua thử xem.
Mình thì lại đặt hàng bác maruco_chan(ở Hải Phòng) một em màu trắng. Hàng đang theo xe Hoàng Long trên đường về. Đang sốt ruột chờ em nó đây, hihi.
P/s: Chừng nào cưới được em nó chúng ta lập 1 topic cho Neo V đi bác. Thấy trên tinhte chưa thấy box dành riêng cho em nó để anh em trao đổi kinh nghiệm.
cảm ơn bác,hihi

---------- Post added at 11:42 PM ---------- Previous post was at 11:41 PM ----------

có lẽ cố thêm it tien ra trần anh làm kon chinh hang,7tr7 bác a
ko phai lo nghi,chu mua ve,vừa vọc vùa lo
hehehe,em ko máu
hii(mà bác dùng ngon con neo v thì chỉ em chỗ mua,giờ đâu đâu cung nhái,khiếp lắm,hi)
Ùm nếu có tiền thì mua hàng chính hãng cũng được nhưng sao chính hãng mỗi nơi một giá là sao? vì hàng chính hãng của SE rất đắt nên đại đa số anh em mua hàng xách tay là chủ yếu 7,7trbên mainguyen thì là 8,2tr thì quá cao cho con này với lại bạn vọc rồi mang lên bảo hành cũng không dễ như bạn nghĩ đâu. Cấu hình con này cũng thấp nếu so với cái giá 7,7tr màn hình thì bé có 3,7inch chip Qualcomm 1GHz Scorpion, Adreno 205 GPU hiệu năng và đồ họa yếu ram 512 bộ nhớ trong có 320M cái này cài hệ điều hành có khi còn thiếu vì mình có con GalaxyS mà cài hdh không nó đã mất tầm hơn 300M rồi mình cũng không hiểu sao con này bộ nhớ rom lại thấp đến như vậy vì có những bản lên đến 400M thậm chí hơn có lẽ nào khi cook rom cho em này lại chia thành từng phần sao phần hệ thống thì cho vào máy phần ứng dụng thì cho ra thẻ bó chiếu với thằng SE này kiệt sỉ cái rom thế . Mà thôi lên 7,7tr thì nhắm em ARC S cho nó máu
CyraxTC
TÍCH CỰC
12 năm
cellphoneS đi bác
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã qua tìm hiểu thì Cellphone, Đào Toàn là khá uy tín. Còn Trungmobile có mấy vụ lòm xòm nghe có vẻ ko thoải mái lắm, bác search thử ra ngay. E cũng đang tìm nơi mua nên có tìm hiểu qua.
em định mua con htc google nexus one ở starmobile .com.vn ko bik có uy tin ko các bác nhỉ
huydung0511
ĐẠI BÀNG
12 năm
Starmobi thi co tieng xau la lua dao nhung minh truoc cung co mua 1 em nexus one o do tu thang 2 toi h van chang sao.may chua gap loi j.noi chung hang xach tay thi may rui thoi

Sent from my Nexus One using Tinhte.vn
@huydung0511 bác trước mua con nexus one giá bn vậy bác, e thấy trên cửa hang của starmobile có giá là 3t4 e định xúc con này về ko bik thees nào nữa bác ạ, ai bik con này giúp e với
huydung0511
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khongcanthedau mình mua thang2 năm 2012 la 4tr750k chưa có thẻ nhớ,dung tới bây giờ chưa có lỗi nhỏ nào cả đang dung androi 2.3.7
@huydung0511 bên đó giờ con này giá 3t4 e đang phân vân quá bác a
Phuc2oi
TÍCH CỰC
12 năm
Bob mobile và Ha_TM ở HN là chất nhất nhưng giá chát, tùy bác 😃
@Phuc2oi bác biết thì giúp e với
bác
bác dùng nexus one thấy thế nào hả bác, dùng con này có ổn định ko ạ, e thik con này quá nhưng ko bik mua ở đâu có 3m5 mà ko bik mua con gì, định mua 1 con smart phone hàng xách tay hoac 2 and cung dc nhưng em ko bik gì về đt sợ máy đểu bác bik giup em vơi
Bob mobile hoặc Cellphones, có thể cả Nhật Cường
p
pin của e nó dung lau ko b
huydung0511
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khongcanthedau pin dung đc 1ngày nêud dung nhiều,còn minh đã dùng 3 ngày nếu nghe gọi nt it
@huydung0511 bác ban lai cho e con nay dc ko bác hjhj
huydung0511
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khongcanthedau minh không có ý định bán bạn ah?vì mất giá lắm dể cho đứa em dung rồi trước cũng đăng tin bán 1 lần nhiều người trả giá lung tung quá.bây giờ có mấy nơi bán 3tr4 va 3 tr 6 thôi mà như dienthoaidoc.com ,starmobile roi vinhvumobile........
NHU
nhưng e sợ máy dựn lắm bác ạ, bvacs dung roi thi e mói hỏi mua cho an toàn, bác cho e dùng ròi thì thôi ạ e tìm máy khác a.bác thấy máy đấy dùng tốt ko bác , phần mềm ,cảm ưng ...
huydung0511
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khongcanthedau
huydung0511
ĐẠI BÀNG
11 năm
cảm ứng mượt,màm amoled nên nét,nói chung giá tiền đó mà có máy mới thi đc rồi,chỉ có loa ngoài là bé thôi (bệnh chung của htc mà)
thank b nha
chẳng có chỗ lào bằng nhật cường và fptshop cả mình chỉ ti tưởng đúng 2 chỗ này bỏ tiền ra cảm thấy an tâm
Vote cho techone giá rẻ.ở đây uy tín và phong cách phục vụ khách hàng cũng rất tốt😁:D:D:D:D:D
huongmobile và huyenmobile là quán nào vậy bác, em cũng hay đổi điện thoại nhiều, đi mua cả cho bạn nhưng chưa từng nghe qua, Trung mobile thì k ổn, Mình thì mình thường mua ở cái smartphone centre đoạn 176 láng, bảo hành thì chưa biết, nhưng dùng khá ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019