Hack Asphalt 7 đã mua full xe 681 sao

devilbatmc
26/6/2012 10:57Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thực ra dùng itools thì ít lỗi hơn bạn à.nhưng làm đc là tốt rùi.chơi vui vẻ nhưng đừng mê say quá nhé 😁
@BLACK*PEARL bạn ơi dùng itools thì copy kiểu gì . hướng dẫn mình với . thank bạn
cắm ip vô pc. chạy itool khi nó báo nhận đc thiết bị ip thì bạn vào mục application. sẽ có 1 list các app bạn cài trên ip. chon cái icon giống cái document ấy click vào xong copy file save vô mục document của game. thế là xong
dragon82
ĐẠI BÀNG
12 năm
copy cái save này thì có cả bugati nhưng mà trình non thì có đi bugati cũng chẳng qua bài được
Nên tốt nhất là tự đi và chiến thắng mới có cảm giác khoái
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
đi dần quen thôi mà bạn😃
tự chơi lại bằng nik mình đã đc lv 31 171 sao .có vài màn kể ra khó phết.ghét màn paris kinh
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái đoạn đi xuyên nhà chứ gì:p
nói chung là các khúc cua ở 2 màn shanghai với paris là rợn tóc gáy.nản. đang cố luyện tốt 2 map đó
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ở đâu ấy hôm nào e đến solo:p
em gà mà solo sAo đc.em ở hải phòng
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
oh bác cho e cái nick yahoo lâu lâu gọi bác 😁
cần gì chứ bác.nick id gameloft của em là italianlover.bác cứ add vô rồi rảnh giao lưu.mới lập nik nên còn nghèo nàn chưa update hết xe và sao
chơi game mà hack thì chơi làm j nữa.
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhà e nghèo bác thông cảm ko có tiền mua bản quyền ạ^^ mà đây ko phải là hack mà là bug e cho cái tip thế cho hot thôi^^
mình được 699 sao mới đau chứ.chơi từ 681 sao của bác kia lên đấy.ngày trước chơi được 690 sao nhưng lenn 5.1.1 không lưu.hic.ai lấy documents không
http://www.mediafire.com/?0ahdpjc8s5r8800
699 sao nè.tông cộng là 702 sao thì phải
devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn đăng nhập lại là đc mà
được 700 sao rồi.vẫn còn 1 cái không qua nổi.chán bán nmays rồi
core-i7
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình Copy đi copy lại vào vẫn bị văng ra home dùng ifunbox để copy chủ thớt giúp e với
paris.nỗi ám ảnh khúc cua.thượng hải quen dần rồi.miami chỗ phóng lên cầu rồi xuống đường rợn gáy.đi dưới cho lành
Mấy bác co em hỏi đường này :
private /var/mobile/application/Asphalt7/Document ở đâu vậy 😔(
@vn256t Cái đường dẫn này cho máy nào đã jb thui bạn à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019