Hack Dungeon Hunter 4...!

shion.koi
17/4/2013 12:51Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conso0_2003
ĐẠI BÀNG
11 năm
set premision file dungeonhunter4.so : tính từ trái qua phải : côt 1 tích hết, cột 2 tich 2 dòng đầu , cột 3 như cột 1
ok thanks ngon rồi 😃
Minh mối chơi ở chế độ online hôm qua con minh sau khi mặc đồ là 20k dame vậy mà hôm nay khi vào lại chế độ online thì chỉ con 120 dame có bác nào giúp với ko
Đồ họa xấu hoắc, em đã gỡ ngay sau 1 nốt nhạc các bác ợ 😔
@chebuoi41 vô settings nâng đồ hoạ lên là đẹp ngay
máy chưa root có làm dc ko vậy
Co hack dc bản dơn rtren gôgleplay về dc koo_O
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã thành công cảm ơn chủ topic
minh down hack tren CYdia, choi gần 1 tuần rùi, mừ ko thấy kim cương đâu. ức chế wa..
Có bác nào biết cách train thế nào mà không phải hack không. Hack xong chơi cái gì cũng dễ, mau chán lắm. Mình mới chơi tới lv 4 đã hết mấy bình máu. Phải chờ 2 tiếng mới có lại hả các bác?

Gửi từ Nexus 4 của tôi
làm ntn để có lại máu vậy bác. e leve 6 nhưng vẫn không đủ nhiệt toàn die thôi mà cung k thấy có máu lại ạ
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
mỗi 8h onl nó cho 1 bình máu =.=! (offline phải mở máy, online thì bật wifi hoặc 3G k cần mở game thì phải -> mình hack 33tr gem rồi nên k cần 😆)
@Hangblack Bác vào link này và làm theo hướng dẫn nhé:
http://www.tinhte.vn/threads/bom-tan-dungeon-hunter-4-v1-0-1-gameloft-da-co-ban-hack-nhieu-nguoi-hack-duoc-hang-nong-1-link.2079429/

Gửi từ Nexus 4 của tôi
@khanhtrinh Mày e chưa root nên k tim thấy chỗ data/data... đaau cả ạ
@Hangblack Vậy thì bác phải tìm cách hack không root thôi. Hình như là phải tải nguyên cả bản game đã mod rồi cài thì phải. Search trên tinhte nhiều lắm.

Gửi từ Nexus 4 của tôi
@khanhtrinh Vâng thank bác đã nhiệt tình ạ. E ol bằng đt nên k like bác đc. Cảm ơn bac nh ạ
APK này bỏ check wifi nek. bạn có thể chơi Off thoải máy dùng cho bản DH4 V1.0.1
http://www.4shared.com/android/7mSeJm3t/DH4_ko_check_wifi_v101.html
hsgduba
TÍCH CỰC
11 năm
game này không hack chắc chơi không nổi T_T..
@hsgduba Mình ko hack mà chơi tới lv 108 rồi đấy
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
DH4 off đc mà cần j tải =\= mình dùng bản gg play đây

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
duong cong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sét quyền 755 là ntn cho tú ảnh minh họa
taquocnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
sét quyền 755 vào game ko vào được tàng vào biểu tượng melot.rùi bị dăng ra ngoài
Mấy hôm nay em hack con game này rồi mà vẫn chưa được bực cả mình........... em xài con ION mong các bác cho em luôn hình ảnh minh họa..............Thank các bác
Cái game này nó ra bản 1.1.0 rồi không hack được theo cách của bác nữa, không biết hack thế nào đây???
cái game này cần quái gì h@ck. mình mới tìm ra lỗi nên dude Gem vô tư chẳng cần cài tool hay phần mềm gì ráo. giờ mạnh như quỷ luôn. mình mới thử dude gem thành công trên bản ver 2.1.0 cả Ios lẫn adroid đều được
@Alex Lu Bạn chỉ mình với! Thanks trước nha!
Evn_hanoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tyramis Bác hướng dẫn a e cụ thể hơn dc ko? Thank bác trc 😃
Evn_hanoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Alex Lu Bác hướng dẫn a e cụ thể hơn dc ko? Thank bác trc 😃
@Alex Lu Bác hướng dẫn em tí được không, đã like bác
@Alex Lu có phải cách lấy 12gem/ngày ko bác ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019