Hack game PLANTS VS ZOMBIES v1.3.0

22/9/2012 14:57Phản hồi: 60
Hack game PLANTS VS ZOMBIES v1.3.0
-->ĐÃ TEST<--

Sau suốt thời gian dài dày công nghiên cứu cộng với la liếm khắp các website cuối cùng mình cũng tìm ra cách hack game Plants vs Zombie (Một game không thể hack bằng các phần mềm cheat thông dụng) cho anh em Tinhte nhà ta 😁

Giới thiệu với mọi người 1 phần mềm dùng để hack game này - Phần mềm PVZ SE, phần mềm này thực chất có chức năng chỉnh sửa Game Save của game ở file user.dat trong folder
/sdcard/Android/data/com.popcap.pvz_row/files/userdata
giúp chúng ta khỏi phải chỉnh sửa bằng tay rắc rối. Chỉ cần cài đặt phần mềm -> vào Game -> mở phần mềm lên -> chọn thứ mình muốn

----------------------

Như các bạn đã thấy ở hình trên thì phần mềm có 4 chức năng để hack game:
- Last Level (giúp bạn hoàn thành phần chơi Adventure)

---------------------------

- Unlock Quick Mode (mở khoá phần chơi Quick Play, bạn không còn phải chơi từng màn 1 ở Adventure nữa mà có thể chọn chơi bất kì màn nào bạn thích...

--------------------------

- Unlock All Achievements (hoàn thành tất cả huy chương)

Quảng cáo

-----------------------

- 300000 Gold (cái này là quan trọng nhất rùi, vào shop mua full đồ mở khoá 9 ô luôn nhé

-----------------------

Download PVZ SE: http://www.mediafire.com/?15pfmnzz2ysffa9
Chú ý: sau khi hack xong đừng ấn vào Adventure nữa sẽ bị thoát game, chơi Quick Play thôi
Các bạn hãy chọn hack sau khi mở đc cái Shop ra nhé, còn bạn nào không muốn chơi đến lúc mở đc Shop thì down bản bên dưới

Quảng cáo

Nếu bạn nào không thành công thì tải bản Plants vs Zombies v1.3.0 này của mình, đảm bảo thành công 100%
Download APK: http://www.mediafire.com/?v7t63re62q013u9
Download Data: http://www.mediafire.com/?h32i106d7p0ogsw
Data giải nén cop vào /SDcard/Android/data

Lưu ý: bản này khi vào game sẽ hiện thông báo "This application is not authorized for use on your Android device" nhưng không sao, các bạn cứ ấn ok là vẫn vào đc game

Bản này vừa vào đã chơi đến màn Adventure 2-4, hack luôn lúc này vừa đẹp

Đã test thành công trên bản v1.3.0, không thành công ở phiên bản v1.1.0, sở dĩ như vậy là do phiên bản 1.1.0 không có data riêng mà chỉ có 1 file apk duy nhất, không có data trong Sdcard/Android.

Còn đây là hình mình finish con boss cuối 😃

Chúc các bạn thành công !
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá tuyệt.tks chủ thớt;)
azumi_ht
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đã hack thành công chỉ với GameCIH đấy, đừng bảo là k hack đc bằng pm thông dụng nhé!
azumi_ht
TÍCH CỰC
12 năm
@truongthjnh.epuedu Kém thế! Nếu lưu file data trong máy thì up rom chả mất àk?
Tóm lại là ông k tin, cứ phải dùng bài viết của ông chứ gì?
Chứng cứ đây: Nói có sách, mách có chứng: http://www.tinhte.vn/threads/1270065/
@azumi_ht hê, thì ra bạn cũng có 1 top, giờ thì mình hiểu sao bạn lại có thái độ đó rồi :rolleyes:
bạn cho cái top đó cũng chả chứng minh đc là bạn cheat đc game này bằng GameCIH đâu nhé, tiền trong shop thì nhìn hình của mình trong top cũng 300K kìa
nếu không đưa đc video cheat đc bằng GameCIH thì chẳng bao giờ mình tin đâu 😃 có ngon thì cheat 1 phát unlock quick play đê 🆒
azumi_ht
TÍCH CỰC
12 năm
@truongthjnh.epuedu Àk k, bạn nhầm rồi, mình có tham gia Tinh Tế mấy nữa đâu mà ham hố topic gì đâu! Lâu lắm toàn ông anh mượn nick dùng chứ mình tháng vào cm 1,2 bài thôi! 😃 Bài viết của mình từ lâu, k hề edit, cheat bằng gameCih. Lười thôi, mình ghi rõ là mất thời gian đấy còn gì! Nếu bạn ở HN, mời mình cf đi, mình cheat cho xem! 😃 Ngay cả cái thì đấu trường onl của game Thánh Gióng mình còn cheat đc gần như là đầu tiên cơ màk 😃
Còn bảo cheat unlock quick play thì =))
Bố thằng gameCIH cũng chịu! Chắc bạn k hiểu nguyên tắc hoạt động của GameCIH rồi!
@azumi_ht ồ, cái game có 62 lượt bình chọn với 4,1 điểm đó á, thế chắc bạn cheat CIH siêu lắm nhỉ, thanks bạn naz 😃
doanhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chỉ cần hack tiền Sun ==>50 có được ko?
doanhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang dùng bản 1.98.30 tait trên sppstorevn ko kack đươc bạn à
Tải bản 3.0 của bạn về ko chạy được, vào bị aut luôn

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Chu thot hoc lop j truong dien luc ay nhi?;)

Sent from my GT-S5830 using Tinhte.vn
@xuandieu_001 mình D6-H1, bạn cũng ĐL à 🆒
@truongthjnh.epuedu Minh d6h3

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
bấm ok mà vẫn ko vàod dược game
bị lỗi khi vào có dòng thí application is not authorired for ué on your android device rồi FC ra ngoài
mình vẫn vào đc cơ mà nhỉ, các bạn thử gỡ ra cài lại xem nào, nếu vẫn không đc thì các bạn tìm bản v1.3.0 khác ở trên mạng nhé :oops:
à quên chơi đến lúc mở đc cái shop với cả almanac rồi hẵng hack nhé
@truongthjnh.epuedu đã thử bản 1.30 khác cũng như vậy ban ơi
@saccerwin cũng như vậy là như nào hả bạn, cũng bị báo lỗi rồi Force Close á, thế thì là do bản PVZ chứ đâu phải do phần mềm hack của mình, bạn tìm bản PVZ nào vào đc ấy rồi hẵng hack
azumi_ht
TÍCH CỰC
12 năm
@truongthjnh.epuedu Phán bừa! Chưa gì đã phán do game! Phải nói là nếu lúc chưa cheat mà đã bị FC thì mới đúng là do game!
Cheat tức là can thiệp vào data của nó, chỉ cần can thiệp nhầm 1 cái gì đó là FC ngay!
P/s: Trả lời luôn ông chủ topic là tớ k biết a mơ dôn là gì luôn! Trước giờ chỉ dùng Market, HTC làm gì có A mơ dôn? Hay mình gà?
@azumi_ht nhìn lại nhé mình ghi rõ ràng là vào đc game thì hẵng hack nhé, tất cả mọi người đều bị FC trước khi dùng pm hack nhé
mà thôi bạn ức chế cũng phải, sorry vì chưa thấy top của bạn đã đăng bài, lùng google suốt mà có thấy bài đó đâu ;)
mà của bạn cheat đc mỗi tiền trong shop thôi mà, đâu giống hệt mình chứ mà cáu @@ 😁 =))
bạn có cách nào cheats xong mà vẫn chơi được Adventure mode không bạn
@raincadic đợi bác nào chơi bt full tiền rồi xin cái savegame 😁
Anh pro quá...Để em download về test nghen
Up lại cái hình giùm em anh ơi 😔(
chà chà. Giờ cái này cũng có hack nữa hả 😆
Em cũng đã thành công.
trò này ko hack vẫn thắng đc mà 😁 công nhận game rất hay, hồi mới chơi ghiền lắm, lâu chưa chơi lại 😃
s mình chơi k dc bạn, nhấn ok nó thoát ra 😔(
hình như không hỗ trợ ICS 4.0.3 thì phải 😁
yangahn81
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cám ơn bạn rất nhiều! Mình đang download 😁
bản trên android này không có phần survival hở ta?? kết thúc game rồi mà kiếm hoài hong thấy...
HACK RÙI THÌ CHƠI CÒN GÌ HAY NỮA CHỨ 😔 KO LIKE VỤ NÀY TÍ NÀO
@Mr.Blackberry.No1 Nó sẽ có ích trong một số trường hợp:

- Muốn chơi lại nhưng bị mất save game
- Muốn review đánh giá game
- ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119