Hack phone trực tiếp trên điện thoại các máy đời củ os9.1

mathanh
23/6/2008 3:43Phản hồi: 989
989 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoangtute
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cam on MaThanh! Lam phien Ban kiem giup Ky cua ban AdvancedDeviceLock (bao mat tung fai) hoac co ban nao tuong tu.minh rat can cam on nhieu nhe.Imei cua minh 358633010742332
tuantq1911
ĐẠI BÀNG
16 năm
máy pro cho em xin cai soft secman vơí ạ
không xin phần mềm tại đây nha

thanks bạn rất nhiều. bạn có ..... của leisgo không?
:angry6wn:anh mathanh ơi.em đã độc bài này của anh rất kỉ, và em rất thích bài này.em làm theo hướng dẫn của anh. em chuyển file CProfDriver_SISX.ldd vào C/sys/bin sao đó thoát ra,khởi động lại máy. và em cài đặc CapsOn.sisx và CapsOff.sisx
trong CapsOnOff os9.2 (n95 8gb) xong rồi.em vào x-plore ấn phím số 0,đánh dấu vào các ô hidden files, system files, system application ,rồi em thoát ra.em vào 2 thư mục CapsOn.sisx và CapsOff.sisx mà èm cài lúc nải. em mở ra không được.em không biết máy em hack được hay chưa nữa.em đã làm từng bước theo hướng dẫn của anh, nhưng tới bước cuối cùng em không biết hack là làm sao hết.anh chỉ kỉ giúp em đi anh.hack là sửa cái gì,hay tạo cái gì,trên máy em không hiểu được.anh chỉ rỏ cho em hiểu,em cảm ơn anh rất nhiều.(em cài phần mềm toàn báo chứng chỉ bị lỗi) buồn quá anh ơi.
báo lổi cập nhật,vậy là trên đt của bạn đã cài 1bản tương tự như vậy.bạn tìm xem có đúng không,nếu có thì bạn xóa nó xong sẻ cài được.
Bản tương tự thường có 1tên khác.

Vídụ.nếu trên đt đã có livetv muốn cài mmtv hoặc CMTV thì sẻ nhận được thông báo lổi trên.
Nếu muốn thì phải xoá livetv đi.

Capsoff cũng tương tự như vậy.
Em dùng E 61 thì sao, sử dụng file nào và cách cài cũng như vậy ạh
Mong bác giúp em với chứ thử phần mềm nào cũng đòi sign cả !
e61 là os9.1 bạn tải CapsOnOff os.9.1.
anh mathanh ơi giúp em với,em hack phon theo hướng dẫn của anh,không biết em làm sai chỗ nào mà em không hack được phon. máy em đứng như từ hải luôn.không cài được phần mềm và cũng không xóa được luôn.cài vô là đứng máy.xóa cũng đứng máy.phải tháo pin khởi động lại.máy khởi động lâu lắm anh ơi khoản 30 phút ấy.anh chỉ giúp em phải làm sao hả anh. n95 8gb
Đêm máy wa mình làm giúp cho.
Còn không thì fomart lại máy. Làm lại từ đầu,mã fomart *#7370# 12345 ,khi fomart máy phải đảm bảo Pin còn 60% nha, nếu dưới 40% fotmart rất nguy hiểm.
anh mathanh vui lòng chỉ giúp em

:angry6wn:em hack phon theo hướng dẫn của anh.tới bước cuối cùng rồi.máy n95 8gb em cài CapsOnOff os9.2. và CapsOn.sisx và CapsOff.sisx em cài lên bộ nhớ máy. em vào ứng dụng mở 2 biểu tượng CapsOn.sisx và CapsOff.sisx.
không mở ra được anh ơi. em vào x-plore ấn phím số 0,đánh dấu vào các ô hidden files, system files, system application ,chọn Back trở ra,làm sao nữa anh chỉ giúp em.em không biết mở vào đâu nữa. ( anh nói Back trở ra,rồi tiến hành hack.CapsOff và CapsOn Chỉ nhá 1cái là chạy rồi.)
anh cho em hỏi:khi vào x-plore ấn phím số 0,đánh dấu vào các ô hidden files, system files, system application ,chọn Back trở ra. có thoát x-plore không.
và làm sao đễ biết máy mình hack được hay chưa? và hack là sửa cái gì?
em in bài của anh ra, em độc đi độc lại cả 100 lần mà em chưa hack được.
anh mathanh vui lòng chỉ rỏ từ đầu tới đuôi cho em hiểu nhe anh.cài cái nào trước,cái nào sao.rồi vào đâu. làm gì? haily23 cảm ơn anh nhiều
thấy anh mathanh bận nhiều việc wá
em cũng xài N95 8GB nè
pm yahoo vanchoem_95
em chỉ giúp cho nhé haily!
nhh_pt
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cái này phải đưa lên đầu chứ! cài đến bươc 1 ko thấy c/sys đâu là nản rùi bạn ạ! ^^
vậy là các bạn làm mà không ai đọc wa bài viết,rồi làm,vậy phải đưa lên trên
nhh_pt
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bạn làm như những bài giude công nghệ giống những bài văn à... tâm hồn lãng mạn ghê. Còn mình đọc chữ đầu là mún vọc lun mà! diễn lun! Không đủ kiên nhẫn để đọc hết dc. Mình cũng góp í vậy thôi. Mình vừa sign dc rùi! đã quá! thanks bạn nhìu.
Mình hướng dẫn kỹ lắm rồi mà.
Bạn cho cài và vào x-plore ấn phím 0 đánh dấu vào các ô show hidden files, show system files/folders, system application chọn Back.

Vẩn còn trong xplore Tìm đến và cài HelloCarbide.sisx ,vừa cài xong bạn nhấn phím menu trên đt.không phải menu của xplore đâu nha.
Nhấn phím menu của đt để xplore vẩn còn chạy ẩn,ở menu đt bạn tìm tới icon HelloCarbide đã cài xong,cho chạy HelloCarbide chọn options chọn menu1 chọn yes.
Sao đó vào lại xplore đang chạy ẩn tìm tới file CProfDriver_SISX.ldd trong CapsOnOff os.9.2.zip chép file CProfDriver_SISX.ldd vào trên bộ nhớ đt C/sys/pin.
Đến đây bạn đã có thể thoát xplore và khởi động lại đt.
Vào xplore Rồi tiến hành cài capsOFF và capsON Lúc này trong xplore vẫn chưa vào được thư mục Private, và sys, còn thư mục resource cũng chưa cho phép tạo thư mục bên trong, bạn thử kiểm tra thì sẻ biết.

Sau khi cài capsOFF và capsON xong,giờ muốn vào thư mục Private, sys, và muốn tạo thư mục trong resource, thì chọn icon CapsOFF, CapsOFF chỉ nhá 1cái.
Giời ở trong xplore bạn có thể vào được các thư mục trên.
Còn muốn đóng các thư mục trên Chọn icon CapsON
Vậy là hack xong
Còn muốn sign phần mềm để cài vào đt thì tự làm nha.

Nói thật lần đâu tiên mình gặp 1người như bạn đó.
nhh_pt
ĐẠI BÀNG
16 năm
^^ thanks bạn! í mình là bước đó bạn edit cho nó lên bước 1 ở bài đầu. Cho tiện.
anh mathanh ơi chục chặt kỷ thuật một chút

:wink0st:em làm các bước hack phon rồi , và em vào icon capsoff. nhá một cái. rồi em vào x-plore tìm đến Private, sys. mà không vào được. chỉ vào được
RESOURCE mà không tạo được thư mục.máy báo như trong hình,anh xem giúp
em với.
Giờ bạn cho chạy lại xplore và HelloCarbide rồi chép lại file CProfDriver_SISX.ldd vào đùng thư mục trên máy dùng mình C/sys/bin. Nếu chép đúng vào C/sys/bin mình chắc chắn sẻ vào được, tất cả điều cài vào ổ C của đt.
Có lúc truy cập xong wên k rum capson thì có sao hok a mathanh?
nếu wên cũng không sau,nếu bạn có cài game ngage sẻ không vào game được.
cảm ơn anh mathanh em hack được phon rồi. em cài mobisign. em sign được file SIS thành SISX mà khi cài vào máy toàn báo lỗi không thể truy lục ứng dụng này vì lý do bảo mật. là sao hả anh ? vất vả anh quá, cảm ơn anh nhiều.
teejams
ĐẠI BÀNG
16 năm
cho mình hỏi, e N95 8G của mình khi vào settings/Applications/App.manager sẽ có software installation. Nó sẽ có 2 lựa chọn signed only hoặc là All. Như vậy có cần hackphone và sign các PM unsigned không? thanks in advance
cũng phải hack như thường à bạn ơi,nhưng tốt nhất là để All.
Mình có cái 6210 Navigator làm hoài ko được, cài vào hết và làm theo hướng dẫn nhưng ko biết kết quả như thế nào
Như thế nào là đã hack được phone, và như thế nào thì cài được chương trình
Ai biết xin chỉ giùm
vào được Private và sys là đã hack được phone.
Máy mình N95 8G đã up lên v3.0.Bạn hướng dẫn mình cách hack phone với.
Máy bạn đã không còn hack phone theo cách này được nửa. Mình đang thử cách khác cho đt đã up lên 3.0 sẻ có thông báo sau
Bạn hướng dẫn giúp mình các bước cụ thể để sighn một phần mềm với nhé. thanks. Từ lúc download về máy tính cho đến khi sighn
kolya82
TÍCH CỰC
16 năm
Chỉ nói 2 từ:" rất tuyệt!!!" mình đã hack được phone và đã cài được core 1.2.5 mà không cần sign.cảm ơn rất nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019