Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hai máy ảnh compact Leica lộ diện: một giống Panasonic LX7, một giống siêu zoom Lumix FZ200

Duy Luân
14/9/2012 16:15Phản hồi: 47
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieutran89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp quá, Leica bước chân vào dòng máy tầm trung sao? Yêu quá chừng, thế nầy có cơ hội được sở hữu sự ao ước bấy lâu nay rồi :-x
leica cuối cùng vẫn phải theo xu thế thị trường.tự nhiên chiếc máy này làm giảm đi thương hiệu của leica.dòng DSLR của leica cũng ko đc đánh giá cao
pisa
TÍCH CỰC
12 năm
Cái siêu zoom nhìn mất chất Leica quá! Không thanh lịch và sang trọng, gắn nhãn panasonic hợp hơn!
Thực ra Leica đã có D-Lux 3 và V-Lux 1 từ năm 2006 rồi.
@Wind_n_Metal cái compac thì em ko biết nhưng may DSLR của leica ko đc đánh giá cao mà bác
@meosu8x Không phải là có rất nhiều người mơ Leica đấy sao? Nếu Leica không được đánh giá cao thì cái giá bỏ ra chắc chỉ để các đại gia lòe thiên hạ???
@Wind_n_Metal mấy cái như kiểu v-lux1 ko đc đánh giá cao mà bác.còn các dòng M1 3 6 9 vẫn là niềm mơ ước của em từ trc đến h 😔
Bà con ra ngoài tiệm in cái tem leica rồi dán lên máy của mình là được, cần gì phải mua mấy cái này.
matmeo007
ĐẠI BÀNG
12 năm
con cháu của Em này có giá chát lắm...cái giá của thuơng hiệu...
duytrinh271
ĐẠI BÀNG
12 năm
F2.8 suốt toàn giải tiêu cự @@

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn
đã
Nó sử dụng thiết kế của Pana. Thêm vào cái logo thương hiệu. Giá chát không có gì hấp dẫn.
Xem qua [TRÊN TAY] của các mem Tinh tế là vui rồi!
vodanh_tk
TÍCH CỰC
12 năm
Có thể là pana FZ200 + cái tên Lenca nữa là giá gấp đôi, gấp ba lần rồi :eek:
Cái giá cảu thương hiệu và sự nổi tiếng 😁
Nghe đến leica là điếng hết cả người ! Mơ ước xa xôi
angelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bạn chẳng biết gì về máy ảnh cũng như trải nghiệm thì KHÔNG NÊN PHÁT BIỂU trong những topic về ảnh, loãng!
k pha?i gio^'ng ma` la` OEM luo^n ro^`i #
Có cảm giác bọn Leica hơi lười. Cop cấu hình, cop luôn cả ngoại hình. Chưa cầm qua, không biết Menu có giống Pana luôn không?😕
pixcasso
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe Leica là thấy thèm thuồng, hic .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019