[Hàng khủng] Metal Slug Complete (Rambo lùn) (MacOSX)

Quick2Silver_Mx
4/11/2011 17:9Phản hồi: 335
[Hàng khủng] Metal Slug Complete (Rambo lùn) (MacOSX)
Game RAMBO Lùn nổi tiếng 1 thời dành cho những ai yêu mến.

Metal Slug Complete (Inc Metal Slug 1-6 and X) (MacOSX)
Name: Metal Slug Collection
Version: - v.4003
Mac Platform: Intel-Cider
OS version: 10.5.8+

Processor type(s) & speed: 1.8Ghz
RAM minimum: 1GB
Video RAM: 128MB​

Port information:
The gamer told me that he ported this game perfectly using the latest Cider build (4003) from Toy Story 3. Everything has been ported correctly as far as I can tell. I haven't tested on ATI yet, but i'm almost 100% sure it'll work correctly with this wrapper. This is one of the few cider ports thats so good, you'd think it was a native mac game.

Game info:
Metal Slug Anthology (Also called Metal Slug Complete (メタルスラッグコンプリート?) in Japan) is a video game compilation for the PlayStation 2, PlayStation Portable, Wii and now for the PC/Mac.

Included features:
Metal Slug 1-6 and X are included in the release, and the games have not been altered in any way. This is the same with the characters and abilities, which have all been kept the same. However, the game's manual erroneously states that the 'slide' ability is achievable in Metal Slug 4, 5, and 6; 6 does not include this feature in either the Arcade or console version.
No Password | No CRC Errors

Quảng cáo

Ai muốn nhận Acc Filesonic Premium để down fullspeed thì để lại mail nhé. Chú ý ko PM vì hòm thư mình nhiều quá rồi.
Click Thanks nếu cảm thấy bài viết hữu ích
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ban ơi cho minh xin với babyboynumber1ls@gmail.com
hay gê bác làm ơn cho em mượn để em down trò này với COD đc ko bác, thank bác nhiều :* mail em là
locoroco_231@yahoo.com.vn
Cho mình xin với :* mail mình là pm.tuan318@gmail.com
Cám ơn bạn nhiều nhé :X :X :X thank liên tùng tục lun :X
CHo e với, imaxds93@gmail.com 😁 ~ E cám ơn ạ.
yahoo mình là go_han91@yahoo.com

bạn gởi cho mình với nhá thanks bạn nhiều lắm
cho mình xin với vip.superganker@gmail.com
hot nóng hổi wa nhỉ....? cũng đặt gạch 1 cái mail xem sao 😃 mr.n0fe4r@gmail.com
Ủa cái này down free thì ko down dc quá 400mb mà bác chủ toàn cắt 700mb thì buộc phải có acc premium à :-s lót gạch hóng share acc vậy =(((
hoanglongvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gmail minh la kecodoc182@gmail.com
bạn gửi cho mình nhé.cảm ơn bạn
Đã Share cho tất cả các bác :D
@Quick2Silver_Mx cho mình xin acc với bác ơi linhlinh.kongoan@yahoo.com
nhah quá! Quất lun 😁 tks bác> Down thử ngay thôi 😃
Ai dow được k nhỉ :-.... mình dow có được đâu :-<
bác gửi cho em phát
romeovn8x@gmail.com
thanks!
cho mình xin acc với nhé
thephiet251@yahoo.com
cảm ơn bạn nhiều
Đã down về hết mà không bik cài đặt thế nào :| Nối 5 file lại thì nó ko hiện ra 1 file dmg nào cả. Giải nén 1 file bất kỳ ra file dmg thì ko chạy được. Không hiểu món này có chạy trên Lion dược ko? Bác thủ thread vào xác nhận mấy câu hỏi dùm e với 😃 @Quick2Silver_Mx
Bạn dùng hjsplit join lại cho đủ (vì cái này ko đủ file nó vẫn cho ra 1 file .dmg). Xong cài đặt bt, chơi bt mà bác. Ko cần crak luôn...
hic tớ có dùng hisplit join nó lại rồi nhưng nó lại ra cái tên file meta_slug...part1 chứ ko ra file dmg nào cả >.< ko hiểu sao nữa :-< Vậy nên mới ko cài đặt được. Bực ghê. Hào hứng down lun về từ hôm wa mà ko chơi dc 😔((

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

hình như t bị down lỗi part 3. Trên web là 700mb bjo kiểm tra lại chỉ có là 546mb @@! Mà acc FS bác share cho mình lại không xài được nữa. Nó toàn báo error. Bác Share lại cái acc khác được không? Thanks trc nhóe 😃 mr.n0fe4r@gmail.com
chả hiểu sao, tớ down về rùi join lại được file dmg 2.68 gb, vào game hình ảnh bị đảo ngược hết, chả chơi được, lion air 2011, bạn giúp mình với
cho mình xin 1 cái nhé rgx120@yahoo.com.cám ơn bạn trước
cho mình với bạn ơi ducm3tal@yahoo.com
share hộ mình vs nhé chủ thớt 😁 .... dragonfly20119@yahoo.com thanks bác nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019