[HÀNG NÓNG]Hội những người chơi Order & Chaos Online + APK GAME ĐÃ MUA

T-DragonXs
30/9/2011 13:30Phản hồi: 6.823
6.823 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dễ nghiện như nghiện ma túy lắm em. Tốt nhất là không nên thử, dù chỉ 1 lần. 😁
nghiant00
TÍCH CỰC
12 năm
có vẻ hay đấy, nhưng bảng skill đc lèo tèo 5,6 cái thế kia mất cả hứng
nghiant00
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyen1209 haha bị lừa rồi game offline
@nghiant00 Game hay đấy a Nghĩa, ios mấy mới choi đc vậy a? Có link down ko a? Cho e xin 😃

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
@nghiant00 Offline thì anh chả thích chơi, offline thò chơi assasin creak, samurai, golf 2, golf3 sướng hơn.

Nhìn chung game offline có một cái cực kì dở là không "khoe hàng" được, không thể hiện bản lĩnh của người chơi được, ... không kết bạn được. Game onl làm tốt điều đó, do đó mà anh quen được phoenix ở Vũng Tàu, zezo ở Hải Phòng, giabao ở HCM, ku nguyen, ku space, ku nook, ...nghĩa ở tận CH Sec', quen TD ở bên Đức, quen link8 b Mỹ, ... và còn rất nhiều bạn khác nữa ở nhiều tỉnh khác nhau và ở các nước khác nhau. Anh rất mến anh em và nghĩ có lẽ anh em cũng mến anh và anh có thể giao lưu ngoài đời thật với các anh em này và... biết đâu có thể học được rất nhiều từ họ, ... điều mà game offline hoàn toàn không làm được 😁
nghiant00
TÍCH CỰC
12 năm
@wonredkeke 6/7 hinh nhu la phat hanh

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
Nhà ta có ai chơi Skyrim ko?

^ em có quen anh không nhỉ 😁
Híc hôm qua coi đá banh giờ buồn ngủ quá từ lúc euro đến giờ thua độ hơi bị nhiều híc . Thôi kệ dẫu sao cũng hết rùi chỉ chơi mùa euro thui huhu 😔
Cho em hỏi chút nhé . ..các anh chi cách mua sách chế đô .ạ ...em k biết mua cho monk (master)..thì mua cái rì ạ ...
@gà mà Ku testdy viết chữ đọc hoa cả mắt, chóng cả mặt. Cà lăm dễ sợ.

@gà mà Khi đạt cấp pro rùi thì nó cho.chế.áo blue cứ.kiếm.nguyên liệu chế khi nào đủ điểm thì nâng cấp master ko cần mua sách gì thêm cả tốn point
Híc không biết tại sao không vào đc trang gl forum nó bảo bị banned haiz thật không hiểu nỗi
Lên pro nó đâu có cho sách em 😁
Vào link tham khảo chế đồ ở trang1, xem cái nào nhiều điểm/stack nhất thì mua sách đó mà chế đồ. :D
@KeVoDanh ah quên vào bid mua sách nó bán có 1 ,2 gold 1 quyển mua hết học chế áo quần tay chân là ok
Em lêm mạt ..tờ .rùi mà anh .....chỉ ..là....
...hổng có cài..rì .nữa lên ...mún mua ..trong đâu giá ....nhưng k biêt mua cái nào thui ..à...ạ......😆)))
..nhưng ..sách...thì .đủ loại ........làm em...hoa ...cả mắt......kông ..biết mua ..anh ạ...húnhus
@gà mà healer thì hình như mua sách epic devout god học để nâng cấp đồ rune lên epic
nghiant00
TÍCH CỰC
12 năm
@gà mà đúng với tên gọi gà mà lại
..hê..hê..anh nghĩa...phờ ..rồ.......
.....mà anh biêt em là ai k ..vây ..hê.hê
@gà mà Hê...hê... Cái kiểu nói.....chuyện này là......của ku Testdy.....chứ.....ai nữa hề....hề...... Có đúng không......em .....?

nghiant00
TÍCH CỰC
12 năm
@gà mà hehe ai chơi game cứ suốt ngày kêu có thằng kill em ở bãi vega
ae cho minh xin link game order and chaos voi. hoac ae nao co tai khoan maket da mua game cho minh muon vao tai 1 phat tks
Anh nói thật nha gà mà, nếu tôn trọng anh em thì đừng viết cái kiểu cà lăm đó nữa, đọc ức chế kinh.

Anh rất giận cái vụ em quit guild hôm kia. Hôm đó mọi người đang war ở vega, đang vào giờ phút kịch liệt nhất thì em nhờ anh em giúp, nếu anh em rảnh thì giúp em là chuyện bé tí, nhưng thời điểm đó anh em đang rất bận, đang tập trung cho cuộc chiến tại vega nên chưa giúp em được, vậy mà em hờn trách rồi quít guild là hoàn toàn sai.

Em phải biết rằng, làm quest, luyện lv là nhiệm vụ của em, và quét đa phần là phù hợp với level của người chơi. Chỉ quest nào thật sự là khó, ví dụ quest rk, kp, et thì cần sự giúp đỡ của anh em, các q còn lại đa phần đều làm được.
Trong game, ai cũng đều có việc cần phải làm, do đó nếu anh em rảnh rỗi thì ai cũng sẵn sàng giúp em, nhưng nếu anh em bận thì dĩ nhiên - với cương vị là người nhờ thì mình cần phải chờ người ta xong việc của người ta thì mới giúp mình được.

Anh tin chắc rằng khi em lv60 em sẽ hiểu những lời anh nói, và khi đó, anh em có việc cần em giúp, chưa chắc em đã giúp được người mới như các anh đây đã từng giúp em.

Anh có nick trong game là Arsenal®, Queen-Storm, SuperBuff, ErnMoney, -Dragon-.

Chúc em chơi vui với mọi người.
@KeVoDanh Giới thiệu dài dòng z anh. anh là hùng vm là ae bít r 😃

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio using Tinhte.vn
Ngày trước đã có 1 người từng bỏ guild sau đó là bỏ game vi không có guild thì chơi game này sau khi lv 60 mà săn đồ là gần như bất khả thi xin tụi ngoài đi dungeon săn đồ cực vãi cả đái chưa chắc tụi nó chịu invite .Nếu em còn muốn chơi game này tốt nhất là ở guild có ae giúp đỡ đi săn đồ. Đừng nghĩ chơi monk là dễ kiếm party ngoài nhé đồ cùi nó cóc party đâu .Còn cái vụ gọi hoài không trả lời thì bt lâu lâu anh gọi ae trong guild hoài mà có trả lời anh đâu mặc dù nhìn bảng online rất đông lúc đó cũng tức quá off luôn 😁
@DriveAngry Phải kể như vậy mới đúng nè a:
Ngày xửa ngày xưa đã có 1 người từng bỏ guild sau đó là bỏ game vì không có guild thì chơi game này sau khi lv 60 mà săn đồ là gần như bất khả thi xin tụi ngoài đi dungeon săn đồ cực vãi cả đái chưa chắc tụi nó chịu invite .Nếu em còn muốn chơi game này tốt nhất là ở guild có ae giúp đỡ đi săn đồ. Đừng nghĩ chơi monk là dễ kiếm party ngoài nhé đồ cùi nó cóc party đâu .Còn cái vụ gọi hoài không trả lời thì bt lâu lâu anh gọi ae trong guild hoài mà có trả lời anh đâu mặc dù nhìn bảng online rất đông lúc đó cũng tức quá off luôn :D
Các em nhỏ sau khi nghe câu chuyện cổ tích này xong nhớ đi ngủ sớm đi nha. Oa...oa..oa... Ông bụt bùn ngủ wá rồi he...he...
..anh...............ơi......em có nhờ .....làm giúp ....quest ..đâu ..à.....khà..khà.....hê.hê...thôi chuỵn rì ..qua .rùi thì cho nó qua ......đi anh à...............😃
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@gà mà đồ cà lăm. hehe, viết bình thường đi e/
Lại bảo trì...liệu có update không đây các anh.
😁cái guild vui nhỉ, giống con nít, không cho kẹo thì giận không thèm ....bú, hihihi:p. Ai solo với em không, lv 12 rùi kakaka
@totrinhkute chơi gì cả tháng nay mà mới LV 12 thế ....
@DriveAngry hihi thì em đánh nhím, đánh chó..... như thế nhanh rùi mà hihihi:p
duc5555
TÍCH CỰC
12 năm
@totrinhkute Bu ji vay. Hoho
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
bú sữa cô gái....
Bú sữa cô gái hà lan tct ...ha.ha......la..lá.lá...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019