[HÀNG NÓNG]Hội những người chơi Order & Chaos Online + APK GAME ĐÃ MUA

T-DragonXs
30/9/2011 13:30Phản hồi: 6.823
6.823 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chờ mãi chả có update, chán quá, grừ, grừ, grừ, grừ, grừ, grừ .....:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
@KeVoDanh để cho ae tích trữ souls nữa chứ............
Update mới thì vẫn cứ tích trữ soul, có ảnh hưởng gì đâu em?? :eek:
@KeVoDanh lần nào đợi update cũng thấy nản thật . Chắc up xong mua luôn 2 cái bow và dagger cho con phoe cho bỏ ghét . con drive dủ soul làm cái fury rùi 😁
@KeVoDanh đây là cách chống hack souls của gameloft đấy. :p
.up ..mong có thêm ..mây map..oánh nhâu .....em chỉ mong ước đơn giản vây thôi ...ngày nào cũng ra vega ...quen cả mặt thằng ..tlet o đó ....ju.hu.ju
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
vậy có ai hack souls thành công chưa
@KeVoDanh con zing và E-dragon làm gì còn 1k3 anh còn có 200 soul ah do bị phung phí quá nên hết soul rùi 😔 con phoe thì đc 1k4 :D
@DriveAngry A phoe vao tra q con phoe va war dum e cai. Ping thap wa e ko vao dc.

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
@KeVoDanh Còn con pé Điệu nữa a, 77 soul ne :D

Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@KeVoDanh sặc, thảo nào hồi mới chơi game này đã thấy các ông pro rồi, giờ không ai hack nữa đi anh em nhờ.
H mới bắt đầu chơi có phải muộn lắm k ;)
@cunjumeomatruj Với những game của tụi hút máu vinagame thì là muộn. Nhưng với game này thì bạn cứ an tâm mà chơi, bạn mất khoảng 1 tuần hoặc 10 ngày để up lv60 (lv60 là max), sau đó nếu bạn chịu khó đi săn đồ thì sẽ có bộ đồ xịn trong khoang 1 tháng 😁
@KeVoDanh Thế sau 1 tháng chơi j nữa :D
@cunjumeomatruj Sau 1 tháng muốn chơi gì thì chơi, sưu tầm thêm đồ vip chẳng hạn. Game onl thì làm gì có hồi kết hả bạn? Guild mình đầy người chơi hơn 1 năm rồi bi giờ vẫn còn chơi :D

Nếu sợ này sợ nọ thì tốt nhất đừng chơi :D
linhvu86
ĐẠI BÀNG
12 năm
@KeVoDanh nge bạn nói mình cũng sẽ thử mầy mò tí xem có ngiện không 😃
nhưng mình dùng Kindle Fire thì bỏ 15k ra để mua game thế nào bạn nhỉ
mới 1k3 sao k kiếm đủ luôn đi mấy a, 2 cold + sun 1500 souls roài. h mới có 800 souls 😁
@nguyen1209 2 cái dagger giống nhau nếu mua không biết có đeo đc cùng không nhỉ
Anh thấy mấy thằng đeo 2 dagger rồi em 😁
...hê.hê. ..em cũng k biêt ..bao nhiu ngày lên 6x ..nhung từ .khi lên ..map 3x..đi cùng anh tank thì sau 3 ngày lên 6x ..hê.hê............mún choi tốt thì phải ..đọc kĩ hướng dẫn sử dụng ..như em nè....hu..hu..lúc nào cũng hỏi ..hu.hu
Chơi cái này nếu ko giỏi ngôn ngữ quốc tế thì phải sử dụng kim từ điển để dịch. Thế mà mua cái kim từ điển về hỏi nó có 1 câu " I don't know " là cái j mà nó cứ trả lời " Tao không biết " thế mới đau, đúng là đồ cùi bắp.. 😁

Làm sao tải game về đc đây ac ggplay sai pass.của bác nghĩa ver cũ và die link.cái bảo dk 15k h là 2$ mà có tk ngân hàng đâu mà mua help
@cunjumeomatruj http://www66.zippyshare.com/v/98899584/file.html. dùng thử cái này nhé
@cunjumeomatruj lấy điện thoại mà mua file pak từ gameloft tốn 15k chứ nhiu, rùi down bằng wifi
@starwer Ặc đã bảo k tìm đc cái mua 15k kia ở đâu vào trang chủ nó bắt mua 2$ mà biết lấy ở đâu ngoại tệ h ;)
@DriveAngry Chịu khó đọc mấy bài ở các trang trước, hoặc dùng link của bài tôi trích dẫn xem sao.
Hack j thế hack jup phát;).mới chơi đồ hoạ ẹp mỗi cái pin nóng rất nhanh hix.mih dùng arc s 😔
.ax....em cũng ..đang chán..đây ..nhà.ở .xa lên ..k thể giao dịch mua rune .được nè..mún lên ..chút cho nhân vật cũng k được ...còn về ..khoản dơw....anh vào. Appstore.vn..nhé.....nhưng hãy .seach o ngoài .gg.là " order & chaos appstore.vn...vì nếu anh vào trực tiếp thì sẽ rất khó khăn để tìm ra .đó.....pin thì ..em đã dùng 2 máy đê choi game này thì. ...chỉ biêt .thê này thui nhé...s3 vừa sạc ..vừa choi ..vẫn .đầy pin được .còn gnex. .thì...chết pin .......gamebhay ngốn pin là chuỵn bt mà..hì..😃
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@DriveAngry híc, nói săn đâu dễ đâu, anh nhờ tankvn đi cả tháng còn không được một món, huống hồ đủ bộ đồ monr, lúc cần nó ko ra, lúc có rồi nó lại ra. tốt nhất naprunes làm phát 4/6 luôn cho rồi. lại còn săn esscen chế đồ nữa, đến bao giờ, chắc mất 6 tháng may ra full quá, hehe
duc5555
TÍCH CỰC
12 năm
@Vanthuan Zezoashe va zezobl@cl e choi 7 ngay 6/6 epic. Full item. Haha
@duc5555 Ngày xưa nó khác em, bi giờ tỉ lệ drop ess ít hơn hẳn, đi ET cả chục lần mà chả có cái ess nào 😁
@duc5555 7 ngày đủ essen thôi. làm gì có souls mà mua recipe chém kinh quaaaaaaa
Em ..đi hoài rk hôm qua còn đi full mà chỉ có được cái.mu..cua monk hea ..còn toàn là đô cua monk mili à..chán.lám.......còn nap rune thì 100%..phai nap anh à..gia han .và ..mua esen .lên epic ..chứ anh ...
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@gà mà nạp runes thì nên đồ ngay 4/6, 2 tuần sau là full epix, nhanh lẹ hơn chứ farm lâu lắm, anh cứ dùng runes nên không chờ đợi, làm phát 320 runes đi. hehe
Tỉ lệ drop ess bi giờ còn 1/5 so với ngày xưa thôi em 😁

Anh đã tăng skill lại, nhưng tăng thế quái nào thì restore cũng chỉ khoảng 14x đến 17x là max 😔
Anh
Anh thiếu 2 cái trinket devout healer mà sao restore đc trên 180 .
anh nghe zezo nói HuuAi chưa có trinket cũng restore lên được 2xx, kinh dị luôn 😔
Mà thấy cái restore đó cũng không quan trọng lắm 😁
@KeVoDanh 2xx vì war a zezo tăng nhận thêm 20% healling. cái restore này cũng có crit, có mark crit 2xx.
@KeVoDanh Con £-Dragon sao ko đc như vậy nhỉ?

Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
mãi không úp game, chán quá híc.
nghiant00
TÍCH CỰC
12 năm
còn lâu nhá
duc5555
TÍCH CỰC
12 năm
@nghiant00 Nghia pm lai cai pass google play cai. Chua kip dowdoww da doi pass . Co giup nha nghia co j pm gmail. Ducnv1510@gmail.com. thank 100 lan hehe
Viết có 3 chữ mà cũng phải sửa hả nghĩa :eek:
Đang chuyển qua choi Golf Lét golf 3 HD của gameloft mà nó bắt mua itém bắng úsd, kinh quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019