HÁT KARAOKE 6 SỐ TRÊN aNDROID

bsmanbslong
7/1/2012 0:16Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

q128
TÍCH CỰC
12 năm
có trang web nào cập nhật các bài hát karaoke cho phép tải về koh thế, chứ tìm bài mình thích trong đống kia dài quá muk chưa chắc đã có
Giải nén vol 17 ra bị lổi font rồi,hát chử bình thừong chỉ bị tên bài hát thôi.
bác đã thử set encoding chưa?

Anhbien
TÍCH CỰC
12 năm
Up em vài bài mhạc trẻ với
không tìm được bài hát theo tên ah b ơi, mình dùng pm gõ tiếng việt của kì nam mà nó không tìm được 😔.
Mình đã down được bản Cali V18, lời thì có dấu bình thường nhưng tên bài hát thì bị lổi fone.
Và mình đã tìm ra cách tìm bài hát rất nhanh là các bạn vô phần Search trong mục Menu rồi đánh không dấu 2 ký tự đầu tiên của các chử của tên bài hát - chú ý có khoản trắng- thì sẽ ra ngay bài cần tìm. VD: tìm bài Bảo nổi lên rồi - ta đánh: ba no le ro. Các bạn thử nhé.
Mình chỉ bị lổi font trên tên bài hát chứ chữ chạy ko bị,mình cài trên tf101 đã up vol 18 ca li rồi khi hát nối cáp hd với lcd âm thanh tuyệt vời.Đây là cách mình tìm bài cho nhanh,mình cài trên dtdd chạy win6.5 list vol 18 file exel tìm theo chử cái ra mã bài hát sau đo vô new list của karaoke search mã số đó là ra sau đó add vào hát.nếu thấy ko tiện thì ra cửa hàng mua cuón list nhạc 50k.Hy vọng bảng update sẽ có hình hoặc video nền cho nó pro.
Bác share luôn vol 18 cho ae luôn đc k ạ :d
@chủ thread : bác có thể share thêm nhạc trẻ k ạ :s
caoboi94
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình gặp chút rắc rối là cái này với cái music lẫn lộn tùm lum hết.ai bik cách khắc phục chỉ với
sao ko dùng Propecsional karaoke hả các bác, ngoài đời như thế nào thì e nó như thế ý, còn có cả ghi âm để nghe lại nữa chứ,đã thử nhìu loại máy chạy ok, lên maket tải miễn phí nha
Vol 18 cali
www.mediafire.com/?cji3475i9illy56

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

Bạn cho cái link đi tìm hoài ko có
vol 18 có những bài nhạc trẻ mới ko?
dã thử . nó lẫn lộn với fai nhạc khi nghe nhạc nó dọc luôn kraoke . có bạn nào biết cách khác phục 0
Thanks chủ thớt. Tìm miết giờ mới có karaoke trên android!
có nghe tiếng của mình ko vậy ?
love89
CAO CẤP
12 năm
mình tìm mọi mắt ko thấy pm bạn nói..nếu có thể cho minh xin cái link

---------- Post added at 09:45 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

chỉ nghe nhạc với nhìn thấy chữ thôi
mìnhthasays Vol18 giải nén ra là cấc bài nhạc dạng .Mid
Còn mấy bài đơnlẻ của chủ topic pót thì dạng .KAR
Vậy Vol16 giải nén ra thì dạng nào các bác?
loại nào load nhanhhown?

Mình Scan vol 18 thì lâu quá, cực cực lâu
peterh
CAO CẤP
12 năm
Sao không có chức năng tạo playlist nhỉ. Kiểu như lưu luôn á, chứ chỉ có thể lưu danh sách hát, xong thì mất tiêu!
Cảm ơn nhiều. Mình đã load được chương trình cùng 1 số bài của bạn, nhưng sao không load được phần Vol 16 hoặc Vol 17, cứ báo lổi hoài bạn ơi. Nếu có thể cho xin link mới, email: nguyenan1970@vnn.vn.
Cảm ơn bạn nhiều.
http://www.mediafire.com/?wongydgm6xyg1gx
các bác lên maket tìm app có tên là PROFESSIONAL X KARAOKE về xài nha, có hàng ngàn bài hát lời việt, anh, pháp ,china...còn có thể thay hình ảnh mặc định của nó thành hình mà mình ưa thích, khi hát hình nó cũng chạy y chang như hát trên tivi, đặc biệt có thể ghi âm và tự đọng lưu vào thẻ nhớ để nghe lại, các bạn cũng có thể dúng tai nghe hát cho nó sướng, bản free chỉ cho xài thử 3 ngày thôi nhé các bác ợ, lưu ý là phần mềm này sử dụng lits trực tiếp trên ariang 6 số nên khi vào bắt buộc phải có kết nối 3g hoặc wifi nhé, ở nhà mình dùng wifi nên ko lo vụ tiền bạc 3g nên hát suốt ngày hihi
một lần nửa ko thấy link,cho link đi bạnn
Mình đã cài trên maket nhưng không dùng được. Bạn dùng bản dùng thử hay trả phí, có thể hướng dẫn mình được không?
Phần mềm này, bạn nào muốn hát đã thì tậu thêm chiếc loa mini nữa thì ok. Loa đt hơi nhỏ, đó là nhược điểm thôi, còn lại thấy cũng "nuột"...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019