HD iPhone sử dụng iTunes 11 Sync, Restore, Backup

cydiatoday
30/11/2012 10:51Phản hồi: 465
465 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới cài TeamViewer... Bạn cho ID và password đi...
bác nào reg hộ em 1 cái tài khoản itune đc ko????????
bác cho em hỏi phần sync contacts của em báo thế này:
your contacts are being synced with your iphone over the air
over the air setting can be changed on your iphone
Em tìm trong máy chỗ thay đổi cài đặt cái over the air mà ko thấy đâu cả.
máy của em không sync được contacts.
Bác giúp em với ạ! thank a lot
Bác ơi khi em sync Photo thì cái phần selected folders nó bị ẩn đi ko tích vào đc bác hướng dẫn em với
@nguyenlong1252 trong cái folder sync có folder con thì mới chọn được chứ ko có thì sao mà chọn 😁
nếu có folder con trong folder sync như nói trên thì mới chọn được cái ô selected folders nhé
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
11 năm
cái này ok khi xài với itool chưa bác
nghe 1 số bác lên itune 11 thì itool bị lỗi
mà e xài itool là chủ yếu
henry93
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi làm ơn giúp mình itunes của mình giờ mở lên cứ báo là We could not complete your itunes store . And unknown error occurred (0x800B0101).There was an error in the itunes store . Please try again later .Thank rất nhiều !!!!
mấy cái lỗi đó là do máy tính bị j hoặc do update/cài đặt itunes bị lỗi chứ ko thì ko sao cả.
mình update từ 10.7 lên 11 vẫn chạy được tất cả các tools khác trong máy tính bt nhé, chưa gặp lỗi j hết.
cần thiết thì gỡ sạch itunes và các thứ liên quan rùi cài lại thui
henry93
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình gỡ sạch rồi cài lại vẫn bị như vậy có cách nào khác không bạn !
@henry93 pm yh coi cái coi
Mình dow itunes về máy nhưng chỉ dc 99% thì đơ luôn ko dow được..bác làm ơn đính kèm gởi qua inbox cho mình với nhé .thanks bác trước
@nt27590 chắc load bằng idm đúng ko?
nâng cấp idm bản mới hơn sẽ hết cái vụ 99% đứng nhé
@nas_nguyen Mình đã nâng cấp bản IDM mới nhất rồi, đã làm đủ cách mà vẫn hông đưoc
@nt27590 vậy trở lại cách bình dân nhất, load bằng mặc định của trình duyệt web (tắt cái auto load của idm trên trình duyệt đi thì sẽ loàd bằng mặc định của web được mà).
cách khác là update bằng chính itunes luôn nhé
Cũng không được bạn ơi, nó cứ báo lỗi không xác nhận à. Chẳng hiểu sao nữa.
vừa mới để ý thấy trên iTunes 11 k còn chức năng Create ACC version cho các bài nhạc => k cắt nhặc làm nhạc chuông được nữa rồi
vậy trrường hợp của bạn là do lỗi máy tính nên có gửi link hay j thì cũng chiu thui 😁
phải khắc phục cái máy tính trước đã nhé ;)

bạn để chưa hết ý rùi.
click chuột phải lên bài nhạc sẽ thấy cái bạn đang cần thui.
tuy nhiên, cái tạo nhạc chuông thì thiếu j tools hỗ trợ cắt nhạc mạnh hơn hẳn itunes mà bạn lo :D
với lại jb rùi thì chơi anyring ko sướng hơn chăng?
nhok_ken257
ĐẠI BÀNG
11 năm
cám ơn bác Cydiatoday nhiều ạ. E xin copy bài viết bác và ghi rõ nguồn ạ 😃
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
Đã chỉnh sửa itunes 11 trên con Lap rồi!😃!có vài hình ko giống với ảnh #1 lắm 😃!
@thanhbk Do bạn Windows giao diện khác với hình dùng Mac chút.
long.duy86
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi là mình ko thấy cái xoá hết app trên iphone đâu nhỉ bản cũ có tiện xoá app máy khác đi
Hôm nay Apple ra FW 6.0.2 cho iPhone 5iPad Mini.
Theo mình các bạn khoan update 6.0.2 chờ vài bữa xem có khi Dev-Team ra tool Redsn0w mới jailbreak cho 6.0.1.
Cẩn thận luôn không thừa: Lưu SHSH cho 6.0.1 với TinyUmbrella 6.01.01 ngay từ bây giờ.

Screen Shot 2012-12-19 at 6.11.17 PM.png
999doahong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác cydiatoday ơi , Máy em 4s World , hồi trước lỡ up lên 5.0.1 qua OTA nên giờ không re-restore lại 5.0.1 hay lên 5.1.1 được dù có shsh đầy đủ .
Cho em hỏi giờ em tải bản 6.0.1 về rồi up qua itunes được không . Nếu mà được thì chỉ cần tải 6.0.1 về rồi đưa về DFU vô itunes shift+restore thôi đúng không bác . Em cảm ơn , mong hồi âm sớm
@999doahong chính xác
ntnghia
ĐẠI BÀNG
11 năm
cydiatoday:Theo e biết thì khi sync music trên itunes của máy tính 1 rồi sau đó muốn sync thêm music ở itunes của máy tính 2 thì itunes của máy tính 2 sẽ xoá hêt music của itunes máy tính 1. Có cách nào để tránh không bị xoá không bác? Cám ơn bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019