Hè rủ anh em Tinh Tế đi biển cho mát

taithy
18/6/2015 7:17Phản hồi: 56
Mấy anh em nhà mình có ai có kế hoạch nghỉ mát hè chưa. Đang tính cuối tháng xuống Vũng Tàu nghỉ ngơi một chút, anh em nào có muốn đi thì làm kế hoạch đi luôn 😁 Em tính nói làm liền mất công chờ đợi lâu, với lại VT gần đi tí là tới :p
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kieudan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đi về trong ngày thì em đi, bác rủ đông đông đi cho thích :p
hitech86
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kieudan Đi vậy mệt lắm bạn ơi, đi 2,3 ngày cho thích. Đẹp nhất là tối thứ 6 đi và tối chủ nhật về 😁
em ở hà nội, cơ mà có đi với toàn con trai cũng buồn
ngoclinh1770
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Vũ trọng tình Hà Nội rủ đi Hài Phòng, Quảng Ninh cho gần, bác lập thớt đi 😁
ketnoiue
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Vũ trọng tình Hà nội cũng có mấy cái trò vui lắm mà, bác tổ chức thiếu gì 😁
KOPTroll
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhớ ngày xưa đi Vũng Tàu chạy xe 2 tiếng tới, rồi sau đó quẩy đêm sáng về. Quá đã. Giờ mà có như vậy thì thích :p
maridiem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kế hoạch cụ thể đi bác ơi, được thì làm chuyến đông vui đi cho có không khí. Hơn nữa nếu đông kiếm tài trợ đi cho khỏe hehe
iphone10s
ĐẠI BÀNG
9 năm
@maridiem Đang tính đi với hội vespa cổ cuối tháng mà thấy anh em hào hứng cũng muốn tham gia. Thêm tài trợ xe cộ đi thì càng ngon.
vuthanh23396
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác oách thật 😔
iphone10s
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vuthanh23396 Sao bác không tham gia với anh em cho vui 😁
hainhatrang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đi mùa này thì thật sảng khoái, biển đẹp và mát. Đầu hè mùa du lịch mà 😃
Sao gửi bài hoài ko được ta 😔
quangnguyena
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kế hoạch của bác là mấy ngày. Nếu ngắn ngày thì em có thể tham gia, nhân tiện là xuống thăm ghệ cũ luôn. Cũng mấy năm rồi chưa có gặp :oops:
NaNgan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tuần sau thấy Tiger có tổ chức sự kiện Thật sảng khoái Tiger Crystal vào ngày 27/06 dưới đó, bác nào đi thì quẩy luôn 😁
tam47
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tuần sau đi hả bác. Có rủ thêm bên ngoài được ko 😁 được thì em rủ đông đông đi nũa :p
NaNgan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tam47 Yep , ngày 27/6 nhé, có xe đưa đón đi về nữa ;) uống bia và ăn nhẹ miễn phí, hơn nữa có nhiều trò chơi tập thể vui :D
ketnoiue
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sướng nhỉ, có tài trợ cho anh em Tinh Te nhà ta thì ngon 😁
iphone10s
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lấy nguồn tài trợ e khó, tự thân vận động thôi bác ạ 😁 anh em tự đi tới đó chơi cũng vui mà, mấy chỗ vui chơi kiểu này đa số là vào chơi free hết.
tam47
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lịch trình cụ thể là thế nào bác? có lịch chưa. Em sắp xếp dần luôn 😁
hainhatrang
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tam47 Nghe nói sáng đi có xe đưa rước của Tiger crystal từ SG xuống Vũng Tàu, ra đó được uống bia miễn phí, ăn nhẹ, xem show nhạc hoành tráng và nhiều trò lạ chưa từng có.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019