help game mc4 cho mn

mrtstyle
2/12/2012 11:16Phản hồi: 15
nếu mn lm theo cách ở bên appstore vẫn k vào đc thì lm như này:khi zải nén đc file com.100..... Các b vào file này chép hết nhữg file trog đó sag android/data/com.gameloft...m4hm/file/.(chép nhữg file Ở TRONG file vừa zải nén thôi nhé)rồi xog(nhớ tắt mạg trc khi vào game).mìh dùg hkp revo 4.0.3 chơi hơi zật lm theo mấy cách of ducthanh11 hieulpx kũg k đc nên m tự mò
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

charmidz
TÍCH CỰC
11 năm
chờ bản chính thức nhé bạn 😁
em đọc đau hết mắt bác ạ, đang kéo về test trên LU ko biết có đc k nữa, ng bảo ngon ng kêu giật
giải nén ra thì đổi tên để mỗi tên cuối là vào chơi được nhé
Ái chà tụ hết đây rồi à.e ducthanh đây.sao máy samsung nào e làm thế đc mà.chú vào lại hướng dẫn ở topic mc4 xem😁

Gửi từ GT-I9070 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@dungeonshard mấy cách of bác tui thử hết r nếu đc thỳ kòn lm kái top này lm zì,tối qua tui làm theo cách trên và đã chơi đc trên "hát ka fôn rê vô" rom 4.0.3 tuy hơi zật
tiephien2
TÍCH CỰC
11 năm
@dungeonshard bạn dùng GLS advange đúng ko? bạn đang dùng rom gì thế? b hướng dẫn mình với, m cài mãi mà ko dc 😔
ban oi cho minh hoi la giai nen duoc file data xong roi no co ten la main.100.com.gameloft.android.anmp dung khong ban? minh chi can mo file nay ra va coppy het file trong thu muc do roi chep vao sdcard va vao android roi vo data la xong ha ban hay la can phai tao mot folder game loft nua roi moi chep file do vao hay sao zay ? con apk thi co can phai cai truoc khong ?
hien tai minh dang dung galaxy s2 co gi giup minh voi
da test va lam duoc tren s2
thanks chu thot
tại t lm theo mấy cách of ducthanh11 bên appstore k dc nên tự mò ra thôi.m đag dùg kon hát ka fôn nè chơi hơi zật nhưg fá đảo cmnr
Dũng Kin
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai chơi qa mission3 rồi thì hướng dẫn mình vs, cái màn đi tr0ng bóng tối ý
@Dũng Kin Mình thấy chơi misson 3 cũng dễ mà nếu tối quá bạn bật màn hình sáng sẽ thấy đường đi thôi , mình thì phá đảo trên aurora 2 khoảng 2 ngày trước rồi mà game này sao ấy lúc thì thằng Blake ( người đi cứu tổng thống ) lúc thì thằng Page (kẻ bắt cóc tổng thống )
gautodung
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn cop vào rồi đổi tên thư mục.nếu vẫn ko chơi được dùng five tb là ok thôi
mình xài i9100g mà bị lỗi dis ra màn hình 😔
các bác giúp em với..sao e cứ vào lúc màn hình MC4 thì nó lại dăng ra ngoài vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095