help vấn đề tải nhạc về máy lumia 520

vdktvb
30/3/2013 6:19Phản hồi: 20
tình hình là như vầy, em mới dùng nên k biết cách tải nhạc mp3, video....... vào đt, vào 1 số web đều k tải nhạc về máy đc mong mọi ng` giúp đỡ 😆
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Down Zune về xài
bác có thể chỉ rõ giúp em đc k ạ, em muốn down nhạc trực tiếp trên máy mà khó quá :-SS
Vào cửa hàng \ ứng dụng\ MP3 Downloader. Sau khi cài xong mở MP3 Downloader lên, nhập trang web cần tải, chon một bài bất kỳ để phát sẽ thấy link down và bấm vào đó tải về máy thưởng thức.
@hungvncc bạn ơi cho minh hỏi mimhf mới xài con 520 khi định cắm đầu cắm usb vào máy tính tải thi trong my computer hiện ra trên ổ của điện thoại minh lại là biểu tương camera, mình không biết chuyển thế nào xang bộ nhớ chung nữa. bạn giup mình với.
@hungvncc nhug sao minh dow ko dc vay ban
@ngok yeu em bạn down cái phần mềm mp3downloader về chưa
@trunglong7789 rủi ma doaw ko dc cu dug hoai ak
@cao văn vũ À nguyên nhân là do bạn dùng Win XP đúng không 😃, thật tiếc vì Lumia (tất cả các dòng) không tuông thích với WIn thấp hơp Win 7 bạn ạ. Vậy cố gắn nângcaaop PC lên HĐH Win 7 trở lên nhé
Thế tải video thế nào ạ
tốt nhất down ở máy tính rồi cop cho nhanh😃
@trunglong7789 hì hì thế thì lại mất cái hay của stupid phone 😃)
@vdktvb thực ra video với music ra quán down 1 tí là đủ xài cả tháng😃, down trên dt vừa tốn pin. vừa chậm.😃
@trunglong7789 bạn này nói dúng ;) SP mang tính di động cao nên chỉ xem online thôi chứ ai lại dùng nó tải nhạc-phim (bí quá mới dùng thôi :p )
mới súc con 520 ở viễn thông a xem bộ nhớ trong sao có 4.8GB là sao máy bác 😕
@sieuthi vậy bạn nghĩ iphone 16gb thì nó đủ 16gb sao ;)
bộ nhớ của nó còn chứa rom nên bộ nhớ khả dụng của nó chỉ còn tầm đấy
tiện đây vừa thấy bên top kia làm sao tắt 3G. bạn vào Vào Settings-->Cellular-->Data connection Chọn ON
Tiếng Việt hình như là Cài đặt --> Mạng di động (có cái tên nhà mạng Viettel, Mobifone, Vinaphone...ở ngay dưới ấy)--> Kết nối dữ liệu và chọn Tắt
lần sau chịu khó tìm hiểu chút đi bạn
khuyên bạn sang winphoneviet.com 😁
kokakykuj
ĐẠI BÀNG
11 năm
pac nao bjk cach xoa' nhac chi minh vs.
Minh muon dow nhạc ve may ma,ko,dow,dc chan that
Bạn nên tại trình duyệt UC Brower (của tụi tàu) về và dùng nó để tải nhạc và video. Rồi vào mục "nhạc + video" sẽ thấy.

Nhiêu đó là đúng rồi bạn, vì phần dung lượng kia để chứa file hệ thống.

Lumia chỉ tương thích với windows 7 và 8 trở lên. Với win 7, bạn cài thêm file windowsphone.exe nữa là được.

Bạn nhấn vào bài nhạc muốn xoá, nhấn giữ 2 giấy, 1 cửa sổ mở ra, rồi bạn chọn xoá.
kokakykuj
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao cua mih lam may cach tren cung hk dc. pac nao chi ro hon gium e ty dc ko ak`.
Tải vieo vào cửa hàng tải phần mềm getthemall là dow dc vieo . Còn tải nhạc thj có thể tải phần mềm file dowloader về , rồi vào web copy địa chỉ rồi dán vào chổ RUL nhấn star là ok
Tải vieo vào cửa hàng tải phần mềm getthemall là dow dc vieo . Còn tải nhạc thj có thể tải phần mềm file dowloader về , rồi vào web copy địa chỉ rồi dán vào chổ RUL nhấn star là ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019