Hẹn giờ gửi email trong Gmail

TDNC
22/2/2012 2:10Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng hay............................
Google đang muốn mọi người làm việc online trên nền ứng dụng của hãng...chiến lược sau này la Chrome OS với cloud
datmacom
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu tắt máy thì có gửi dc ko nhỉ 😃
MLuXuBu
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo mình thì trang RI sẽ tự động truy cập vào Gmail của mình và gửi email hẹn giờ đó theo giờ đã định. Nhưng nếu vậy thì có đảm bảo về độ bảo mật k nhỉ?!
thieuvcu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu tắt máy mà vẫn tự động gửi thì tuyệt quá!

Sent from my WT19i using Tinh tế
kotaroshi
ĐẠI BÀNG
12 năm
tắt máy mà gửi được thì việc quái gì cần phải cài plugins.
Nếu gửi được thì chắc thằng trung gian nào đó nó gửi 😃
plugin hay nhưng hẹn giờ để làm gì,soạn,gừi mail tức là muốn ng nhận có thể đọc dc lá mail mình muốn trao đổi,còn hẹn giờ thì nghịch chơi chứ không thiết thực
... Thanks bro, rất là tiện ích 😃 ...
Nhin cũng hay đấy chứ nhỉ.mai phải thử mói đc
Cái này quá hay lun đó! Google thật sự nâng cấp chứ năng này rất đáng giá cho người dùng! Nhưng người bận công viêc thì chức năng này quá hay!
cái này cũng mới và hay đó...........
Oh! Pm này rất hay & tiện ích đó chứ! Để khi nào onl lap sẽ thử 😁
vdv8xboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá hay , ví dụ sếp bắt đúng 17h nộp mail báo cáo tình hình rồi mới đc về, 16h mình có việc đi gấp ko quay lại đc, và thế là cviec vẫn đảm bảo ;)
vdv8xboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu mà cứ phải bật máy mới gửi đc email thì dùng outlook có tính năng delay delivery từ lâu r :p cần j cái này nữa
Meg2k
TÍCH CỰC
12 năm
Không cần thiết mở PC, RI tự động đăng nhập vào Gmail và gửi email cho mình (chính bạn Grant Access cho RI làm điều đó lúc cài đặt mà).

Nhưng nói thật là cho phép một dịch vụ của bên thứ 3 truy cập vào hộp mail dành cho công việc không phải là một ý tưởng hay, chẳng biết nó có thu gom contact hay tự động gửi email quảng cáo hay làm bất kỳ điều gì nó muốn trong tương lai hay không....
Có bản hỗ trợ cho ipad ko bạn?
vuthang13
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích cái ý tưởng tự gửi mail cho mình chừng 5-10 năm sau mở ra đọc 😆
cái này hữu ích với mình thanks 😃
Món này mình thường dùng tring Outlook! Toàn để 1h đêm mới gửi mail cho sếp! Toàn được khen là "chăm chỉ"!
haivt203
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phần mềm này can thiệp bởi bên thứ 3, không phải của google, không biết sau khi cài nó có trộm email, gửi thư rác, ... không nữa đây
Đầu tiên đọc tưởng gmail mới thêm tiện ích này hóa ra không phải nên cũng khá lăn tăn, mà lăn tăn thì chẳng dùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019