Hero of Sparta - Game hành động hay nhất cho BB 8XXX

crusoe
6/3/2009 10:5Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này mà cài được trên Bold thì thích nhỉ? Em cài trên iPhone chơi đã đời luôn!
vohongquang
ĐẠI BÀNG
15 năm
KHông có đâu mình chơi = 8700 đến vòng olympus rồi nè, phím chùm dâu = tổ hợp phím atl + enter ( phím tắt của tùy chọn ngôn ngữ đấy)
taducanh
TÍCH CỰC
15 năm
Chơi game này trên iphone nhìn hình ở BB thầy buồn quá.BB chỉ để work thôi,mặc dầu giờ với nhiều phần mềm Iphone work có vẻ dễ hơn
Ko có cho 8100 à, khổ thân em pearl cụa mình.
Giả sử muốn đi ... mà có thằng nó đang chém mình gần chết thì pause sao kịp bác :D ,nhưng mà bật được menu là tốt rồi 😃
à,hóa ra là thế,bấm chọn ngôn ngữ sau đó out là nó bật cái menu lên chứ đâu phải là bấm alt+enter thì cái menu hiện lên đâu bác
vohongquang
ĐẠI BÀNG
15 năm
Àh cái đó do tùy mỗi máy cài phím tắt như thế nào thôi. Như mình vào Options>language> sau đó gán phím tắt là alt+enter or shift+space
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
các bác yên tâm, em đã tìm được game cho từng dòng máy riêng, từ đây các bác không cần phải bận tâm chuyện tuơng thích phím nữa rồi!!!;)
Sao e dùng bb8800 cài game hero of sparta vào mà không chơi được nó báo:'' Application terminated. Hero of sparta has been denied the ''interprocess communication'' permission là sao vậy bác nào chỉ cách khắc phuc lỗi này với.
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
Đã có Hero of Sparta cho 87xx và 81xx rồi nhé các bác....download, enjoy và đừng quên nút thanks!!!😁
Hero_of_Sparta_Bb8700.rar
Hero_of_Sparta_Bb81xx.rar
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm

Em thì Melodic Death , lâu lâu cũng nghe Black và Technical Black.bữa nào anh em ta lại hàn huyên típ nhé bác!:yes4lo:
kuongkurt
TÍCH CỰC
15 năm
Okie. Thank bro nhiều, hơi tiếc vì bro mãi trong "Xì Gòn", không thì anh em đã bóng ban, cafe cà pháo rồi. :rolleyes5cz:
bigmi
ĐẠI BÀNG
15 năm
hehe,bác nhiệt tình với anh em ghê ^^,trò này em chơi ở touch gen 2 vui phết,nhờ bác đc chơi trên bb ^^
good game thank bác nhá .........
This is MADNESS...This is SPARTAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!
bác nào nghiên kíu cho bold chơi đc đi. nhin them wa
hấp dẫn quá 8100 đang down thanks
Hix! Nhìn game này chạy trên iphone trông phê quá. Đồ họa 3d, lại mượt nữa chứ. Ko biết bản này chạy trên Bb đc ko?
tungvnt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có vẻ hấp dẫn nhỉ
Down về xem sao. Thanksss bạn chủ topic nhé
Thak u,game rất hay..........................
Links
TÍCH CỰC
15 năm
Bác này toàn hàng gameloft, khủng quá T.T!
Keep on Rocking \m/!
Nhìn phim thì hay nhưng khó chơi quá vì phải di chuyển bằng viên bi
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
Bác không đọc hướng dẫn sử dụng trước khi dùng ùi...4,6 di chuyển, 2 nhảy,8 ngồi,1-nhảy sang trái, 3-nhảy sang phải,5-hit, trong phần Help có đó bác😁
matmeo7979
ĐẠI BÀNG
15 năm
hic hic ...nhìn video là mê rùi.......................ủng hộ bạn 1 phát.......
Hi hi em cảm ơn bác chủ thớt. Này thì 30K
Thử xem nào!
Chắc game này hấp đẫn lắm. Thấy trailer oánh nhau khiếp thế!
kuongkurt
TÍCH CỰC
15 năm
Các bro à. Games này chơi rất hay, ngồi liên tục mấy ngày, đã "phá đảo" rồi. Hê hê
Chắc là người đầu tiên chiến thắng trong Topic này 😁
Chúc anh em vui vẻ.
crusoe
TÍCH CỰC
15 năm
hì...vậy phải kiếm game khác up cho bác kuongkurt nhà ta rồi!!!:DBác yên tâm, lát em kiếm ra là up cho bác vào review ngay!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019