Hiện tượng HUGO cứ thấy EX là gọi lại ?

daigia_hp
25/4/2015 7:9Phản hồi: 140
- Ko bít chỗ các cụ thế nào chứ chỗ em để ý có 1 chuyện là HUGO cứ thấy EX chạy qua là gọi lại kiểm tra ( kể cả chạy đúng phần đường, 2 gương,...) 10 con EX chạy qua thì 11 con bị gọi lại ko con nào thoát ? Chả lẽ đii EX lại bị soi như vậy ? thấy nó đứng là phải vòng đường khác, ức chế, tức ói máu lun...:mad:
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SVSAIGON
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không ngờ csgt cũng phân biệt đối xử với dòng xe này à
Mình ở HCM đi thấy nó thì chặt cua quẹo đua gấpo_O.Sắp tới lễ bọn nó đói nên cỡ nào cũng táp:oops:.
- Hay nó đéo có xe ấy, nên GATO, em nghĩ mãi chỉ ra đc mỗi lý do ấy thôi ???!!
@levibinhdinh Bái phục =))
boycaonguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@levibinhdinh Sư phụ,ông tướng chjmlongthong lặn mất tăm, toàn thứ gì đâu haha
USSR
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Duy_P900 em thấy bác cmt chuẩn vãi, cứ như lập topic khoe thành tích ấy, mà toàn thành tích bất hảo
e4600
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bán xe, mua hun đa uây đi là khỏi bị ngó.😁. Bác ở đâu mà bị dòm ngó ghê thế, em đi cả năm nay, xe còn lên dĩa sau nữa mà có bị gì đâu ta?
Nó muốn thử xe sao kg đua với nó, mình đua hoài chứ gì, thấy mình kg dừng là nó kg thèm rượt luôn

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@xima63 tự hào quá nhỉ, có phải cướp bóc éo đâu mà gặp ai cũng rượt, truy đuổi gây tai nạn cho dân để rồi cả đám viết tường trình kểm điểm à
long.ph145
ĐẠI BÀNG
9 năm
cũng đi ex tem mx từ lúc mua tới giờ chưa bị , ngay cả khi về khuya 1,2h đêm =.=
- Cứ lượn qua mặt nó xem, đêm thì nói làm rì,
Số bác đen thế naò ý chứ em từ lúc biết đi xe tới giờ bị hai lần bắn tỐc độ thui à mà em đi con xe còn gây chú ý hơn ex ý chứ nhưng lượn wa mặt mấy anh ý toàn nhìn vơí ánh mắt trừu mến chứ ko tít coì.
@stefagame18 - THui bác đừng kể chuyện cổ tích nữa nha..:p
@daigia_hp em nói thiệt đó.bị tít đúng hai lần là do chạy wá tốc độ thui một trong hai lần đó có anh mặt đen xì còn lại gần hỏi xe này chạy đc ko giá cả thế nào nữa mà.
@stefagame18 - Hỏi thế để tính giữ lại là luộc đồ đó, cẩn thận ghen cưng...:p
@daigia_hp kaka ko có giữ lại đâu em rải cục xương mệnh giá 200k ra là hắn táp liền à rùi cho em đi lun nhưng em lán lại 8 với anh da đen kia một hồi rùi mới đi mà kaka
@stefagame18 - tỉnh táo ;)
lượn hoài qua mặt mấy chốt giao thông có sao đâu. Rượt thì xuống gọi cho ông a ra lấy là ok 😁
mình đy tỉnh thấy công an cũng hay vẫy thanh niên đy exciter.còn mình đy chưa bị hỏi phát nào
@LÃng Tử Phiêu Du - Đấy thấy chưa, vẫy như phố đèn đỏ luôn, 2' 😁
- Tính 30/4 này chở nhỏ bạn xuống Đồ Sơn ăn ghẹ mà ớn mấy cha quá...:p Mà đi Wave thì ở nhà cho xong, còn rì là BRO nữa...2' 😃
@daigia_hp sợ đếu gì.đầy đủ giấy tờ,đy đúng luật,trong ví có tiền thì sợ gì.trừ khi xe bác k giấy tờ hoặc độ tùm lum.em đy ô tô về tỉnh còn k mang giấy tờ suốt
tannhatquan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@daigia_hp 30/4 e cũng tính làm 1con. nhưng k phải đồ sơn mà quất lâm. đc cái về đến nam định công an hiền như đất. đen lắm mới hoạ chăng...
@tannhatquan - Dưng mà Đồ Sơn Ghẹ các em vô địch, toàn teen 18 chân dài, trắng muốt nuôn, nhìn chỉ muốn ăn ngay và nuôn thôi
thì nó biết đi ex có tiền, kêu lại để xin 1 2 xị gọi là quan tâm thôi =]]
Cá nhân em thì thế thui chứ công nhận bọn nó khóai ex thật thằng em của em bị hỏi thăm sức khỏe suốt mỗi lần như thế lại mất mịa nó 100k haizzz
Ở đâu không biết, chứ dưới sài gòn này đối với gt chạy Ex là bình thường! Vì số lượng dân chúng chạy ex khá nhiều, nên nó biến thành xe phổ thông rồi 😁!
Dưới này chỉ có mấy bác đi 2 thì, thì mới sợ bị chú ý thôi 😃!
P/s: Đa phần AE chạy Ex 10 chiếc thì có hết 7 chiếc mod, nên kiếm lỗi phạt rất dễ :D!
- Lại Chém, giấy tờ đủ mà
- Ở đấy mà lí sự nhá, Ale...về bot :eek:
Mình đi 3 năm nay k thấy gọi kt gì cả, ( thỉnh thoảng có vi phạm tốc độ chừng 5- 20km/h so với quy định nhưng chưa bị bắt@@). Xe chỉ lắp mỗi cặp gương rizoma fake. K biết chỗ khác thế nào hay các bạn đi tn. Còn như bạn nói đủ gương, đi đúng thì hà cớ làm sao mà k thoát??? Bạn k sai bạn đi vòng làm gì.
@Doãn chinh - Tránh voi chả xấu mặt nào
@daigia_hp Cây ngay k sợ chết đứng.
Mèo Rio
ĐẠI BÀNG
9 năm
HUGO trước giờ ưu tiên phần bắt xe tay ga (80% là do người lưu thông phạm lỗi).
Còn vụ ex thì mình chưa thấy, chỉ toàn thấy băng băng đi qua. Nhưng dạo này nhiều chú độ ex, kể cả độ kiểng.. nên có nhiều cớ đính dính, cứ lôi vào là có cái để bắt nên không ngại mà kéo vào
julken
TÍCH CỰC
9 năm
Vì tụi đi ex đa phần đều thanh niên, trẻ trâu... gần giống chị em phụ nữ ở cái khoản cứ gặp công an là són rồi. 😃
Thanh niên đi xe 10 thằng thì 9 thằng ko gương, ko bảo hiểm, ko phí đường bộ... còn vài anh thì chẳng thèm có giấy đăng ký, cá biệt có cả thanh niên ko có bằng. Cứ gọi đại vào kiểm tra hành chính, sơ sơ thì bắt lỗi thiếu giấy tờ lấy 1-2 lit. Hên thì lại gặp anh găm hàng, ma túy... lại lập đại công.
Việc nhẹ, lương cao tội gì ko làm? Chả hơi đâu vớ anh 2 xẻng, động vào mấy anh già bị chửi cho thì còn bách nhục. 😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019