Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hiệu ứng cho menu | Giành cho FP1-E63,E71 ...

anh_knight
25/9/2010 11:58Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho em hoi chut la hieu ung nay chi danh cho dong E hay bat ke may nao thuoc s60v3 cung lam duoc a....6110 va 6210 co lam duoc khong a
mình tìm cái fullkastorenable.rmp trong C mờ cả mắt chẳng thấy đâu cả
Xong roài, nhưng làm sao để chuyển Effect vậy, con E72 thì chỉ cần vào RomPatches apply là có effect khác, còn E63 thì làm sao vậy
maikaka2008
Full_Effects_FP1FP2 và Gererator_FullKastor.sis tại đây bác dơn cái_FullKasto này cài zô là có_FullKasto trong thư mục ổ c dùng x_ploxe tìmdwowsi cuối bác nhé
động vào c2z thì hơi bị mệt đây. Bác chủ cho e xin cái effects sấm chớp và sao sáng đc ko?
http://www.tinhte.vn/threads/482007/page-2 hiệu ứng thì bác zô đây thích cái nào bác tải về.chúc bác có ẻm xinh
thanks bác, e down đc rùi, nhìn ẻm còn ngon hơn là bồ của e...
oài. e vừa ngâm cứu ra 1 số lỗi nho nhỏ. Bác nào vừa dùng hiệu ứng + chia hàng cột thì thử làm theo e xem có ra lỗi ko nhé. các bác bật hiệu ứng menu lên, bật cả menugrid nữa. cứ dùng bt khoảng nửa ngày. Sau đó ấn kiểm tra emei(*#06#) lifetime (*#92702689#) kô hiện gì đâu. Ấn thêm nút * nữa nó sẽ ra. Thêm 1 cái này nữa. Vào giao diện. Thay đổi giao diện khác. Màu trắng chẳng hạn. Màn hình sẽ trắng khoảng 3,4s. (màu giao diện màu gì nó sẽ hiện lên màu đó) sau đó mới hiện đã chọn giao diện. Cách khắc phục tốt nhất để tránh 2 trường hợp này là bỏ cái chia hàng chia cột đi. Ok luôn. e đã test và để ý rất kỹ trên e63,e71. Ngoài ra e đang tìm hiểu thêm. Có lỗi nào e sẽ chia sẻ cho ae cùng biết.
cai nay cua fp2 ma
sao em ko kaj dc file themeefect vay.may e hack roi ma
mình thấy hình như chưa ai post lên nên mình post cho ae
9 theme effects faforite ozhie
http://www.4shared.com/zip/zK-BT7TL/9_theme_effects_faforite_ozhie.html
thấy hay thanks phát
link đứt rồi bác ơi
kien_cp
ĐẠI BÀNG
12 năm
mọi người ơi cho mình hỏi.mình cài được tất cả rồi.nhưng sao khi tắt máy khỏi động lại thì ko thấy các hiệu ứng hoạt động nữa.như kiểu tắt nguồn đi là mất hết ấy.....
@kien_cp bạn bật lại giao diện là có nhé
add auto trong rom patcher chưa bạn
kien_cp
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình add tự động trong rom patcher rồi mà.nhưng không hiểu sao tắt máy đi bật lại là mất hiệu ứng
khoi dong lạ may xong ban vao chu de tat hieu ung dj rui bat laj la dc
mjnh vua moi cai xong cho e71 thax cung k nang max lem.con sau nax tnao? thi chua biet
shshsh812
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này là theme effect mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019