[Hình ảnh] 3 màu sắc của HTC One M9

sonlazio
27/4/2015 13:19Phản hồi: 104
[Hình ảnh] 3 màu sắc của HTC One M9
HTC One M9 là chiếc điện thoại khá đặc biệt khi nó kết hợp giữa nhiều màu sắc khác nhau trên cùng một thiết bị thay vì mỗi phiên bản một màu như các nhà sản xuất khác. Mình đang có trên tay 3 chiếc One M9 và có thực hiện một số hình ảnh so sánh cho các bạn xem. Tiếc là chưa có phiên bản màu hồng cho các bạn nữ mà chỉ có xám, bạc và vàng.[prebreak][/prebreak]

Xem thêm thông tin về HTC One M9

Từ trái sáng phải: màu bạc, màu xám và màu vàng
Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-17.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-7.jpg
Mặt trước tất cả các máy đều khác màu và dễ nhận thấy
Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-3.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-2.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-6.jpg
Tuy nhiên ở đỉnh máy các bạn có thể bắt đầu nhận thấy sự khác biệt, màu xám là xám đơn thuần cho toàn bộ máy
Nhưng bản màu vàng và màu bạc thì nó lại có sự khác biệt
Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-10.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-9.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-11.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-5.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-4.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-14.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-15.jpg Bạc, đen và vàng Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-13.jpg Tinhte.vn_Mau_Sac_HTC_One_m9-16.jpg
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp quá.bao giờ hạ giá thì mới dám mua
Rij
TÍCH CỰC
9 năm
về tổng thể: đó là con m8 + thêm chút xíu cấu hình và vài cái lặt vặt khác ta đã có m9.
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@Rij cam tròn thành vuông nữa bác
@Rij về m8 thêm chút lặt vặt nên hơn m7 ;)
@mrsouth.hp Mặt sau 8 + cạnh m9 = m9+
Cam lớn hơn + màn hình lớn.!!! Ko có gj mới cả.!

Gửi từ Lumia 1280 của tôi sử dụng Tinhte.vn
gpu trên con s810 khủng vãi, gpu trên ipad air 2 không phải đối thủ
@finalmagic Đừng gọi tớ là thánh, người thường mà, tớ thì dốt tiếng anh lên cung không hiểu đâu, hôm nọ đọc bài báo nước ngoài thấy họ bảo thế thôi mà cái hình này hiểu như thế nào vây ?
@iphone368 Bao nhiêu là test mà chỉ lấy mỗi 1 cái hình S810 hơn điểm A8x là sao 😕😕, thế mấy cái này thì phải hiểu sao nhỉ? :rolleyes:

@finalmagic tớ thì hiểu mỗi cái ảnh đó, biết là điểm của cài gì, chứ mấy cái này tớ trả biết bmk cái gì
@iphone368 Thế thôi chả có gì để nói, S810 vô địch, độc bá thiên hạ =)))) :p:rolleyes:
iptran68
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn đẹp quá, chỉ tiếc mặt trc vẫn còn chữ HTC vô duyên
@iptran68 Sài riết quen, cũng ko thành vấn đề lắm đâu
PTTiT
TÍCH CỰC
9 năm
@iptran68 Nhảm nhí quá bạn. Điện thoại HTC không có chữ HTC thì có chữ gì? Mỗi hãng có phong cách thiết kế đặc trưng, đừng lấy thiết kế này làm chuẩn cho thiết kế khác. Chưa biết cái nào đẹp hơn đâu.
ngoài mấy cái phím ảo mình chả thấy nó xấu ở điểm nào.
HTC và Sony năm nay nghe vẻ sẽ đuối đây. Còn xem LG thế nào đã... 😃
@16111995st Cái vừa giới thiệu kia chỉ bán cho Nhật, z4 thật đến tháng 9 mới trình diện, đang còn có tin đồn xperia p2 bài bên kia, viền mỏng, pin quái vật, ngon ra phết, mong là có thật. S6 tất cả đều tốt mà vướng phải quả pin chuối quá, thua xa mấy con tầm trung của Sony, Nokia
@Jameslwoodward pin chuối? dung lượng thì ít thật nhưng chưa bài đánh giá nào dám bảo pin s6 chuối! ít ra vẫn hơn M9
@vqt907 Ít ra so với S5 thì S6 đã thua hẳn, so với note 4, Z3, z3c thì yếu hơn rất nhiều, đánh giá pin của gsmarena thì S6 chỉ hơn iPhone 6 một tý (64h so vs iPhone 6 61h), so vs s5 (83h), z3 (85h), z3c (101h) còn thua xa, hơn đc mỗi cái sạc nhanh. [Rò rỉ] Cấu hình Xperia P2: tương đương Z4, dày hơn, pin lớn hơn, cả đây nữa, nói chung là flagship android pin quái thú nhất vẫn chưa con nào vượt được z3c
TPTT.Hai
ĐẠI BÀNG
9 năm
gia dep :rolleyes:
lucngoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình có 1 em M9 bạc phối vàng, nhìn khá là đã, mà chưa muốn dùng, để lại cho anh em nào có nhu cầu, giá rẻ bất ngờ 😁.
@lucngoc Inbox cho quả giá nhé
@thanhlonghp
@lucngoc Cho mình xin giá vào inbox.
@lucngoc Công khai giá và phụ kiện kèm theo luôn đi bạn
dobuoito
TÍCH CỰC
9 năm
So sánh
teri.nk79
TÍCH CỰC
9 năm
@dobuoito Thật là bóng bóng chói chói gương gương như 3D
Sony cũng kính nhưng khác và nhìn nó men lì lạ kỳ. Còn SS 😁 :p
@dobuoito Dùng con này bác có cảm giác hơi lag do màn hình nét quá ko
vienanh288
TÍCH CỰC
9 năm
@dobuoito xấu điên đảo , được cái chụp ảnh đẹp với màn đẹp hơn con m9 là cái chắc
GragonV
CAO CẤP
9 năm
Hai đứa M7 với M8 chắc đang thắc mắc ku M9 là con ông nào, hazz, xấu kinh
Bản xám đẹp !!!
Pop-up
TÍCH CỰC
9 năm
Cảm quan cá nhân: Màu đen đẹp nhất 😃
hn247
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích màu xám nhất
Màu đên này đẹp hơn màu M8
Sao ra mấy tiệm lớn ko thấy trưng con này nhỉ mn, thấy bọn sam trưng quá trời mà htc chả thấy đâu
KIRA1573
TÍCH CỰC
9 năm
@alexxlee101 Em đi 1 vòng thấy toàn bỏ trong "lồng" thím ơi, chắc tại sản phẩm cao cấp quá chăng 😃
@alexxlee101 HTC Showroom ấy bạn
badman_87
TÍCH CỰC
9 năm
rất đẹp đáng mua .
2 năm nữa mua em mầu đen
Yên tâm nhé ad.. Sắp có màu hồng luôn ạ..! Bjo đang sx vỏ rồi ạ..!

Gửi từ Lumia 1280 của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019