Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh ASUS K43E - MTXT với Sandy Bridge và loa Altec Lansing

Didu
28/3/2011 10:0Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Không biết màu nâu trông thế nào, hai màu trên chắc chỉ con gái dùng là hợp.
màu sắc sặc sở quá, mà viền màn hình lại màu đen, nhìn không có tông xiệt tông lắm
cái loại máy mà vỏ bóng với viền màn hình bóng thế kia sẽ bị xước sau 3 bữa nếu không dán nilon 😆
cái máy này màu mè mà lại dày, tốc độ cũng dc -> khách hàng mục tiêu chắc là nữ game thủ hoặc gay, lesbian. Chứ:
- Phụ nữ ko thích dày cộp thế này, phụ nữ ít người cần dùng tốc độ thế này
- Đàn ông ko thích màu mè thế này, với đàn ông tốc độ i5 vẫn là chậm để làm game và lại quá nhanh để chỉ chơi pikachu hay soạn thảo văn bản.
Nói chung con này nhìn cũng đẹp cấu hình như thế cũng là được rồi.

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

Sao mình dùng hơn 1 năm rồi mà máy vẫn không bị xước nhỉ. Của bền tại người thôi bạn ạ.
ngantung
ĐẠI BÀNG
13 năm
card màn hình tích hợp nhưng của core i sandy bridge thì rất ok , thiết kế vẫn chưa có gì khác biệt nhiều.
Style_TS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Màu mè hoa lá ghêt thật đấy......😃
khongtinhte
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhiều màu để mình chọn lựa bác à, nhiều người nhiều sở thích
Em thì thích màu xanh đậm hoặc đỏ Bordaux thôi
Dung2503
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp quá...................................
mẩu này chỉ màu là đẹp thiết kế thì hơi sấu , được cái loa altec lansing nghe nhạc xem phim không chê đâu được vì mình củng đang sở hửu bộ loa này trên em bé HP TX1000 ,phải nói rất ấn tượng
wan
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn phối màu kỳ quá ko thix lắm,nhìn cảm giác rẻ tiền thậtt
Ý bác là mấy cái xe cũng rẻ tiền luôn hả
Xe porsche đó bác
huyhuy811
ĐẠI BÀNG
13 năm
được vài hôm tróc sơn,phím của mouse cung tróc mạ =>> hàng asus toàn thế mà,đừng sơn còn đẹp hơn
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn màu sắc cũng hay hay không biết chất lượng thế nào ?
Oh,sao em xài hơn năm nay mà có bị tróc gì đâu
Bác xài model nào vậy?

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Đàn ông thì dùng màu nâu bác ạ, dòng K3 có dòng core i7 mạnh nhất hành tinh mà bác, trong phucanh.vn có bán đó
Laptop mới của Asus à. a e chém e nó ..... Nhìn màu cũng kha khá. Đợi thấy máy thật, hàng về thì coi rõ hơn và ngoại thất, nhưng nhìn vần còn hơi dầy. Về loa thì share với các bro cài đặt SRS premium (kinh nghiệm bản thân em) vào thì chất lượng sẽ tốt hơn, nhưng nếu các bro vác máy ra ngoài công viên ngồi thưởng thức âm nhạc thì cũng bó tay.:bounce: Dòng này hình như có nhiều màu sắc và có nhiều bộ xứ lý chíp cho mình chọn lựa mà?
Dòng này còn nhiều màu lắm , các bác thích màu nào thì chọn màu đó, em kết con màu nâu hơn, nhìn mạnh mẽ
Mình cũng đang đợi con này, hôm bữa wa Viễn thông A nhân viên bên đó cho biết là tầm cuối tháng này sẽ nhập hàng về, trong cái cuốn giới thiệu của Asus thì con này được bán với giá 14tr200. Không biết lúc ra mắt có kèm khuyến mãi gì không đang rất hồi hợp her her.
đã từng mượn bạn xài con này
đánh giá chung:
-máy rất mát, đặc biệt ko ASUS làm bộ tản nhiệt thế nào mà chiếu nghỉ tay của em này làm bắng kim loại nhưng lại ko cảm giác nóng.
-pin dùng ok xem phim HD cũng được 3 tiếng hơn.
-Loa nghe cũng ổn hơn những dòng trước
-màu sắc thì chỉ thích màu xanh và vàng mà thôi 😆
Loa nghe không bị rè , rất ấm đó bác

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

Công nghệ sơn IMR 6 lớp mà sao trầy được bác 😕
Em vừa đi tìm kiếm em nó về. Hầu như không thấy có hàng.
Đặc điểm làm em thích nhất : core i5 thế hệ mới, card rời GF 520M (không biết thế nào),
làm mát chỗ để tay (không biết thật ko)
Thích mỗi màu nâu bóng :unsure:

Nhưng em thấy các dòng KxxSJ, cũng giống với KxxE, không biết khác nhau cái gì nữa, nhưng sờ vào em ý, đúng là mát lạnh thật. Ở trong các siêu thị nó có máy lạnh, sờ vào càng lạnh nữa :cold:. Tuy nhiên giá cũng tương đối, tầm 15~16tr cho 1 em core i5-2410 + GF 520M :sleep:
các bác cho em hỏi với,con này màn hình để làm đồ họa photoshop thì có ngon ko ạ,màu sắc hiển thị tốt ko các bác,em đang đau đầu phân vân giữa em này và con Dell N5110 quá,giúp em với các bác nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019