Hình ảnh buổi offline trải nghiệm pin di động APC

cuhiep
4/1/2015 4:34Phản hồi: 75
Hình ảnh buổi offline trải nghiệm pin di động APC
Mời anh em xem qua hình ảnh buổi trải nghiệm pin di động APC diễn ra tại Cafe Tinh tế sáng hôm qua. Đây là lần đầu tiên Tinh tế tổ chức một buổi offline chia sẻ kinh nghiệm về pin di động và APC mang đến 2 viên pin di động mới của họ là M5 và M10 để giới thiệu. Hầu hết mọi người đều cần pin di động nhưng chúng ta lại thiếu những đơn vị kinh doanh chính thức và thương hiệu lớn kinh doanh pin tham gia vào thị trường. Hy vọng qua các buổi offline như thế này thì anh em hiểu hơn về pin di động, đưa ra các yêu cầu thích hợp nhất cho cả người dùng và nhà sản xuất. Và cuối cùng là chúng ta có một thị trường pin di động thật là lành mạnh, chất lượng cao.

Mời anh em xem qua hình ảnh.

Những anh giỏi kỹ thuật mang cả những thiết bị đo dòng điện đến để do xem nguồn điện ra chính xác như thế nào.

Note 4 là chiếc điện thoại đòi nguồn điện sạc mạnh. Offline còn thử nghiệm một số cục pin bán trên thị trường trôi nổi.

Đốt thử để xem khả năng chống cháy của nguyên liệu làm vỏ pin. Trong hình là loại vỏ pin không có tính năng chống cháy được đốt và cháy ngon lành trong khi vỏ pin có chống cháy thì bổ lửa ra là không cháy nữa. Nó giúp hạn chế việc chập điện và phát sinh lửa.

Những thắc mắc của anh em về pin được chia sẻ và trao đổi tại buổi offline.

Thành viên kỳ cựu của Tinh tế, anh Laptopthinkpad lên hỏi về pin cho APC và chia sẻ với anh em.

Những người may mắn trúng pin di động (trừ người cầm mic)

75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dusaigon
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới ra mắt có giảm giá k ta?
@dusaigon Bạn vào web: www.wifistore.vn or www.facebook.com/vitechno đang tặng thẻ cào 100k cho pin M10 và thẻ cào 50k cho pin M5 đó
cái a nhỏ nhỏ người cầm mic lm j mà cứ lăng xăng thế . pic nào chụp trên sân khấu là có . hì .
kimvannam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Rổ giá thế nào vậy nhỉ
web site bán hàng đâu hè
iLi
TÍCH CỰC
9 năm
@mroceanus Cái này thấy bán ở viettel store mà, bác nào dùng rùi cho cái đánh giá đê, nếu ngon thì sắm 1 em.
Hình 3 em áo đỏ ok nhất, còn lại xấu hoắc
maru
TÍCH CỰC
9 năm
Vậy kết luận là pin tốt hay không vậy bác ?
định xem cái hình 3 em áo đỏ mà mạng lag mãi k load đk, tải về thì nó bé tí tẹo ak :v
Có vẻ nhiều ng xài note 4 quá nhỉ
vui vẻ quá ha
APC toàn sx nguồn UPS cho Server , Giá đỡ máy chủ. Từ bao giờ nó đi làm mấy cái lẽ tẻ này vậy ? :p
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@galabuon Từ 7 năm trước rồi bạn 😃
em dùng xiaomi 10400mah chính hãng 280k, rẻ bền đẹp..!!
@qwaytoiben Em mua tận 380k, bữa đấy vui, bo luôn anh giao hàng 20k là 400k. Cơ mà xài không ngon lắm, sạc không tới 3 lần cho con nhà nghèo bb z3.
@Rockiessoul Em xài ip cũng được 4 lần, nói chung là dự phòng thì khi nào cần lắm mới xài chứ cũng đâu cần nhiều lần, em thì chỉ khi nào đi tàu xe thì mang theo thôi chứ đi làm bình thường cũng đâu có mang đi
josep.tinh
TÍCH CỰC
9 năm
@anhtrungkakadanang Bác cho e xin địa chỉ mua với, thanks bác nhìu.
josep.tinh
TÍCH CỰC
9 năm
@anhtrungkakadanang Bác cho e xin địa chỉ mua pin với, thanks bác.
Hình ở nn hay sao mà load hoài
giá cao quá 1tr1
giá cao quá http://websosanh.vn/s/sạc+apc.htm
Tốn quá nhiều tài nguyên!
mrvietpm
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenhai712 Cho xin mã số cái này với giá bán đi bác ;)

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@mrvietpm What?????
thachd
ĐẠI BÀNG
9 năm
hum bữa đi triển lãm Sony gặp em này đang giảm giá, xài cũng ngon phết

,
tiennp
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao chưa có bài đánh giá hè ....o_Oo_Oo_O
Thích cái sạc dự phòng apacer B520 mà tìm hoài không có.
cang1988
ĐẠI BÀNG
9 năm
em này nó xài cell li-po, gọn nhẹ, tuổi thọ pin cao hơn mấy em xài cell li-ion giống trong pin laptop, ghép song song 1 nùi cell lại sao ngon cho được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019