Hình ảnh chi tiết Suzuki Raider R150 2015 với tem và màu mới

chuyengiaphaxe
11/2/2015 4:27Phản hồi: 197
Hình ảnh chi tiết Suzuki Raider R150 2015 với tem và màu mới
Hinh dai dien - Suzuki Raider.jpg

Sau khi ra mắt Raider R150 tại thị trường Việt Nam được khoảng 1 năm, Suzuki đã làm mới dòng xe underbone được nhiều người yêu thích của mình bằng 3 màu mới bao gồm đen, đỏ-đen, trắng-xanh dương thay cho 2 màu đỏ và xanh dương trước đây. Bên cạnh đó, bộ tem cũng được thiết kế lại cá tính hơn cho phù hợp với những màu sơn mới nhưng mức giá vẫn giữ nguyên là 46,99 triệu đồng.

Các thông số kỹ thuật của Raider R150 trong đợt làm mới màu sơn và tem vẫn được giữ nguyên. Cụ thể là Raider R150 sử dụng động cơ 147 phân khối, 4 thì, trục cam kép DOHC, 4 van, cho công suất tối đa 15,7 mã lực ở vòng tua 9500 vòng/phút và mô men xoắn 12,4Nm ở vòng tua 8500 vòng/phút. Chiếc xe được trang bị hộp số côn tay 6 số, đi kèm 3 chế độ lái và nổi bật là cả 2 bánh trước/sau đều được trang bị thắng đĩa.

Sau đây là chi tiết những điểm mới trên Raider R150 2015:

Xe.tinhte.vn - Suzuki - Raider-2093.jpg

Phiên bản đỏ - đen với màu đen làm chủ đạo và có thêm phần màu đỏ từ phần yếm xuống mỏ cày động cơ

Xe.tinhte.vn - Suzuki - Raider-2068.jpg
Phiên bản màu đen thì toàn thân đều màu đen

Xe.tinhte.vn - Suzuki - Raider-2069.jpg
Phần tem mới trên yếm Raider R150 2015 với rất nhiều "nhãn" khoe công nghệ trên xe, đậm chất Nhật

Xe.tinhte.vn - Suzuki - Raider-2070.jpg
Tem trên sườn xe nổi bật với chữ Raider lớn thay cho chữ Suzuki ở phiên bản trước và có thêm 3 ngôi sao tương phản với lớp sơn nền

Xe.tinhte.vn - Suzuki - Raider-2071.jpg
Còn đây là phần tem mới trên đầu xe

Xe.tinhte.vn - Suzuki - Raider-2086.jpg
Nhìn chung bộ tem mới không được mạnh mẽ và cầu kỳ như bộ tem cũ nhưng về tổng thể thì nó giúp dáng xe nghịch ngợm, đậm chất chơi hơn

Quảng cáo

Phiên bản Suzuki Raider R150 màu đen - đỏ

Phiên bản Suzuki Raider R150 màu đen

197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sunnyanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con màu đen đẹp quá 🆒. Nhớ chú suzuki fx 125 hồi xưa. Nhìn mấy ông hàng xóm quẩy em nó mà ghen tị :oops:
nokishock
TÍCH CỰC
9 năm
Kết nhất "Kiếp đỏ đen" 😁
minhquan85
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp ghê :d
Cũng cá tính đấy
Lốp còn hơi nhỏ, tăm chấu chưa hầm hố. Đợi bản 2016 coi sao! =))*
@cả vũ trụ Bạn có quyền đợi đến bản 2020 cũng đc
@cả vũ trụ lốp to có quan trọng bằng diện tích bám mặt đường của lốp không?o_O
@cả vũ trụ Bác này đợi 2016 rồi lại đợi 201...
Bản màu đen trông đẹp!
mấy bác thấy sao chứ e thấy xấu hoắc :p. đi dream nhìn còn đẹp hơn, phong cách raider nhìn quậy quậy o_O
@quanghung1611 Không phù hợp với thanh niên nghiêm túc như bác rồi
@quanghung1611 đúng rồi, đi dream nhìn cho nó người cao tuổi phải không bác, quá chí lý, like bác
Đẹp nhỉ.nhiều lúc thấy rarder đáng mua lắm nhưng tiết là mình hơi cao chứ không là mình chọn em này thây cho ex oy
a__kai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Daotranduyphung Bạn cao bao nhiêu?
Mình cao 1m69 ngồi thử xe này rồi, thấy hơi tù. Chắc chỉ phù hợp với ai cao 1m65 đổ xuống.
angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
@a__kai nhìn ngang đẹp mà bác, em 1m75 62kg vẫn đang dành tiền mua nè
@angelsun Lâu lâu ra đường thấy có ng chạy mà nhìn cái xe thì nhỏ, ng thì cao, nhìn tếu
@spktproit Đòi hỏi gì dáng to ở dòng underbone mà tếu vậy bạn!? Nhìn cách nhận xét của bạn cũng tếu
@loctrantalent bạn cũng tếu 😃
về độ gọn gàng, khỏe khoắn nhìn không được như exciter, mình vẫn cưỡi dũng tướng 1 thời Suzuki shogunR 125 được 10 năm tròn!
PTTP
TÍCH CỰC
9 năm
Không biết cặp mâm xương cá Raider R150 trong hãng Suzuki bán nhiêu ta? Tính mua gắn cho Ex 135 😁
Em màu đen như kỵ sỹ bóng đêm ấy nhỉ 😁
frigidDragon
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn như con ngựa trời ý nhĩ 😁:D:D
million.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã từ lâu ko có hứng với xe số nữa. :mad:

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@million.vn bedue rồi bác ơi :v
kukai
TÍCH CỰC
9 năm
Con này chế thêm cái kính chắn gió nữa là đỡ ngổ ngáo.
rain9984
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy bác cho em hỏi cần phải cướp ngân hàng nào để có thể rước em nó được, đang máu 😁
Zimiokyo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rain9984 Bác cướp Agibank, viettinbank mỗi bên 30tr là đủ nhé 😆)))
đùa tí chứ hôm trước định ra xem thử, thấy con màu đen đẹp mê hồn... bác nào chê thì cứ ra xem rồi biết 😃) nó ko có bé như trong hình đâu 😃) cũng đồ sộ lắm...
Ngắm nghía xong em ưng nó lắm... hỏi giá xong em tiếc hùi hụi rồi mua Ax luôn 😃))
Hôm đó còn chương trình lì xì 500k nên em nó là 48tr9 😃))
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rain9984 Ngân hàng nhà nước bác ạh, mời bác vào 😆
Giữa em này và EX nên chọn ẻm nào nhỉ 😕
@November Rain... nếu là mình thì mình chọn ex, raider xấu thấy gớm
@November Rain... 1 cái DOHC , 1 cái SOHC. Nếu thực sự thích xe cái chất của xe thì Raider. Nếu thích dạng thời trang, mã bề ngoài thì Ex. Mình có tiền cũng làm 1 em Raider
@khanh nguyễn hồng Không phải xấu mà là ngầu quá , đi cũng hơi e ngại 😁
cang1988
ĐẠI BÀNG
9 năm
@November Rain... em này ngon hơn bác, không giới hạn tua máy
có cái bề ngoài xấu hơn ex, nên đa phần mọi người đua theo ex hơn
hinh nhu la den cam dep hon thi fai
tranthien65
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đèn xi nhan khó chịu quá
@tranthien65 Đâ phần mua về tháo 2 con "ốc bưu" đó ra rồi thay đèn Thái vào đó bác. Phải thay choá đèn Thái nữa thì phải.
xtmg1
CAO CẤP
9 năm
@tranthien65 99% người dùng mua xong tháo bỏ cặp đèn xinhan.
hien0609
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho e hỏi bộ khung sườn xe đã được chống gỉ chưa ạ
angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
@hien0609 hình như rồi bác à. Nhưng đi mưa thì về nên rửa kĩ . vì xe xài khung sườn để trần chứ không che nhựa . Không phải nước sơn sườn nó dỏm lắm đâu, thử wave, dream tháo hết dàn áo chạy 1 thời gian đi, gỉ ráo hết :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019