Hình ảnh chính thức Yamaha Exciter R và RC phiên bản 2012

tuanvuespn
8/5/2012 9:42Phản hồi: 798
798 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

autk08
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng như những gì mong chờ, thích con 2011 mà nhìn màu vs bộ tem không thích vì màu nào thì màu đó chiếm hết trơn cái xe à, sự thay đổi tem 2012 đúng như ý mình luôn!
thay mỗi bộ tem chứ có gì mới đâu ta?
đc nhưng ko biết giá cả sao nhở :|
hoanghakx
ĐẠI BÀNG
12 năm
màu đen đỏ đẹp hơn thì phải.
<iframe name="phongthuy" frameborder="0" src="http://www.tracuuphongthuy.com/xem-sim-so-dep.html?tmpl=component" width="500" height="500"></iframe>
thích em R màu trắng thế :X
Kiểu hệ thống truyền lực 4 số tròn

RC2012 4 số tròn , xem trên yamaha moto đấy
đẹp , chất , giá chát
mấy bác cũng không nên đòi hỏi quá, hãng nào cũng thế thôi. năm nào cũng nâng cấp thì mấy xe chưa kịp bán hết thì ai mà mua, và chắc chắn cũng không ai muốn xe mình mới mua chưa chạy được 1 năm thì lỗi thời rồi, còn những người sắp mua xe thì sẽ chờ xe mới luôn mua xe cũ chi thì hãng nó cũng chết luôn. chốt lại thì các bác đừng thất vọng quá và cũng đừng hy vọng năm sau sẽ có nâng cấp, cùng lắm chỉ 1 vài thay đổi nho nhỏ gì đó thôi.
sokita
ĐẠI BÀNG
12 năm
về quê dạo này thấy mấy thằng trẻ trâu
mỗi thằng 1 con
chẳng biết ở đâu ra lắm tiền thế
Tem R màu đên phối cam xấu quá 😁
R là côn tự động là ko có tay côn phải ko các bro, đag suy nghĩ có nên múc con này ko, mà thấy R mà trắng đẹp quá, ko có côn thì còn gì là Ex nữa
150 cc lấy đâu ra 6 số. chạy ex 11 công nhận ngon
ex này lên lốp 140 dc k ta
Đc tiền ăn mày , chơi con đi cua gái cho nó sướng
dàn áo con màu đen đẹp quá.
trong mơ
đợi khi Exc lên 150cc thì ngon lành.
sao ở trên trang chủ ghi RC 2012 có 4 số là sao :|
xe mà mấy bác làm như dtdđ mỗi năm đòi nâng cấp máy móc 1 lần!!! nhìn ngang ko thấy đc mặt trc ko biet mặt nạ phía trc của con RC đỏ và vàng là màu đen hay màu đỏ hoặc vàng! nếu là màu đen thì good, màu giống 2011 thì tiếp tục sai ng tắc phối màu: nữa trước nữa sau khác màu nhìn rất khó coi! yamaha có nhiều chiếc bị sai ng tắc: jupiter trước đỏ sau trắng, sirius mới nửa đen nửa vàng. honda thì có air blade 2008 nữa đỏ nữa đen! nếu nửa trên nửa dưới thì đẹp còn nửa trước nửa sau khác màu thì nhìn rất vô duyên!!!
@yushikara bác này có vẻ chuyên nghiệp vụ phối màu nhỉ 😃
@huydinhbd Đó chỉ là ng tắc cơ bản thôi bạn! Điều này lý giải tại sao những ai thix con GP thì cũng thix luôn con côn tự động màu đen và chiéc khac màu trắng nhung lai ko bit tai sao. nhiu ng lai tuong do bộ tem that ra ko phai!
RC thì trắng 2011 2012 mỗi con 1 vẻ. Vàng vs đỏ mình thấy 2012 đẹp hơn
huuquan27
ĐẠI BÀNG
12 năm
EX R 2012 có bánh ko ruột và thắng đĩa sau thì ngon biết mấy !!!!!
conan12a2
TÍCH CỰC
12 năm
giống y chiếc mình đang đi khác tem thoai, gp ai cũng thích hèn chi đi ngoài đường toàn gp, mình rc vàng thành ra lại hiếm, hơ hơ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019