Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh chụp bởi Camera trên BlackBerry Z10

cuhiep
23/2/2013 5:30Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ongnooii
TÍCH CỰC
11 năm
Theo mình ảnh như thế này là khá ngon so với smartphone rồi. Mới xem được 1 số ảnh đủ sáng và chụp có flash. Chưa load được hết nên không biết có ảnh nào chụp trong điều kiện thiếu sáng hay không.
thipm2020
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn màu sắc trung thực, túm lại là chụp hình đẹp...
trumviking
ĐẠI BÀNG
11 năm
tấm bác hiệu xấu quá ^^
Chắc phải có wifi load mới nhanh được! Lâu quá! Em vẫn kết dù nó chụp có tệ đến đâu luôn nhưng thực tế nó đâu có tệ
meomap18
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác Hiệp cho hỏi tô bún riêu trong ảnh ở đâu bán mà nhìn ngon quá :p
Blackberry z10 ko chuyên về camera cho lắm,từ những hình ảnh trên cho thấy đối với một chiếc smartphone chụp dc ảnh như vậy là khá tốt.
Có đều lúc thiếu sáng ảnh hơn bị nhạt đi trông thấy, trong điều kiện ánh sáng tốt thì Good😃
arcwin
CAO CẤP
11 năm
Tinhte bị gì mà ko xem đc ảnh nhỉ
L.T.C
ĐẠI BÀNG
11 năm
theo mình thì như vậy là quá ổn
qloved
CAO CẤP
11 năm
điện thoại mà thế này là quá tốt rồi
Nói chung dc. Chụp hình = smartphone thì thế tạm dc roài.
qua dep. anh trong nhieu thap

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
Cũng được vì cam chưa bao giờ là thế mạnh của BB
camera kha tot cho bb roi. kho co the doi hoi qua cao va hoan hao. minh cham 9/10 neu lumia920 dc 10

300k/vest thanhnien. 400k+/vest truyen thong. www.gianhangvn.com/vest54khamthien
54 KhamThien.HN
ipodvn
TÍCH CỰC
11 năm
em thấy dù các hãng có chạy đua camera cũng chả có cái dt nào có camera phù hợp với các bác cả đâu ? chơi theo em DSLR ( pro ) + bold ( menly ) + ipod shuffe gen 5 ( perfect ) . thế là ổn !
ảnh vầy là quá ngon rồi 😃
Quá tốt cho đội bán cà rốt! Chuẩn men cho đội bán len! Có phải máy ảnh quyết định tất số phận một con smartphone đâu! Thế thì mua máy ảnh chuyên nghiệp rồi lấy băng dính dính con 1110i vào là óke
Ảnh chụp bằng flash đẹp , màu chân thực , ko bị lóa còn ảnh chụp ngoài trời thì tạm đc thôi , nhưng cái vụ zoom ko vỡ hình thì chưa đc hiểu lắm 😃 , nói chung với nhu cầu giải trí trên phone thì thế là đủ vì nói thật với người dùng qua quá nhiều đt như cuHiep or các mod , nhưng người đam mê công nghệ thật sự thì mới phân biệt đc ảnh xáu đẹp ( nó chỉ hơn kém nhau có 1 chút ) chứ với những người dùng bt thì mình chắc chắn : màn full HD , mật độ điểm ảnh cao cao 1 chút thì nhìn ảnh như nhau cả thôi 😃
Nếu ko có mấy bài so sánh cam đặt 1 loạt ảnh cạnh nhau , đảm bảo có bạn sẽ nói cam S3 đẹp hơn z10 , đẹp hơn ip5 , hoặc ngược lại , mỗi người 1 quan điểm vì thế ko nên cãi nhau làm gì cho loãng pic 😁
Nhìn đĩa bánh mì ốp la mà chảy nước miếng. :p
maxymono
ĐẠI BÀNG
11 năm
chụp đẹp thế này thì lại phải tốn tí máu thui 😔
tuyenkthn
TÍCH CỰC
11 năm
Máy chụp đẹp mà, sao nhiều fan ip cứ chê vậy, dìm hàng Rim à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp