Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh chụp bởi Camera trên BlackBerry Z10

cuhiep
23/2/2013 5:30Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tetinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
khikhi em này chụp màu có vẻ không tươi lắm nhỉ, hơi bị xỉn thì phải😃
bác cuhiep cho e xin mấy tấm chụp hoa làm ảnh nền mobile nhé. đẹp quá
Chụp bằng điện thoại đối với em thế này là quá tốt rồi. Trừ mấy ảnh chụp thiếu sáng bị bụi còn lại khá nét, rõ ràng, màu sắc tươi tắn. Không hiểu các bác còn chê cái gì nữa nhỉ?
Hỏi Hiệp chút, ảnh các bồn hoa đó ở đâu vậy. Cho địa chỉ đi để anh em đến mua . Xin cám ơn và cửa hàng sẽ hậu tạ tiền cò. hihi
Nhìn tô mì ngon wa. Mì này gọi là gì đó bác cu hiệp
Ảnh đẹp đó chứ
dvorak555
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hình bị tối, chắc khẩu bé hoặc cảm biến bé! 😁 Dù sao BB vẫn chưa từng được đánh giá cao ở mảng giải trí... Em khoái Q hơn Z :D
ok mà
Rukia2005
TÍCH CỰC
11 năm
Quá ngon. Camera vầy thì đạp đít Xperia lun được rùi đóa.
cảm giác ảm đạm trên tất cả các tấm hình, nhưng thấy mấy cái chụp hoa ổn hơn, cơ mà sáng lên tí nữa thì hoa nó tươi tắn hơn.hehe.được cái đo sáng tốt
Bác Hiệp ơi,tô bún trong hình là món nào trong menu của cafe tinhte thế ? ngon quá .. :X
xem ảnh đến siêu mẫu ku Hiệp là biết camera chụp hình ko đẹp rùi.
Giết con nhà người ta dùng Dcom 3G rồi 😁
bác hiep show anh lần này chưa tốt lắm,toàn chụp và up ảnh ban ngày đủ sáng còn những cái ảnh thiếu sáng thì ít mà chụp thì toàn cận để flash rọi được đầy đủ nhất khiến ko thoã đáng cho lắm so với những bài của nước ngoài đươc cho là "dìm hàng"(!???),những bài đó đa sáng chụp trong mọi điều kiện ánh sáng.
Rồi ý kiến của em chỉ có thế còn anh nào mà fan cuồn của bb sài 87 88 vào góp gạch cho em thì em xin nhận và em chửi cho mà nghe.cứ vào mà nói 87 88 chụp hình cũng đẹp lắm rồi đi,=))
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
@alllove_vn Cái này là nâng hàng chứ dìm hàng quái gì
Chụp đẹp đó,chụp nét quá lộ hết mụn,điển hình như pic của Bác Hiệp 😆
như thế này là ngon rùi ^^
sleelman305
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đối với điện thoại thì thế này là ổn cho một người có nhu cầu chụp ảnh trên trung bình rồi 😁 mình thấy nhiều ảnh có vẻ hơi tối 1 chút và màu sắc ko đc tươi và rực rỡ 🤔 nhưng ko sao, ko có ảnh xấu, chỉ có ảnh chưa qua hậu kỳ thôi 😆
BB chụp cũng nét đó chứ
Nói cho nhiều rồi chẳng có thằng nào mà thiết kế phần cứng qua thằng nokia, haha.
@nampd
CAO CẤP
11 năm
Chất lượng ảnh tốt đấy chứ, 1 chiếc smartphone chụp dc như vậy là chấp nhận được rồi @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019