Hình ảnh của xe Honda SH 2012 và đánh giá về xe

yeucongnghe2012
3/8/2012 2:9Phản hồi: 217
217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nghĩ là đường kính của vành xe lớn hơn thì sẽ tiêu hao nhiều lực hơn, nên rất có thể động cơ PCX không "gào" như SH
@Manh Nam SHBC Không liên quan bác ơi 😃 còn cái tỉ lệ truyền giữa động cơ và trục bánh sau mà?
không biết khi nào SH mới ra phiên bản mới nhỉ
@skyklove00 3 năm ra 1 mẫu mới thì phải
mình thích con này... nhưng ko biết các head có bán trả góp không nữa.... nếu mua ab 125 thì cùng ko ưng cho mấy... nhưng cầm 1 cục tiền mà mua thì không đủ
mình thấy một số dòng sh trước có khe hút gió hay gì gì đó... sh này mình không thấy có mấy cái khe đó... mình thích mấy cái khe đó... nhìn xe mạnh mẻ hơn...
@Thanh_ri0 Khe đó là khe lấy gió để tản nhiệt két nước, SH 2013 cũng có nhưng là 2 khe nhỏ hình quả trám đó. Mình đồ là do động cơ EPS mới của Honda êm hơn, công suất nhỏ hơn và cũng ít nóng hơn nên hai cái khe hút gió chỉ còn nhỏ nhỏ xinh xinh thôi chứ không to như trước.
ninhmos
TÍCH CỰC
11 năm
@KenzDK lậy cụ, cú chém kinh quá, hệ thống làm mát của xe sh 2012 mới đã được đưa xuống gắn ở động cơ luôn, chứ không phải là két nước nhỏ hơn nên lỗ lấy gió nhỏ hơn cụ à, lần sau cụ chém cái gì thì cụ hỏi google hộ anh em cái, kéo có thằng nào nó nghe cụ phán về không tìm thấy két nước ở đầu xe nó lại phán là head honda bán sh nhái thì khổ người ta
Khe lấy gió 😆))
2011 thì là thoát hơi nóng, còn 2012 thì nó là lỗ thoát kèn nhé 😃
Anh đang đi ab,và anh quyết kiếm tiền để mua cbr chứ éo bao giờ đụng vô cái hàng vn này
Nói chung là tầm tiền đấy anh em chiến quả này là rất ngon rồi. Em có tiền thì chơi con này luôn. Anh em nào dùng rồi tư vấn nhiều vào nhé.
Công nhận em này nhìn từ phía sau trông khá đẹp và bề thế nhưng nếu trông từ phía trước thì... Ôi thôi, chả khác mấy Future!
in trả lời cho cụ chủ, sh 2013 nhập và việt nam chất lượng là rất rất khác biệt chí ít là ở dàn mủ, e qua Thái ngay dip honda giới thiệu sh 2013 , e bạn ngút trời nhung vẫn mò đến nhàm có câu trả lời cho câu hỏi nguyên thủy chất lượn xe viêt và xe xuất qua thái co như nhau k??? thật thất vọng trả lời sh VN xuất qua thái dàn áo đẹp hơn rất nhiều , dày hơn , bóng bảy hơn,rất rất nhiều còn về chất lượng cục máy thì e k thể trả lời vì k được chạy thử.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019