Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh đầu tiên smartphone do Viettel sản xuất giá siêu rẻ

jeriophan
21/10/2012 1:52Phản hồi: 206
Hình ảnh đầu tiên smartphone do Viettel sản xuất giá siêu rẻ
Viettel cho biết, sản phẩm smartphone V8403 2 SIM online do Viettel tự sản xuất. V8403 là chiếc điện thoại smartphone 3G 2 SIM sử dụng hệ điều hanh Android 2.3.6, có cấu hình mạnh mẽ, thiết kế hiện đại, màn hình cảm ứng điện dung đa điểm. V8403 hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 32GB, độ phân giải màn hình TFT 262.000 màu, cảm ứng điện dung đa điểm, kích cỡ màn hình 3,5 inches, pin có thời gian chờ lên tới 250 giờ.

Nhân dịp khai trương hệ thống Smart, Viettel giới thiệu bộ điện thoại Smartphone 3G, 2 Sim V8403 được đặt hàng riêng cho người tiêu dùng Việt Nam với giá chỉ 1,5 triệu đồng/chiếc. V8403 được đánh giá là chiếc Smartphone giá rẻ và phù hợp với nhu cầu của đại đa số người tiêu dùng.

Viettel cho biết, khi hòa mạng bộ điện thoại V8403, khách hàng có ngay 1 điện thoại Smartphone kèm 1 sim trả trước với tổng tài khoản ưu đãi lên tới 390.000 đồng và được giảm 50% cước thuê bao gói Mimax trong 12 tháng từ tháng kích hoạt. Với khay sim còn lại, khách hàng có thể sử dụng bất kỳ mạng nào theo ý muốn.

Sử dụng hệ điều hành android 2.3.6, màn hình cảm ứng điện dung đa điểm, V8403 được đánh giá là chiếc Smartphone giá rẻ và phù hợp với nhu cầu của đại đa số người tiêu dùng.

Thiết kế V8403 được cho là khá bắt mắt.

Mặt sau của V8403.

V8403 được Viettel kỳ vọng sẽ được thị trường đón nhận với lượng tiêu thụ tốt.

Màn hình cảm ứng điện dung đa điểm của V8403 khá mượt mà.

206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieuving
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ô nhìn hay ghê, mà quan trọng nhất là giá quá mượt. 😃

Sent from my HTC One V using Tinhte.vn
giá quá re cho 1 chíêc smartphone .hình nhu con này ko co camera thì phai .vây là viêt nam da co doanh nghiêp tu san xuât smartphone .ai muôn xài hàng viêt thì mua em nay vê xài ko phai tàu khua dau nhé!
jeriophan
TÍCH CỰC
11 năm
@gacon120
songokubb
ĐẠI BÀNG
11 năm
k ghi thông số CPU hay Ram,Rom nhỉ.
@songokubb Thiết bị sử dụng chip Qualcom MSM 7225A 1GHz, bộ nhớ trong 512 MB ROM + 256 MB RAM đó bạn
songokubb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@keight hơi tiếc nhỉ.ram 512 thì ngon hơn.
ken0168
ĐẠI BÀNG
11 năm
@songokubb giá triệu rưởi mà bạn, cấu hình vậy là ổn rồi mua về chắc chạy mấy ứng dụng cơ bản chắc cũng ổn
@songokubb ram 258, rom 512,camera 2.0
không thấy nói gì về camera với cả chip, cơ mà giá thế này thì chip 800mhz, camera 2.0 thôi. so sánh với mấy em Q mới ra thì sao nhỉ??hehe
The_gioi_so
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuấn thiện Chip 1ghz. Camera 2.0
ở tại đà nẵng có chỗ nào bán chưa các bạn ?
mình rất muốn mua con này lắm nhưng không biết chỗ nào bán cả.
@Khanhhuong5391 tổng đà chủ Viettel ý, chắc vài hôm nữa mới có vì hôm nay mới giới thiệu sản phẩm thôi mà
phu_1993
ĐẠI BÀNG
11 năm
điện thoại quá tốt 😃
Bác nào mua chú này chú ý chỗ này nha...Theo thông tin nôi bộ thì cái sim khuyến mãi dạng trả trước chính xác là bộ kit ECO096_25K.Khi kích hoạt lên có 5 ngày sử dụng,hết 5 ngày bị chặn 1c (hết ngày sử dụng cũng y như vậy),sẽ có 7 ngày chờ nạp thẻ nếu không bị chặn 2c,và có tiếp 3 ngày giữ số nếu không sẽ bị thu hồi số.Mấy sim TT thuộc dạng này thì cho cho chuyển dổi sang các gói trả trước khác như Tomato trong vòng 12 tháng,đến táng thứ 13 mới chuyển được...Còn cái vụ mimax giảm 50% thì ban đầu vẫn bị -50K sau đó vài ngày sau mới hoàn lại 20K của gói mimax.Và điều kiện hưởng ưu đãi của gói cước khi mua V8403 là : từ ngày 1 đến ngày 5 hàng tháng sim phải gắn đúng vào máy V8403 mua ban đầu,và tháng trước phải phải sử dụng 50K trong tài khoản gốc...
Unknow5
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fateking Cái này thì cần phải cân nhắc trước khi mua này.
@fateking nhưng sim Eco 096_25k, 097098_25k này khi nạp thẻ dc x3 ngày sử dụng trong 12 tháng, ko cho chuyển qua tomato bạn vẫn có thể chuyển qua các gói chyện biệt như học sinh, sinh viên, sau đó chuyển lại Tomato là ok ak, ko cần lắp sim chính xác vào máy đó đâu, chỉ cần lắp sim vào máy Sumo là dc cộng 30k/tháng
@fateking cay nhat la vụ goi economy này
Hay quá, ủng hộ hàng việt nam nào bà con ơi !
Giá tốt quá nhỉ.bác nào mua rồi review cho em với
moi ra mat thôi chua có bán dau mây huynh
Thông tin về mẫu smartphone do Viettel tự sản xuất sắp trình làng rộ lên cách đây vài ngày khi hệ thống bán hàng của nhà mạng này có các hình ảnh quảng cáo về chiếc smartphone hoàn toàn mới V8403.
Viettel đã làm chủ công nghệ rồi!!
KingR
TÍCH CỰC
11 năm
Em này mua về phát wifi cho mtb ko có khe Sim thì quá chuẩn. Sẽ làm 1 em, nghe gọi đc, phát wifi đc, ăn đứt mấy thiết bị kia rùi.
ui cai gia kia

font tv bi loi..
sao ko thây nói vê camera nhi? chac là VGA 0.3mp qua' .mà giá này thì cug ok rôì mây con này thì ko ham chup hình dep rùi
1m5 thì e này tốt rồi , ko fải khựa nữa …😁

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
thuylienevn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thấy có 3g nhưng kg thấy công bố tốc độ?
xách con này về phát WF được đấy nhỉ =)) ;)
không cần trang bị camera cũng được rồi vì những hàng này có camera cũng như không hà, làm bộ vỏ tốt cứng cáp thì ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019