[Hình ảnh] Đây có phải là mô hình của iPad Air mới?

sonlazio
8/10/2014 7:58Phản hồi: 112
[Hình ảnh] Đây có phải là mô hình của iPad Air mới?
Mình vừa mượn được ở Fonebox.vn một mô hình thiết bị được cho là iPad Air 2, chiếc iPad Air thế hệ tiếp theo. iPad Air mô hình này được Fonebox nhập về cùng chỗ với chiếc iPhone 6 nhái trước kia nên khả năng tin cậy là rất cao. Mô hình này thì được dùng làm bao da, phụ kiện và chúng ta cũng chưa có gì chắc chắn Apple sẽ tiếp tục sử dụng thiết kế như vậy cho iPad Air, nhất là khi họ đã làm iPhone cong và bầu hơn.

iPad_Air_2-14.jpg Điểm khác biệt dễ thấy nhất của mô hình này năm ở mặt trước với nút home cảm ứng vân tay như kiểu iPhone iPad_Air_2-3.jpg Camera và cảm biến ánh sáng? iPad_Air_2-2.jpg Ở góc này thì viền có vẻ cũng được bo cong😁 iPad_Air_2.jpg Nút home mà nhiều người mong chờ đây, có thể trên iPad, nút Home sẽ có nhiều chức năng hơn so với iPhone iPad_Air_2-5.jpg iPad Air mới được đồn đại là sẽ mỏng 7mm iPad_Air_2-8.jpg Phần này thì thiết kế không có khác biệt so với bản cũ iPad_Air_2-9.jpg iPad_Air_2-4.jpg iPad_Air_2-6.jpg Nhưng ở cạnh phải chúng ta thấy rõ ràng không còn nút im lặng nữa mà là một lỗ mới, có vẻ như lỗ microphone?
iPad_Air_2-7.jpg Cận cảnh hơn một chút
iPad_Air_2-15.jpg Mặt sau nhìn khá lạ iPad_Air_2-12.jpg iPad_Air_2-11.jpg camera chưa có :D iPad_Air_2-10.jpg iPad_Air_2-13.jpg
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoanganhdt9
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn không khác em cũ là mấy
TinNghia
TÍCH CỰC
9 năm
@LyTuyetPhong Bạn là người như trong cái avatar thì tuyệt nhỉ.
@hoanganhdt9 vì nó chỉ có vậy thôi. muốn khác ntn ?
hoangtugugu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@LyTuyetPhong Vậy ra Air 2 để làm gì
Xemdidong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoanganhdt9 Tin này đã lâu rồi mà còn hot nhỉ Tai thỏ là gì?
đánh giá cao nút home.thiết kế,chế tác nhìn ko thể chê được.chờ bản chính thức để xem nó đẹp cỡ nào
haiphong1009
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp nhưng chưa chắc :v
nên mua ipad hơn iphone 6+ 😃
Sunslayer
ĐẠI BÀNG
9 năm
@toan tran 1992 Có lý 😁
Aeris
ĐẠI BÀNG
9 năm
chỉ thấy mỏng 😃
mỏng, đẹp, kỉu này ra bị mấy anh kia đè ra bẻ nữa chứ đâu :p
tanhoa2004
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Samrious Siêu nhân àh
@TinNghia Bác hay wa, ipad 9.7 inch mà bác đòi bỏ vào túi quần, bác siêu phàm rùi còn gì, bác hài wa. Ipad đó giờ có bỏ túi quần dc đâu. 😃
@TinNghia Đừng mua.
Vẫn thiết kế cũ. Mình thích bo cạnh và mài cong kính như ip6 êm tay hơn
Nút gạt mute đó mình toàn dùng để khóa xoay màn hình 😃
tn2108
TÍCH CỰC
9 năm
Thiết kế cũ đã thuộc dạng đẹp nhất trong dàn máy tính bảng rồi, ko cần phải thay đổi quá nhiều trong thiết kế đâu 😃
Cơ bản là nó chỉ là mô hình, thực tế thế nào thì chỉ có Timcook mới biết
nhìn máy mỏng như tờ giấy😁
Hades95
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko khác ipad cũ là mấy nhĩ.
KLQ : Mình đang chờ ra ipad mới để mua ipad air hoặc ipadmini2 cho thằng em. 😃
Không biết chừng bao tiền nhĩ, thời gian nào mua là hợp lí nhất? Nên mua hàng chính hãng hay của mấy cửa hàng nhỏ hay đăng trên nhật tảo hã mọi người? Mình ở ĐN.
nhacbatquan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hades95 Ở bên Nga này Ipad Air mới bản 16gb chỉ khoảng 10.5 triệu hơn tháng rồi
@Hades95 Giống mih từ a-z
quangvu313
TÍCH CỰC
9 năm
Touch ID thần thánh đã xuất hiện.
blackhat007
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá mỏng manh ! _--
@blackhat007 Mỏng manh để còn cho mấy thằng anti nó bẻ cong rồi có chuyện để nói nữa chứ sao 😆
buathanqn1
TÍCH CỰC
9 năm
Air là thiết kế chuẩn cho máy tính bảng rồi.
Mỏng nhẹ tựa lông hồng...
Quá đẹp cho một chiếc MTB 😁
Tab tủng của Sam dẹp hết:D
@Khang Dân Đồ họa yếu xìu mà sướng hơn iPad gì. Bác đừng nói thấy độ phân giải cao hơn nên nói sướng hơn nhé. Bác là một trong những người bị quảng cáo của ss gạt rồi 😆
@Khang Dân Chuc vui vs cai tab s 😆
Khang Dân
ĐẠI BÀNG
9 năm
@doinho TTQ
Quảng cáo con V của samsung lần nào xem trên tivi mình cũng bật cười...
Còn tap s mình trên tay và cảm nhận mà, và cũng so sánh với ipad air... Xét theo ý cá nhân mình thôi , còn đo theo các chuyên gia thì mình không rành lắm
Khang Dân
ĐẠI BÀNG
9 năm
@High_skyx Chia buồn là mình không thích MTB
Cái quan trọng nhất là màn hình bao nhiêu inch thì lại không thấy nói tới @sonlazio ?
Buồn thiệt ghê
ongnooii
TÍCH CỰC
9 năm
@tú tầu Cũng vừa ngó bài mô hình này bên genk lúc sáng.
Theo như bên đó có ảnh so sánh thì kích thước màn hình = Ipad Air đời đầu.
mo-hinh-ipad-air-2-xuat-hien-tai-vn-truoc-ngay-ra-mat-.jpg mo-hinh-ipad-air-2-xuat-hien-tai-vn-truoc-ngay-ra-mat-1.jpg
@ongnooii Vậy hoy đi nha
@tú tầu ipad air 2 không phải 9.7" ???
risky99
CAO CẤP
9 năm
ipad thì anti cũng khó mà chê dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095