Hình ảnh đoạt giải của cuộc thi chụp ảnh “ASUS ZenFone2 – See What Others Can’t See” tại Hà Nội

Non@me
25/5/2015 16:46Phản hồi: 10
Hình ảnh đoạt giải của cuộc thi chụp ảnh “ASUS ZenFone2 – See What Others Can’t See” tại Hà Nội
Cuộc thi chụp ảnh Zenfone 2 diễn ra vào sáng ngày 23/5 tại khuôn viên của cafe LaCa với chủ đề “ASUS ZenFone2 – See What Others Can’t See”. Các thành viên tham dự chương trình này là các bạn trẻ đến từ các diễn đàn công nghệ, nhiếp ảnh cũng như tất cả các bạn yêu thích nhiếp ảnh trên di động, sử dụng camera và các tính năng trên camera ASUS ZenFone2 để chụp ảnh theo chủ đề mà BTC đưa ra.

Cuộc thi bao gồm 7 đội, mỗi đội bao gồm 8 thành viên, các đội sẽ thi thố với nhau với chủ đề mở và bộ ảnh của mỗi đội là một câu chuyện ảnh, xoay quanh tiêu chí chủ đề "See What Others Can’t See” mà BTC đưa ra. Cuộc thi diễn ra từ 7h00 đến 16h00 cùng ngày và vào lúc 16h00 đại diện mỗi đội sẽ nộp hình sau đó thuyết trìnhvề ý tưởng cũng như nội dung của bài dự thi nhóm mình, sau đó BTC sẽ chọn ra 3 đội thắng cuộc với giải thưởng hấp dẫn.

Giải thưởng:
  • 01 giải nhất: 01 máy Zenfone2 cho mỗi thành viên của nhóm đoạt giải.
  • 01 giải nhì: 5 triệu đồng cho cả nhóm.
  • 01 giải ba: 1,5 triệu đồng cho cả nhóm.
  • 04 giải khuyến khích: 01 phần quà từ BTC cho mỗi thành viên.
Bộ ảnh của mỗi nhóm là một câu chuyện ảnh, do nhóm tuỳ chọn chủ đề, cùng chụp và trình bày cho mọi người về câu chuyện của nhóm.

Giải nhất thuộc về các thành viên nhóm 3 và sau đây là hình ảnh dự thi của cả nhóm:

Giải nhì thuộc về các thành viên nhóm 1 và sau đây là hình ảnh dự thi của cả nhóm:

Giải ba thuộc về các thành viên nhóm 7 và sau đây là hình ảnh dự thi của cả nhóm:
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangvinhtni
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ảnh đẹp quá. Kĩ thuật chụp rất tốt! 😃
Các bác Hà Nội chụp ảnh đời thường chất lừ.

Nếu là em ở nhóm 1, ngay từ ảnh đầu tiên (ảnh mở bài) em cố tìm chụp 1 ảnh đối lập hoàn toàn để giới thiệu ngay cho mọi người chủ đề của ảnh bộ: Tuyệt Tác Của Sự Đối Lập.

Ở Hà Nội em không rành chứ ở Sài Gòn em sẽ chụp để thấy Cầu Rạch Đĩa 1 bằng sắt cũ kỹ và 2 Cầu Rạch Dĩa 2 bằng béton đủ chuẩn cho đường cao tốc ...

Còn ảnh cuối em sẽ chụp D4 với Pinhole
Anh em nhóm 3 điểm danh nào 😃
thandieu8x94
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nev nhóm 3 có mặt 😁
Luffy132
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anh em nhóm 1 đâu điểm danh cái nhể :v
các nhóm up ảnh và viết nội dung bài dự thi lên tinh tế đê
Các bác ở HN chụp ảnh chất lừ!
Nhóm 3 điểm danh :v
salem2h
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhóm 1 điểm danh nào
các bác cho e hỏi là hôm đấy đi dự thi có ai được tặng cái gối asus k ạ nếu có thể bán lại cho e đc k , có nhỏ em thấy nhỏ bạn trong lớp khoe cái gối bông đấy về đòi quà hs giỏi e lỡ hứa là tim cho nó mà bh hết event rôi k kiếm đc nữa về nhà là thấy mặt bị xị tội quá .
P/s bác nào làm ơn bán lại cho e đi ạ liên lạc cho em với 0988757159 e ở HN em xin cảm ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019