Hình ảnh iPhone 5 đã bị Jailbreak

thanhtung6868
22/9/2012 5:9Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

a5 lẹ lẹ đi mấy bác @@
bigfoods
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đang tính mua một cái iphone 5 mạng at&t cũa Mỹ về Việt Nam sau đó mua code để biến thành bản quốc tế ( trên muacode.com nó báo giá 1 triệu đồng mua code cho iphone 5) ai có kinh nghiệm chỉ cho mình với YH của mình : boy_money_show
@bigfoods Mua bản quốc tế đi bạn, năm nay nghe bảo xếp hàng cỡ 2-3h là mua được, mà tới 1-2 hôm nay thì ít người hơn rồi đó bạn.
bigfoods
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hiphhh quan trọng là mình không đủ tiền mua bản quốc tế vì mình có người quen đang ở Mỹ mình đã gửi 300 usd cho người đó nhờ mua S3(cho mình) và ip4s (mua giùm) nhưng suy nghĩ lại IP5 bền và cũng đẹp hơn giá cũng lâu giảm và đương nhiên cả 2 mua về phải unlock hết....nhưng quan trọng là mình chưa biết thực hư ip5 có thể mua code để thành bản quốc tế chưa nếu như bỏ ra 1 triệu để mua code thành bản quốc tế thì còn rất lời vì mua máy rồi unlock chưa đến 7 triệu nhưng sử dụng chán ít nhất 2 năm rồi bán lại chắc vẫn được 10 triệu
johorbaru
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bigfoods 300 USD là có trợ giá của nhà mạng nên bạn ko thể so sánh giá đó với giá bình thường đc đâu, chỉ khi ng` quen của bạn ký hợp đồng mạng với att thì mới mua đc giá đó, kiểu như bán bia kèm lạc thôi, bạn phải dùng bia của cửa hàng thì cửa hàng mới bán lạc cho bạn giá rẻ hơn bên ngoài, nếu ng` quen bạn có nhu cầu dùng mạng mà ko có nhu cầu iphone 5 thì chúc mừng bạn, bạn có chiếc iphone5 giá quá hời 😁
bt_mis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hiphhh Mua bản quốc tế thì phải vào cửa hàng của Apple hay AT&T vậy bác.
Mình cũng định nhờ người thân mua một cái. Mà check trên website của Apple chưa thấy bán bản quốc tế nhỉ.
rung đùi đợi rung
mấy anh hack nhanh tay quá nhỉ.mong rằng sẽ công bố bản chính thức sớm nhất
bigfoods
ĐẠI BÀNG
12 năm
cảm ơn bạn cho ý kiến nhưng mình thấy chẳng ăn nhập gì với điều mình muốn biết cả...với chắc bạn đọc không rõ mình viết gì rồi 200 usd là mua IP5 và 100 Usd mua ip4s...ở Việt Nam luôn có tình trạng người mua máy của mạng at&t về sau nó
cảm ơn bạn đã cho ý kiến nhưng thật ra không liên quan gì đến việc mình muốn hỏi cả hihi...chắc bạn không đọc rõ rồi IP5 giá nhà mạng at&t bên Mỹ là 200 usd và 100 USD cho ip4s đương nhiên là phải kí hợp đồng 2 năm với cả 2 cái ip đó nhưng nếu bạn không đóng thì nó cắt mạng và cái IP nó như đồ chặn giấy vậy thôi...người Việt Nam mình hay mua như vậy đem về đây sau đó dùng sim ghép( hay dùng cho IP4 và IP4s để lừa máy là vẫn sử dụng mạng của hãng nước ngoài thường là máy mua từ Nhật) hoặc jailbreak và an toàn nhất là mua code biến máy thành bản quốc tế ( thường thì kí hợp đồng 2 năm sau khi thanh toán hết hợp đồng nhà mạng thì nhà mạng sẽ gửi cho bạn 1 cái mã để biến IP thành bản quốc tế và không ràng buộc gì với nhà mạng nữa nhưng mình sử dụng tiếp thì có nhiều ưu đãi với nhà mạng) việc mình mua như vậy là rút gắn lại quá trình 2 năm và không hưởng chế độ của nhà mạng coi như mình bỏ hợp đồng thôi....còn việc người quen của mình có nhu cầu mạng hay không thì mình không biết nhưng nếu bạn mua điện thoại nhà mạng ở bên Mỹ nhưng bỏ hợp đồng thì sau này bạn muốn mua điện thoại của mạng đó nữa phải bỏ ra 100 USD coi như là tiền phạt
nhanh
N
Chào các bác:

Hiện tại em đang có ông anh sang nhật du lịch.

Em muốn nhờ nó mua giúp chiếc Iphone 5 mà không viết bên Nhật có cung cấp bản QT ko và do nhà mạng nào cung cấp.

10/10 này là anh ấy về VN , mong các bác chỉ cách giúp em .

YH: ngocthin.1988@yahoo.com
quá đỉnh luôn nhanh như chớp
hình như E nghe ( xem ) ở đâu đó có nói rằng IP5 ko phân Lock hay World nữa thì phải.
Nếu ko đúng thì thôi , các Bác chém nhẹ nhẹ
nói như cục C ko phân lock hay work thj các nhà mạng móm à
A4😃
Re0
CAO CẤP
12 năm
tin đồn thì 2g chưa thể jb 1 sớm chiều nên là dùng OS6 chán quá , đành chờ vậy .
TRIODE
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang chờ kg biết đến khi nào mới jailbreak được đây
việt nam bán hàng công ty chưa nhỉ
tuansex
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chán nhỉ.cả nhà nhìn vậy mà bảo iphone5.đúng là chẳng ông nào được dùng iphone5.toàn vào chém gió cho oai.nhìn lại đi nha.icon có mấy dòng vậy.5 dòng mới là iphone5 nha.
@tuansex Bạn nhìn lại xem hình ở đó là 4 hay 5? Bạn nhìn thiếu rồi ah?
@hiphhh Thấy cái nick của nó cũng đủ thấy bựa rồi bác 😁
quá đỉnh quá đỉnh luôn đang chờ bản hoàn thiện
CuKenPis
TÍCH CỰC
11 năm
Vậy là chưa JB đc ip5 à?
bao giờ mới jb đc ios 6 đây iem chán lắm rồi 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM