Hình ảnh khu vực nơi mảnh vỡ của thiên thạch rơi xuống ở Nga

levuongthinh
16/2/2013 2:27Phản hồi: 227
227 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nga nó bốc fét chứ bắn nổ kái j...trên báo nó đăng rùng beng r...thiên thạch tự fát nổ do áp suất khôg khí nén wá mạnh thui...
Cá nhân tui chỉ ước 1 cục rớt xuống trung quốc, một cục rớt xuống triều tiên thế là đủ, toàn những thằng ngu mà lì 😁
jlovec
TÍCH CỰC
11 năm
bay kiểu này kiểu gì chả có người die. @@
mới rơi ở Cuba nữa kìa bà con
tại sao k rơi vảo Bắc Kinh hay Bắc Hàn nhỉ lúc đó thì ăn tết lớn thật =))
Sao ko rơi vào Bắc Kinh nhỉ? 😔
Chỉ là bước khởi đầu cho diệt vong loài người
AJStyles91
ĐẠI BÀNG
11 năm
nó rơi xuống lúc nào vậy các bác sao ko có tin trên các web báo mạng nhỉ ???
@AJStyles91 Lên cả thời sự trên TV luôn rồi bạn, các trang vnexpress, dantri,... đã đăng thông tin từ hôm qua. Nghe đâu bên Cuba vừa có một vụ nữa
sao không đụng vào bọn khựa nhỉ?
bien19ndg
ĐẠI BÀNG
11 năm
haiz, nếu rơi vô VN mình cũng k gây thương vong lắm. vì đa số anh em đều đội Mũ bảo hiểm khi ra đường😆
mình nhận ra một điều, người ngoài hành tinh muốn nhắn nhủ một điều: " Nga và Mỹ là hai cường quốc mạnh nhất, và ng ngoài hành tinh có thể làm gì họ, Mỹ và Nga ko thể phát hiện ra thiên thach, và cũng bị tổn thương như những nước khác" tại sao ko rơi vào tung cẩu hay bất cứ nước nào mà lại là Nga, ko ai bị thương vong, ko rơi vào nhà dân, đơn giản đó chỉ là cảnh cáo thử nghiệm con người, xem con người có thể làm gì , tất cả đó đều có sự sắp đạt nào đó, mà không phải ngẫu nhiên , chứng tỏ họ có thể qua mặt địa cầu .... hãy đợi xem chuyện gì sẽ xảy ra ... :p
@sweetlove_n4 Con lại chúa - nam mo a zi đà....
Thêm 1 nhà tiên tri tại việt nam =)))
sao mình đọc bài báo mỗi trang khối lượng thiên thạch lúc này lúc khác không cân xứng hay gần nhau???
Samsung sẽ lấy con này làm cảm hứng thiết kế note 3. ĐÚNG NGHĨA SAMSUNG "GALAXY" NHÁ 😁

Sent from my LT29i using Tinhte.vn
bạn có tin thiên thạch rơi xuống trung quốc không? và cả mỹ nữa? chờ xem nhhes
laviepc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc sắp có bài "Tinh tế trên tay thiên thạch ...."
Mình tưởng vụ này là Nga bị tấn công từ trên không chứ có phải thiên thạch đâu nhỉ?
bienlt
ĐẠI BÀNG
11 năm
TQ hầu hết là xấu rơi vào TQ là đẹp, đương nhiên cũng có một phần nguoi dân tốt . còn VN là em rõ hơn con người cũng chẳng nên gì chẳng qua chưa có cơ hội để thể hiện bản tính thôi. giờ ra đg toàn nhổ nc miếng vào mặt, lỡ vẹt vô ý là coi chừng ăn đấm ... hung dữ cũng chẳng thua gì đâu.
haismit
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bienlt Chính xác.vn ngu vl
uoc gi no roi vao Trung Quoc
Vừa đọc báo xong thì nói là thiên thạch đường kính 15m, nặng 7000 tấn, hơn 1200 người bị thương
Vãi cả thông tin @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019