[Hình ảnh] Mô hình iPhone 5C đủ màu

sonlazio
28/8/2013 8:56Phản hồi: 291
291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Iphone Touch là gì vậy Mod?
hathanh221
ĐẠI BÀNG
11 năm
5C xấu như ruồi bấu, rẻ cái beep, ~10 chai là ít, nhìn 4 vs 4s còn đẹp chán.
kinta8286
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu con này bằng với con lumia 520 thì mình mua không thì cứ smart phone tầm cao múc thôi không chơi loại 5c nữa mùa này
SS ra điện thoại bằng nhựa: Lại là nhựa rẻ tiền
Nokia ra điện thoại nhiều màu sắc: Điện thoại gì mà lòe loẹt thế
Nếu Apple ra iphone 5C như trên thì iàn sẽ phán 2 hãng trên như thế nào nhỉ
@nightfox23 Mình đoán là Ifan sẽ bảo "hàng nhựa gì mà đòi đua hạng cao cấp, đã là nhựa thì chỉ nên gọi là dòng bình dân như IP thôi chứ" (dành cho SS) và "màu sắc gì mà lòe loẹt thế, sao không làm màu nhìn cho nó nhẹ nhàng như IP ấy" (dành cho IP). Có lẽ là như thế bạn ạ.
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
Tấm này nhìn y dòng Asha 501 mới ra của No. Cungf vỏ nhựa mà của Lumia nhìn chắc chắn hơn nhiều

Asha 501
vuducdong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@J_Tuan Trông cái đường viền xung quanh nó cứ móp méo, rồi cái nút bấm trông dặt dẹo quá, cái viền xung quanh camera cũng dị, hay đây là mấy cái vỏ sản xuất lỗi nên bị tuồn ra ngoài, chứ các sản phẩm trước đây của Apple họ chăm chút khá kỹ về ngoại hình, nhưng nếu mà lúc ra nó cũng tựa tựa kiểu vậy thì phải xem lại Apple và nhà sản xuất gia công ???
Màu nào cũng yêu.Xấu thì xấu kết cấu vẫn hơn SAM SUNG
AE có nghĩ đây là thảm họa của Apple không???
ko liên quan lắm nhưng xắp tới note 3 sẽ lại gánh chịu chỉ trích từ ng dùng như s4 thôi 😁
mr.dta
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhựa bóng trông cứ đểu đểu thế nào ấy. Cứ nhựa nhám giống lumia còn đẹp.
leo7
ĐẠI BÀNG
11 năm
éo biết con này giá mấy củ nhưng cứ bị mang tiếng là ai phôn ''giá rẻ'' trong khi nếu giá rơi vào tầm 8-10 củ thì chẳng rẻ chút nào. Đang từ sang chọng đẳng kấp ha oai bh khi nói ta dùng ai phôn sẽ có thêm câu hỏi đi kèm ''ai phôn thật hay là...??? dự là 1 cơ số thím tức ói máu 😁
em nghĩ nếu giá ko cực rẻ thì moi ng đi mua iphone 5 nhiều hơn ý
Ra trước rằm Trung Thu thì hay, mua vaì con cho mấy đứa cháu nghịch chơi 😁
iPhone 5c iPhone lipice sync Colors
ngoại trừ trắng và đen thì iPhone 5c hợp cho chị em và gay
Nếu ở trên xe bus mà ko muốn người tới ngồi chung mình là con trai thì rút 5c hồng ra soi gương là ai cũng khiếp
@IceNinja mấy con ipod màu mè có cáh đây 5,6 năm rồi đấy
tatdat_0411
ĐẠI BÀNG
11 năm
m thấy nó nhợt nhạt thế nào ấy, lại còn dài dài nữa :eek:.
SS thì m ưng mấy màu sắc nổi bật của NO hơn.
:p
Giá vẫn rất chua, dự là chưa thể trở thành samsung killer
cuong_tnt
TÍCH CỰC
11 năm
Ra đường thấy người nào người nấy cầm IP5 cũng đều ốp cái nhựa bên ngoài. Thế mà lên đây thấy chê nhựa lắm thế ko biết 😆
detno29
TÍCH CỰC
11 năm
mình chưa bao h đc dùng cái iphone nào....😆 năm nay có mấy cái màu màu thế kia thì chắc mình sẽ tiếp tục ko dùng ip, và có khi mãi mãi ko đc biết cảm giác cầm ip là như thế nào luôn....=))
Phuc2oi
TÍCH CỰC
11 năm
Thích xanh chuối ^^
ko phải giao diện ios 7
NGhi ngờ quá
Em có chê đâu 😁
gay và chị em cũng là 1 thị trường cực lớn nếu ko muốn nói là lớn hơn cả cánh mày râu. Đàn ông có thể nhận biết sám sùng, lu mía, nó kìa, táo gặm ... chứ đàn bà chỉ phân biệt đc Apple và non-Apple. Nếu hỏi chị em 1 sản phẩm của SS thì họ có thể biết là SS nhưng khó phân biệt nổi đâu là S3,S4, Note...

có 1 điều ước giờ vẫn chưa thành là apple tích hợp cái click wheel vào mặt sau iPhone , dùng cảm ứng lười nghe nhạc hẳn đi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019