Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh offline iPhone 5, thử thành công nano-sim tự chế trên cả 3 nhà mạng

TDNC
22/9/2012 8:38Phản hồi: 266
266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khucthuydu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em thì thấy mấy bác hơi bị rãnh ..... cứ y như không có iphone thì mai chết hết vậy ^^! haiz.....
crazyfly
ĐẠI BÀNG
12 năm
0987 6 con 0 là của ai vậy
Mấy bác chém gió ghê vậy. Nghe rõ như iPhone, chém gió như Tinh tế. 😁
Cần quái gì công nghệ nano-sim khi mà chỉ cần 1 cái giũa + 1 cây kiềm bấm 😁. hehe
xug0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
đất nước hình chữ S luôn có cách của riêng mình 😁
không thích apple lắm nhưng vẫn ủng hộ bài viết =))
chưa ai nói với anh em chính sác ram của em ip5 la bao nhiêu nhỉ?
Mình có thể xác nhận với bạn đó là sđt thật của 1 mem tinhte tới tham dự.

Mình cài System iformation Lite từ appsotre kiểm tra trên máy thì cho kết quả là 1G đó bạn 😃
hm t7 thì ko off cứ thik off t7 nản
đề nghị bác cuhiep chuyển nhà ra ngoài HN off với mem Tinhte :smoke:
ôi < 6 lục Quí 0 >
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ vơí cây kéo thế là xong:p
Số víp

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
cần gì phải mài có kìm cắt sim thường rồi mà không cần mài vẫn dùng ok

Video
mr.congnghe
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đây kìm cắt sim đến từ Hồng Kông giá 20k....
thi3f2605
TÍCH CỰC
12 năm
thử xong làm bài drop test luôn đi anh Hiệp 😃
L3Dzuong
TÍCH CỰC
12 năm
Cùng quan điểm với bạn thandan.it là để thoả mãn sự khám phá ,với lại nano sim chưa về,dù có về thì có muốn mua thì chắc nhiều bạn sẽ cảm thấy ngại đi vì đâu phải sim thường đâu mà ra ngay tiệm đt là có luôn được. Vấn đề ở đây ko phải là giá,nếu như tôi có bỏ ra 100k chi phí để tự làm được cái nanom sim tôi vẫn muốn làm hơn là đi mua cái nano sim 20k vì quanh nhà tôi kiếm cái micro sim đã khó chứ nói gì đến nanom sim
Poppinie
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhduong0403 =.=" *ý kiến cá nhân* mọi ng chỉ cần đến cái nano sim khi có iP5, chỗ bạn nếu ko có iP5 thì bạn chế cái nano này làm gì cho mệt đời ra. Tương tự: các bạn không có iP5, liệu các bạn có tự dưng đùng đùng lôi sim của mình đi cắt mài không? nếu thế thì:
bước 1: mua con iP
bước 2: mua luôn cái nano sim
=.="
ôi cái thú công nghệ, ôi cái đam mê sáng tạo, ôi cái tinh thần tìm tòi tự khám phá >"<
btw, qua vụ mài đục này mới thấy cái "chuẩn" mới mà Apple mất công vận động đăng ký cũng chỉ là bình mới rượu cũ mà thôi. Đúng là "một bước tiến dài" của Apple.
L3Dzuong
TÍCH CỰC
12 năm
@Poppinie
Tất nhiên khi quan tâm đến nano sim thì người phải có mục đích chứ bạn,có nghĩa là ng ta có ý định dùng ip5 hoạc đt có sử dụng nano sim .
Như vậy lúc đó mới thực sự cần nano sim ,tìm tòi và mày mò đượ chứ. Nếu ko có iphone5 thì lấy cái gì đê nắp sim vào và có biết mình thành công hay công
Nếu tại thời điểm ng ta mua ip5 mà nano sim chưa có trên thị trường và ko thể cắt sim thường thành nano sim liệu có ai mua vào lúc đó về để đợi sim ko vậy bạn
xekotmdt
ĐẠI BÀNG
12 năm
ước gì đi làm có tiền xúc 1 em
mấy ông kẹ anti sao ko lượn đi chỗ khác chơi cho Tinh Tế hòa bình đi nhỉ...ko thích thì đừng xem,đâu ai bắt,xem rùi thì vui lòng cmt cho lịch sự tử tế vào.Ai cũng có não như nhau cả thôi,đừng cứ tưởng các bạn ko thích thì có quyền cmt thiếu xây dựng !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019