Hình ảnh Samsung Galaxy S II trắng bản quốc tế đầu tiên tại Việt Nam

cellphone_uk
10/9/2011 9:28Phản hồi: 335
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chắc ss bị thưa nữa hả ta?
ducanh77
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy nhìn đẹp quá, k biết bao giờ mới đủ tiền mua đây....? haizzz
đặt cạnh ip4 thấy ip4 vẫn tinh tế hơn
chiếc màu trắng này mình nghỉ ko men như chiếc đen, mình vẫn thích 1 màu đen, thể hiện sự sang trọng, huyền bí và rất đẳng cấp, ai củng khoái màu đen, màu trắng ko phải ko thể để nam sài, mà tốt hơn hết nằm trên tay các cô gái vẫn là 1 cặp đôi xinh xắn (gái xinh,điện thoại đẹp)
đẹp thật
đẹp quá, nhưng màu đen dù sao vẫn đẹp hơn, màu trắng no "hàng mã" thế nào ấy
Khỉ thật, đến cái cách đóng hộp cũng rõ ràng bắt chước Apple.Cái kiểu hộp vừa vặn với máy,hai phần hộp ốp vào nhau.Đúng là Samshit
mr.heosua
TÍCH CỰC
13 năm
iphone đẹp công nhận nó phong cách nhưng cái cách mà fan cuồng thế này khó chịu kinh
đến cái hộp còn lôi ra mà xoi. ifan thật vô đối. bác có thể làm một cuộc nghiên cứu xem cục sạc pin,tai nghe của cả hai thằng xem thử là ở bên trong dây dợ thế nào bác nhé? xem nó có giống nhau không nha. em chờ câu trả lời của bác. à mà bác ơi nhanh tay lên cung cấp thông tin đáng quý này cho apple đi.
phuoc34
TÍCH CỰC
13 năm
NO bắt chước gì vậy bạn, hồi đó APPLE kiện đó nộp 1 tỷ USD tiền khôn mà,
mà nói thật SS lun theo sau APPLE hay sao ý:
Iphone 3G có SI , Iphone 4 thì có SII thậm chí Iphone 4 trắng cũng vậy lun, chắc đợi ra Iphone 5 rùi ra SS III lun wá
ÔI xời ơi bạn ơi , bây giờ đt nào mà chả thế, HTC , SE cũng thế cả thôi đâu riêng j em iP nhà bác ^😃^
Thích em này quá đi =P~ mới mua em HTC chứ không cũng quất em rồi :">
mr.heosua
TÍCH CỰC
13 năm
hô hô con này nhìn đẹp thế nhưng mà trót yêu cái mầu đen sang trọng của em s2 mất rồi
cũng đẹp nhưng không thích cái thiêt kế của samsung vì hao hao gióng sản phẩm khác
nhìn củng đẹp.
thích màu trắng. đẹp wa....
thích màu trắng nhưng ko thix SS lại càng ghét dòng Galaxy >.<
Sự lựa chọn của mỗi người thôi bạn ạ, bạn ý là ifan nhưng không phải là bọn cuồng như bạn có thể nghĩ thế đâu

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn
xubo
ĐẠI BÀNG
13 năm

hehe giống 2mẹ con ý, nhưng phải nói ss nhìn rất đẹp:banghead:
Tinh tế so sánh ảnh với iphone để thêm phần căng thẳng cho thread

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn
Đẹp nhưng mong manh, dễ bẩn!
Nam đen, Nữ trắng cứ thế mà chọn :giggle:, quan điểm của em :running:
đối với mình thì màu đen vẫn là nhất...
cầm e này rồi nhìn qua thì đẹp nhưng nhìn kỹ có vẻ ko đẹp bằng e màu đen, màu trắng mà xước nhìn kinh lắm. E này cảm giác đầm tay hơn đen 1 chút thì phải
Thế này bảo sao Apple không kiện.

Sent from my iPhone using Tinh tế
Không nhưng kiện mà đã kiện thành công rồi bạn ạ. Một số sản phẩm bị cấm bán ở một vài nước Châu Âu rồi! Cái cách làm ăn dựa vào sự sáng tạo của người khác thì không bao giờ bền vững được!
cái con galaxy tab 10 đấy thì kiện là đúng rồi, mà một phần cũng là vì nó tốt, lấy bớt thị phần của Apple nên mới kiện. chỉ có người tiêu dùng ở Đức là thiệt thôi
Con Tab 10 cầm qua rồi... ọp ẹp do đú theo "siêu mỏng cánh" nhưng lại làm bằng nhựa, ứng dụng ít... chả đáng dùng...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019