Hình ảnh Samsung Galaxy S II trắng bản quốc tế đầu tiên tại Việt Nam

cellphone_uk
10/9/2011 9:28Phản hồi: 335
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zomano
TÍCH CỰC
13 năm
mua 1 cặp tặng bồ là quá ổn khỏi siu nghĩ..........nhưng mà gần 30 chai.............
Mặc dù hơi mang tính chất ném...vào hội nghị. Nhưng nhìn chẳng sang gì cả. Cảm giác màu trắng đi với cái viền inox làm mình cứ cảm giác rẻ...giống giống con SS Star của nhỏ bạn ;)
shirley19
TÍCH CỰC
13 năm
Samsung Galaxy S2 trắng quá đẹp , bác chủ topic cố tính để kế bên Iphone 4 để so sánh màu sắc quá hợp lý lun 😁 . Nhưng mà nổi bật lên 1 sự sao chép trắng trợn của Samsung đối với Apple cho những ngừoi chưa biết
Bên VnExpress tiết lộ rồi mà

Bạn biết không, đóng hộp như thế là tiết kiệm giấy => tiết kiệm gỗ bảo vệ môi trường đấy chứ chả phải chạy theo mốt Apple này nọ đâu .HTC và LG họ cũng kiết kiệm giấy đến mức tối đa đấy thôi
hamyty
CAO CẤP
13 năm
cái hộp chôm của IP4 đen, máy thì phóng to lên con IP trắng, hồi trước củng bênh samsung nh giờ nhìn lại đúng là samsung nhục, sao ko giống nokia, dù là thua lổ nh vẩn đường đường chính chính, theo con đường riêng, ko ai nói gì, cầu cho nó bị cấm bán toàn cầu luôn cho hết cái tội nhái :p
mrphamceo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hôm trước mua IPad 2 ở cellphoneS thấy vác chú S2 ra chụp, đến hnay mới up bài ah. Công nhận màu trăng đẹp thật nhưng đang xài Galaxy Tab 7 nên chưa mún đôi 😁
E làm bài ngay tối đó r n mà h mới được lên ạ 😃
hôm qua đi off với anh em ở Hn cũng đc cầm em này rồi. cái lỗi hồng tâm thì chưa thử nhưng cái máy anh Văn gửi cho anh em xem thì có cái màn hình xấu. dù sao cũng thanks anh Văn đã gửi cho anh em đc chiêm ngưỡng tận mắt và đc sờ tận tay
em đang dùng ip4 muốn đổi qua em này mà đang phân vân quá hizzz
Bạn có điều kiện thì nên trải nghiệm những sản phẩm khác,hệ điều hành khác. Có thể sử dụng 2,3 điện thoại một lúc thì mới thấy chất lượng phần cứng cũng như phần mềm của các điện thoại khác nhau như thế nào. Từ đó mới thấy sản phẩm nào đáng để dùng nhất
em cũng dùng Ăn ròi của HTC rồi đang phân vân từ tới tối tham khảo được thì lấy hi hi
ko biết bạn còn phân vân cái gì nữa nhỉ
cobra83
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thì thấy thế này, ban đầu nếu so 1 sản phẩm của Apple với các hãng khác dùng Android, cảm giác là của Apple mượt hơn, tất cả mọi cái có vẻ tốt hơn và tất nhiên có vẻ đẳng cấp hơn. Tuy nhiên, Adroid có cái hay là nếu người dùng có hiểu biết và thật sự thích tìm tòi, vọc vạch, có thể cải tiến dần bằng cách tinh chỉnh và up các bản Rom, chất lượng máy được nâng lên rõ rệt, cảm giác đc làm chủ tuyệt đối thiết bị!
susucucai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trời, seo không làm cái hộp kiểu khác đi, làm kiểu này thật là mất mặt, không lẽ hổng sáng tạo được cái hộp kiểu khác, đang xài droid 2 mà nhìn con này cũng thấy bực, nhái lộ quá. Ai thích chém gì chém, không phải fan cuồng gì cả..............SÁNG TẠO LÊN ĐI SAMSUNG, hông lẽ để khách hàng xài đồ samsung mà suốt ngày cứ mang tiếng là nhái iphone
Làm cái hộp như hộp bánh trung thu ấy, chắc sẽ được ủng hộ ^^
mrsyoohe
ĐẠI BÀNG
13 năm
@@làm thế nào đc cơ chứ,thời buổi bây giờ cái gì cũng nên tiết kiệm tối đa,làm cái hộp vừa khít như thế để tiết kiệm thôi mà(bảo vệ môi trường 😁).với lại không làm hộp hình hộp chữ nhật thì hổng lẽ làm hộp hình cầu :unsure:
phuoc34
TÍCH CỰC
13 năm
xin lổi bạn 1 cũng 1 đống giấy đó thì cũng có thể làm đc 1 cái hộp kiểu khác mà tại SS(và 1 số hãng) nó sợ tốn tiền với lại ko ai đi kiện cái hộp cả , chẵng lẽ có " bằng sáng chế hộp ĐT"
kipper180
TÍCH CỰC
13 năm
ĐẸP. nhìn nữ tính ............
Tai Cụp
TÍCH CỰC
13 năm
hic, tội nghiệp samsung của em quá, vì sợ bị thằng apple láo kiện nên phải viền cái kim loại cho khác ip4 chút >"<
kiểu dáng vậy Apple ko kiện củng lạ
Đẹp thế giời ơi...........
ntnk1984
TÍCH CỰC
13 năm
to nhìn thô mất hết tinh tế^^
vẫn yêu IP4 white hơn
Đẹp quá😁
chicoptm
TÍCH CỰC
13 năm
IFan đây! sợ chưa. nhình con này dễ thương bà cố luôn.. hôm bữa nhình thấy cái màu đen thằng bạn cầm.. muốn dựt luôn.. nhình màn hình đẹp lung linh....
trắng bóng trên vỏ nhựa nhìn ko sang trọng bằng lớp trắng ngà của IP, dễ bẩn hơn và để lại vết
giống ip4..............đến cả cái hộp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019