[Hình ảnh] So sánh Xperia Z1 và Xperia Z2 ở Việt Nam

sonlazio
24/2/2014 10:57Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thích dòng Z này của Sony!

Khi chưa sinh ta ai là ta
Khi sinh ta rồi ta là ai?
Cám ơn Tinhte đã mang tới bài viết chất lượng cho bạn đọc, những tấm hình chụp tren tay rất nét,mang lại cho người đọc cảm giác như đc tận mắt chứng kiến.
trước ko thích cái góc nhìn kém của sony, h cải thiện ngon rồi, mỗi tội z2 chắc phải siêu đắt ^^ nhìn yêu quá.
Nãy h toàn lo reply lại comment của những bạn khác mà quên ko comment 1 cái đúng vào chủ đề. Thiết kế con Z2 thấy này ấn tượng hơn Z1 chỗ nó phối màu cái viền xung quanh. Nhìn chung là mọi chi tiết khác đều đẹp 😁
Tuyệt. Đây là chiếc đth mình đang mong đợi nhất ở thời điểm hiện tại 😁. 1 chiếc Z1 với màn hình sử dụng tấm nền IPS thay vì TFT cũ kĩ. Vậy là quá đủ để rinh e nó về :D. Z2 - hãy về với đội của a nào :D.
Chiếc Android cao cấp đáng mua nhất của nửa đầu năm 2014. Sony áp dụng chính sách giá của PS4 đi đừng chơi trò hớt vắng nữa,

Sent from my iPad using Tinhte.vn mobile app
@L'expérience chỉ cần có giá ngang iphone là được, đừng làm giá quá đáng sẽ lam người mua mất cảm tình
soackvm
TÍCH CỰC
10 năm
hot
hienmau
ĐẠI BÀNG
10 năm
Màu tím đẹp thế mà ko bán ở Việt Nam là sao nhỉ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
qua bên sony việt
bên sony việt họ viêt vậy thì em nói vậy bác việc gì phải nói em chém. Còn cái loại lý sự cùn như bác thì thôi...bác bảo em chém cũng chả sao chào thân ái quyết thắng nhá...o_O
@archieu91 cho hỏi là có đọc bài bên đây chưa vậy, hay thấy tiêu đề rồi vào comment?
nếu có đọc thì cho hỏi lun có đọc dòng lưu ý ko?
cho hỏi nữa là biết bên sonyviet đựa theo giá dự kiến của EU ko? có biết là giá ở VN khác giá EU ko?
như thế nào gọi là cãi cùn vậy?
là ko đọc bài rồi vào comment phải ko?
linh093398
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã gom đủ lúa để chờ e nó ra rùi rước về hehe
oxystyle
ĐẠI BÀNG
10 năm
"Flash của Z1 cao hơn Z1 một chút" là thế nào ?
Giá mà viền z2 mỏng tẹo nữa tựa vega iron thì không còn gì để chê nữa luôn
kidboyltt
ĐẠI BÀNG
10 năm
xứng đáng là chiếc điện thoại android số 1 ở hiện tại
có điều z2 tím này cái viền nhựa tưa tưa nhìn giống mũ tái chế rẻ tiền quá
Sao cái câu cmt của bác làm mình liên tưởng đến câu mình vẫn thường nói khi đi tập gym: "NGƯỜI YÊU ƠI!! EM Ở ĐÂU , ANH ĐÃ MỎI TAY LẮM RỒI..."
hi vọng android 4.4 sẽ khắc phục vấn đề pin và ứng dụng chạy ngầm không cần thiết.
cứ chê a SAM SUNG chứ mình thấy Z2 với Z1 khác gì mấy đâu, làm cái viền sáng hơn tí, nâng cấp cấu hình, sửa lại cái màn hình, hết 😆
tội nghiệp a SAM, chắc do thiết kế không đẹp nên bị ném đá dữ quá.
dep ben ngoai vay thui ,chu ben trong sao bang samsung galaxy s5 dc ^^
tho nau
TÍCH CỰC
10 năm
có một lỗi quát giá trên trời, sau đó giảm giá thê thảm mà sony chưa bao giờ sửa!
Quá ngon, quá nguy hiểm.
NeoWilson
ĐẠI BÀNG
10 năm
chả thấy có gì đặc biệt hơn Z1 cả, thằng S5 cũng thế.. mấy cty tạm thời cạn kiệt ý tưởng rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019